NimitGuitar webboard
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ (/showthread.php?tid=342)

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 08-12-2007

SARUN Wrote:
dejemerry Wrote:น้าซ่าส์..เนี่ย ปากหวานกับเค้าเป็นเหมือนกันนะ มิน่า...เหอ เหอBig Grin

ไรไรไรไรไร มิน่าอะไร พูดมาเลยนะ พูดกั๊กๆอย่างงี้ เด๋ยวเป็นข่าวนะ

น้าซ่าส์..จอมสอนสั่งจ๊ะ..มาบีบคั้นป้าแดงน่ะ อยากเป็นข่าวหน้าหนึ่งเหรอจ๊ะ...Shy

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Webmaster - 08-12-2007

คอญี่ปุ่น...เชิญทางโน้น Tongue

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - dejemerry - 08-12-2007

Webmaster Wrote:คอญี่ปุ่น...เชิญทางโน้น Tongue

น้าเว็บขา..คิดจะมาแย่งลูกค้าของเรา..คอใครก็คอมันซิคะน้า...Big Grin

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Webmaster - 08-12-2007

dejemerry Wrote:
Webmaster Wrote:คอญี่ปุ่น...เชิญทางโน้น Tongue

น้าเว็บขา..คิดจะมาแย่งลูกค้าของเรา..คอใครก็คอมันซิคะน้า...Big Grin

เห็นป้าแดงขายดี ลูกค้าเยอะ ก็เลย....ขออาศัยนิดนึง อิอิ

Webmaster Wrote:
dejemerry Wrote:

เห็นป้าแดงขายดี ลูกค้าเยอะ ก็เลย....ขออาศัยนิดนึง อิอิ

ช่วงนี้ ของเรามีโปรโมชั่นค่ะ ฟรี ไก่ โก้ เกะ
น้าเว็บสนใจอยากย้ายคอบ้างมั้ยคะ เอิ๊ก..เอิ๊ก..

dejemerry Wrote:ช่วงนี้ ของเรามีโปรโมชั่นค่ะ ฟรี ไก่ โก้ เกะ
น้าเว็บสนใจอยากย้ายคอบ้างมั้ยคะ เอิ๊ก..เอิ๊ก..

อ่ะ...เล่นชวนย้ายพรรค เอ้ย ย้ายคอเลยหรอคับ เด๋วคงย้ายไปอยู่คอคอดกระ Tongue

Webmaster Wrote:
dejemerry Wrote:ช่วงนี้ ของเรามีโปรโมชั่นค่ะ ฟรี ไก่ โก้ เกะ

อ่ะ...เล่นชวนย้ายพรรค เอ้ย ย้ายคอเลยหรอคับ เด๋วคงย้ายไปอยู่คอคอดกระ Tongue

แล้วน้องชินจังจอมแก่น หายหน้าหายตาไปไหนคะ ฝากบอกด้วยค่ะ ว่าป้าแดงคิดถึง
อยากจะชวนน้องเค้าเป็นสมาชิกตลอดชีพ ที่คอเกาหลี ไก่ โก้ เกะ สนป่ะ..Big Grin

ขานั้นชอบอยู่แล้วคับ โดยเฉพาะ ไก่ โก้ นี่...อิอิ อุ่ย...อยู่แถวนี้ป่าว

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - poPPie - 08-12-2007

bobonuii19 Wrote:
poPPie Wrote:ป้า นุ้ย กำลังส่งการบ้านอยุ่เหรอครับ โอ้โห..หามาเพียบเลย Xiah Junsu หล่อบาดใจหนุมไทย... เช๊อะ !

น้า poppie แหม ไม่ได้คุยกันซะนานเน้อ ซำบายดีไหมค่ะ ป้านุ้ยซำบายอ้วยท้วนดีค่ะBig GrinBig Grin

ส่วนเรื่อง Xiah เนี่ย ขอป้าปล่อยแก่สักวันเหอะ น้า poppie บอกแล้ววันนี้ สติแตกค่ะ ประตูฟาดหน้าค่ะ

ที่ ทำการบ้านมาเยอะเนี่ย เพราะจริง ๆ ถ้าพูดกันแบบดูรูปร่างหน้าตา นุ้ยว่า Xiah ไม่ใช่คนที่หล่อที่สุดในวงนะคะ แต่สิ่งที่ป้าชอบเค้าเนี่ย เป็นเรื่องของการร้องเพลงอะค่ะ ขอให้บอกเหอะ ที่ไหนเวลาไหน พี่แกร้องได้หมดค่ะ จากที่ป้า เพียรทำการบ้า ย้ำ การบ้า มาแรม 3 ปี บอกได้เลยค่ะ จริงไหมคะ ป้าแดงขา เอ้ย 2 ขาCool

แหม๋..นิสัยเหมือนผมเปี๊ยบเลย อิอิ น่ารักครับ คนวัยเนี๊ย คอนเฟิมร์ Tongue
[attachment=5993]
เอารูปรักกันที่เกาหลีมาโชว์ซะหน่อย
[attachment=5992]
ให้เข้ากับบรรยากาศช่วงนี้ที่เกาหลี หิมะ เริ่มตกละครับ Cool เย็นเจี๊ยบบบบบ อูยย..

RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - Teera - 08-12-2007

โอ้อารีดัง...........

มนต์รักเกาเหลา เอ้ยยยย เกาหลีนี่เองงง