NimitGuitar webboard
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ (/showthread.php?tid=342)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - เสือปลื้ม - 25-12-2007

เดวปีหน้าถ้ารวยรวยจะพาไปเกาหลีนะนะ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - โฟล์คน้อย - 25-12-2007

เลยวันเกิดป้าแดงมาตั้งหลายวันแย้ว...
ป๋มยังไม่ได้อวยพรเลย..

ป๋มขอถือโอกาสนี้อำนวยพรหน่อยนะคร๊าบบบบบ..

ขอให้ป้าแดงมีสุขภาพแข็งแรง..
ร่ำรวย ๆ สวยวันสวยคืน ๆ
มีแต่คนรักใคร่อุ้มชู..
คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา..

และก็................................. สำคัญที่สุด

ขอให้สามี.. อิอิ.. อยู่ในโอวาท
เหมือนเมื่อครั้งตามจีบสมัยสาว ๆโน้น.. อุอุ..

โอม.. เพี้ยง!

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม..

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - bobonuii19 - 25-12-2007

ว้ายยยยยยย หน้าแตก แหกกระจุย วันเกินป้าแดงเมื่อไหร่คะเนี่ย ป้านุ้ยไม่รู้เลยเนี่ย I'm sorry I love you ขออวยพรป้าแดงด้วยชื่อหนังละกันเน้อ ขอให้มีความสุขม๊าก ๆ ค่ะ สวยวันสวยคืนนะคะ ปร้าแดง

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 25-12-2007

karn Wrote:
dejemerry Wrote:กีต้าร์น้ากานรึป่าวล่ะเนี่ย สวยจัง..Rolleyes

ไม่ใช่ครับ ผมตลกลงทุนครับ serch ในภาพเน็ตมาครับ
ถ้าพี่แดงชอบ ผมจะหาซื้อมาแลกกับเต่านะครับBig Grin

เอาหนังเกาหลีมาแลกกะหนังฝรั่ง เอาค่ะ..Big Grin

เสือปลื้ม Wrote:เดวปีหน้าถ้ารวยรวยจะพาไปเกาหลีนะนะ

จริงป่าวจ๊ะ บ้านเต่า ไปกันทั้งบ้านเลยนะ..Rolleyes

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 25-12-2007

โฟล์คน้อย Wrote:เลยวันเกิดป้าแดงมาตั้งหลายวันแย้ว...
ป๋มยังไม่ได้อวยพรเลย..

ป๋มขอถือโอกาสนี้อำนวยพรหน่อยนะคร๊าบบบบบ..

ขอให้ป้าแดงมีสุขภาพแข็งแรง..
ร่ำรวย ๆ สวยวันสวยคืน ๆ
มีแต่คนรักใคร่อุ้มชู..
คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา..

และก็................................. สำคัญที่สุด

ขอให้สามี.. อิอิ.. อยู่ในโอวาท
เหมือนเมื่อครั้งตามจีบสมัยสาว ๆโน้น.. อุอุ..

โอม.. เพี้ยง!

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม..

ไม่เป็นไรค่ะ น้าโฟล์คน้อย มาช้ายังดีกว่าไม่มานะคะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ เช่นกันนะคะ
ปีใหม่นี้ป้าแดงขออวยพรให้น้าโฟล์คน้อยและ ครอบครัว จงมีแต่ความสุข ความเจริญ
อายุมั่นขวัญยืน สุขภาพแข็งแรง ขอให้ฮูหยินสุขภาพดีวันดีคืนนะคะ เพราะเดอะร๊อค เคยเล่าให้ฟังค่ะว่า อาการฮูหยินดีขึ้นมาก ๆ ยินดีด้วยนะคะ

bobonuii19 Wrote:ว้ายยยยยยย หน้าแตก แหกกระจุย วันเกินป้าแดงเมื่อไหร่คะเนี่ย ป้านุ้ยไม่รู้เลยเนี่ย I'm sorry I love you ขออวยพรป้าแดงด้วยชื่อหนังละกันเน้อ ขอให้มีความสุขม๊าก ๆ ค่ะ สวยวันสวยคืนนะคะ ปร้าแดง

จ้า ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ ปีหน้าฟ้าใหม่ ป้าแดงก็ขออวยพรให้ป้านุ้ยมีความสุข สมหวัง
ทั้งเรื่องความรัก เรื่องการงาน ขอให้เจริญรุ่งเรื่อง รำรวย ร่ำรวย นะคะ สาธุ....Smile

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 26-12-2007

ยังไม่ทันจะปีใหม่เลย บ้านเราก็เงียบซะขนาดนี้ แล้วเนี่ย..ปีใหม่ สงสัยขโมยขึ้นบ้านแหงมๆ ต่างคนต่างไปเที่ยวกันหมด รีบกลับเข้าบ้านกันเร็วๆ นะคะ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 26-12-2007

บ้านหรือป่าช้ากันจ๊ะ เงียบถึงเงียบสงัด ขอให้ทุกคนเที่ยวให้สนุก เดินทางโดยสวัสดิภาพทุกคนนะคะ บายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - เสือปลื้ม - 26-12-2007

ไปจิงนะต้นปีสนไปฮานอยไหมอ่ะ

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - pinkuitarz - 26-12-2007

เสือปลื้ม Wrote:ไปจิงนะต้นปีสนไปฮานอยไหมอ่ะ

สนพี่ สนๆ ((ถ้าไปฟรีอ่ะนะ)) เอามะล่ะ? อ๊ะโด่ๆ Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 27-12-2007

เสือปลื้ม Wrote:ไปจิงนะต้นปีสนไปฮานอยไหมอ่ะ

บ้านนี้ นอกจากจะเน้น ตัวจริง เสียงจริงและ ยังเน้น พูดจริงทำจริงด้วยนะจ๊ะหลานรัก เหอ..เหอ..Big Grin