NimitGuitar webboard
ตกลง นาย Grid. จะมามั๊ย - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ตกลง นาย Grid. จะมามั๊ย (/showthread.php?tid=2939)

ตกลง นาย Grid. จะมามั๊ย - AcousticMAN_001 - 20-11-2008

วันนี้ ผมกับ ป้า pango มีเล่นที่ร้าน comme ถนนพระอาทิตย์ครับ ละแวกเดียวกันกับ ร้านกินดื่ม สังเกตุง่ายๆ ในร้านมีมอเตอร์ไซด์ โบราณจอดอยู่ ท่านใดว่างก็เชิญนะครับ
เวลา 21.30-23.30 น. ครับBig Grin

RE: ตกลง นาย Grid. จะมามั๊ย - boobyblue - 20-11-2008

ไปทำไรกันรึ?
นัดสางปัญหาคาใจกันรึไง?
ยังไงก็อย่าถึงลงไม้ลงมือนะครับ
เอาแค่ด่ากันแบบแม่ค้าในตลาดสดทะเลาะกันก็พอ
เคี้ยก เคี้ยก เคี้ยก......

(คำเตือน....กริดเขาตัวใหญ่อย่างกะยักษ์นาจาบอกให้...)

ร้านนี้ตอนกลางวันขายก๋วยเตี๋ยวเรือใช่มั้ย?
เคยไปกิน15บาทเองแต่เค็มไปหน่อย...

RE: ตกลง นาย Grid. จะมามั๊ย - AcousticMAN_001 - 20-11-2008

(20-11-2008, 18:21)boobyblue Wrote: ไปทำไรกันรึ?
ยังไงก็อย่าถึงลงไม้ลงมือนะครับ
เอาแค่ด่ากันแบบแม่ค้าในตลาดสดทะเลาะกันก็พอ

(คำเตือน....กริดเขาตัวใหญ่อย่างกะยักษ์นาจาบอกให้...)

น้าบู จะแวะมาป่ะครับ จะได้มาช่วยผมด้วย ผมกลัว อิอิอิ

RE: ตกลง นาย Grid. จะมามั๊ย - boobyblue - 20-11-2008

ขอตัวครับ
คือ...ไม่รับงานนอกนะครับ
เอาไว้โอกาสหน้าละกันครับ
พอดีวันนี้เข้าบ้านแล้วไม่มีคำสั่งห้ามออกพ้นธรณีประตูเป็นอันขาด!!
ไม่งั้นต้องไปสำนึกผิดที่ผาพรหมจรรย์เป็นเวลาจนกว่าความโกรธจะบรรเทา...............

RE: ตกลง นาย Grid. จะมามั๊ย - AcousticMAN_001 - 20-11-2008

(20-11-2008, 18:28)boobyblue Wrote: ขอตัวครับ
พอดีวันนี้เข้าบ้านแล้วไม่มีคำสั่งห้ามออกพ้นธรณีประตูเป็นอันขาด!!
ไม่งั้นต้องไปสำนึกผิดที่ผาพรหมจรรย์เป็นเวลาจนกว่าความโกรธจะบรรเทา...............

ที่แท้ก็โดนเจ้าสำนักสั่งห้ามลงเขานี่เอง....

RE: ตกลง นาย Grid. จะมามั๊ย - Teera - 20-11-2008

(20-11-2008, 18:28)boobyblue Wrote: ขอตัวครับ

เพิ่งรู้ว่า น้าบู นอกจากชอบขี่จักรยานแล้ว บังมีรถยนต์ เกียร์มัวร์ อยุ่อีกคันBig Grin

RE: ตกลง นาย Grid. จะมามั๊ย - Grid.. - 20-11-2008

ขอโทษน้า acousticman_001 ด้วยครับ..

หลังจากที่ไปซ้อมดนตรีที่ ร้านsax society เสร็จตอนทุ่มกว่าๆ ก็ไปต่อกันอีกที่ครับ..

พอดีมีกลุ่มเป้าหมายใหม่.. แถวๆประชาชื่น.. อุอุ.. Rolleyes

สัญญาว่าจะไปหาแน่ๆครับ.. Smile เพราะร้านนั้นเพื่อนๆผมที่ขี่ lambretta ไปนั่งกันบ่อย.. (กลุ่ม Lammania น่ะครับ..)

ยังไงวันเสาร์นี้เจอกันนะคร๊าบบบ.. Big Grin

(20-11-2008, 18:23)AcousticMAN_001 Wrote:
(20-11-2008, 18:21)boobyblue Wrote: ไปทำไรกันรึ?

น้าบู จะแวะมาป่ะครับ จะได้มาช่วยผมด้วย ผมกลัว อิอิอิ

ไม่ต้องกลัวครับ.. ถ้าผมสู้คน.. ผมคงตายตั้งกะ ป.4 แล้วล่ะ..Tongue

ปล. ชื่อผม Grid.. นะคร๊าบบบบ.. (หายไป 1 จุดง่ะ..)

RE: ตกลง นาย Grid. จะมามั๊ย - AcousticMAN_001 - 21-11-2008

(20-11-2008, 23:57)Grid.. Wrote: ขอโทษน้า acousticman_001 ด้วยครับ..

หลังจากที่ไปซ้อมดนตรีที่ ร้านsax society เสร็จตอนทุ่มกว่าๆ ก็ไปต่อกันอีกที่ครับ..

พอดีมีกลุ่มเป้าหมายใหม่.. แถวๆประชาชื่น.. อุอุ.. Rolleyes

สัญญาว่าจะไปหาแน่ๆครับ.. Smile เพราะร้านนั้นเพื่อนๆผมที่ขี่ lambretta ไปนั่งกันบ่อย.. (กลุ่ม Lammania น่ะครับ..)

ยังไงวันเสาร์นี้เจอกันนะคร๊าบบบ.. Big Grin

(20-11-2008, 18:23)AcousticMAN_001 Wrote:

ไม่ต้องกลัวครับ.. ถ้าผมสู้คน.. ผมคงตายตั้งกะ ป.4 แล้วล่ะ..Tongue

ปล. ชื่อผม Grid.. นะคร๊าบบบบ.. (หายไป 1 จุดง่ะ..)
ขอโทษที อ่ะเติมให้ .