NimitGuitar webboard
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ (/showthread.php?tid=342)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - karn - 21-10-2007

dejemerry Wrote:
bobonuii19 Wrote:น้า pooh อ่าน ค่ะ อ่าน ช่วยกันขุดหน่อยค่ะ ป้าแดง กะ หลาน ปิ๊ง รวมป้านุ้ยด้วย ช่วยกันขุดใหญ่เลย กลับ กระทู้ตกกระป๋อง ค่ะ 5555555555

เรียน ผู้มีอุปการะคุณทุกๆ ท่าน(2 ท่าน)

ลุงเขียว กะ ป้านุ้ย น่ารักจริง ๆ ช่วยกระทู้เราอยู่ยงคงกระพัน ไม่งั้นเราจะไม่มีอะไรเล่นกะเค้า อย่าลืมเข้าอ่านและโพสต์ลงกระทู้เกาหลีของเราด้วยนะคะ ลุงเขียวชอบไร แบบไหน อะไร ยังไง บอกมาได้เลยเดี๋ยวหมู่เฮาชาวไทยชอบเกาหลีจะจัดให้นะคะ
โปรดพิจารณามา ณ ที่นี้ด้วย

ขอบพระคุณผู้มีอุปการะคุณ

DEJEMERRY

( ลงชื่อ ประธานกรรมการ กระทู้คอเกาหลี )

ผมก็แอบติดตามชมอยู่นะครับ.....ชะแว๊บๆ

ตอนที่ไปเกาหลี แดจังกึม ยังไม่ได้ฉาย เลยไปแบบไม่มีจุดหมาย

สาวๆเกาหลีก็สวยแต่ในหนังเท่านั้น...สู้สาวไทยไม่ได้

สาวๆตามท้องถนนเนี่ย สาวไทยสวยสุดครับ.....จริงๆนะครับ ไม่ได้พูดเอาใจ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - bobonuii19 - 21-10-2007

ผมก็แอบติดตามชมอยู่นะครับ.....ชะแว๊บๆ

ตอนที่ไปเกาหลี แดจังกึม ยังไม่ได้ฉาย เลยไปแบบไม่มีจุดหมาย

สาวๆเกาหลีก็สวยแต่ในหนังเท่านั้น...สู้สาวไทยไม่ได้

สาวๆตามท้องถนนเนี่ย สาวไทยสวยสุดครับ.....จริงๆนะครับ ไม่ได้พูดเอาใจ
[/quote]

น้า Karn !!! Confirmed ด้วยคนค่ะว่า "สาวๆเกาหลีก็สวยแต่ในหนังเท่านั้น..." ส่วนสู้สาวไทยไม่ได้ ........อันนี้ไม่แน่ใจค่ะ แต่ที่แน่ใจ สาวเกาหลี ที่ป้านุ้ยจะพาไป อาจเป็นกลุ่มที่อยู่ตามในหนังค่ะ อันนี้ confirmed อีกเช่นกันBig Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - karn - 21-10-2007

bobonuii19 Wrote:ที่ป้านุ้ยจะพาไป อาจเป็นกลุ่มที่อยู่ตามในหนังค่ะ อันนี้ confirmed อีกเช่นกันBig Grin

ผมก็ว่างั้นเหมือนกันจ้ะป้าBig Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - bobonuii19 - 21-10-2007

karn Wrote:
bobonuii19 Wrote:ที่ป้านุ้ยจะพาไป อาจเป็นกลุ่มที่อยู่ตามในหนังค่ะ อันนี้ confirmed อีกเช่นกันBig Grin

ผมก็ว่างั้นเหมือนกันจ้ะป้าBig Grin

ค่า น้า Karn ผู้ซึ่งเกา อย่างเดียวRolleyes

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - MUI - 21-10-2007

เข้ามาชะเง้อดู ตัวจริงเขาคุยกัน...ไม่น่าเลยเรา..หนึ่งในตัวก่อการ เกาเกาหลีหลี...

sitth Wrote:เข้ามาชะเง้อดู ตัวจริงเขาคุยกัน...ไม่น่าเลยเรา..หนึ่งในตัวก่อการ เกาเกาหลีหลี...

มาใกล้ ๆ ก็ได้ค่ะ น้า sitth ไม่ต้องชะเง้อดูหรอกค่ะ คนสวยไม่กัดค่ะ แค่เห่าอย่างเดียว Tongue

ว่า แต่ เกาเกา หลีหลี ของน้า sitth เนี่ย จะหนักไปทาง เกา หรือ หลี มากกว่ากันจ๊ะเนี่ย Rolleyes

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 22-10-2007

bobonuii19 Wrote:
sitth Wrote:เข้ามาชะเง้อดู ตัวจริงเขาคุยกัน...ไม่น่าเลยเรา..หนึ่งในตัวก่อการ เกาเกาหลีหลี...

มาใกล้ ๆ ก็ได้ค่ะ น้า sitth ไม่ต้องชะเง้อดูหรอกค่ะ คนสวยไม่กัดค่ะ แค่เห่าอย่างเดียว Tongue

ว่า แต่ เกาเกา หลีหลี ของน้า sitth เนี่ย จะหนักไปทาง เกา หรือ หลี มากกว่ากันจ๊ะเนี่ย Rolleyes

น้า sitth ชอบเกา..
น้า karn ชอบหลี... Rolleyes

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - san - 22-10-2007

dejemerry Wrote:เรียน ผู้มีอุปการะคุณทุกๆ ท่าน(2 ท่าน)

ลุงเขียว กะ ป้านุ้ย น่ารักจริง ๆ ช่วยกระทู้เราอยู่ยงคงกระพัน ไม่งั้นเราจะไม่มีอะไรเล่นกะเค้า อย่าลืมเข้าอ่านและโพสต์ลงกระทู้เกาหลีของเราด้วยนะคะ ลุงเขียวชอบไร แบบไหน อะไร ยังไง บอกมาได้เลยเดี๋ยวหมู่เฮาชาวไทยชอบเกาหลีจะจัดให้นะคะ
โปรดพิจารณามา ณ ที่นี้ด้วย

ขอบพระคุณผู้มีอุปการะคุณ

DEJEMERRY

( ลงชื่อ ประธานกรรมการ กระทู้คอเกาหลี )

ผมมาช่วยอีกคน

ผมขอค่าตอบแทน เป็น หัวใจ คุณ Song Hee ได้ มั๊ยครับ

ผมจริงจัง เรื่อง คว่ามรัก มากนะครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ผมเดาว่ากระทู้ นี้ ยังคงอยู่ ไม่นาน หรอกครับ

เต็ม ที่ ก็ กลางปีหน้า

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - karn - 22-10-2007

dejemerry Wrote:น้า sitth ชอบเกา..
น้า karn ชอบหลี... Rolleyes

จุ๊...จุ๊....อย่าเอะอะไปครับ....จุ๊....จุ๊......Rolleyes

san Wrote:เต็ม ที่ ก็ กลางปีหน้า

ถ้าน้า san กลางปีหน้า ผมจะเลื่อนไปปลายปี...อิ..อิTongue

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 22-10-2007

น้า san กะ น้า karn น่ารักทั้งคู่ เอาไปเลยจ้าจัดให้
น้า san ป้าแดงยกน้อง song ให้ไปช่วยเท็คแคร์เลยจ๊ะ
น้า karn เอาน้อง hee ไปก็แล้วกัน เป็นไง..ป้าแดงยุติธรรมอ่ะป่าวจ๊ะ Tongue