NimitGuitar webboard
เฮฮาพร้อมหน้ากันที่.. "บางแสน" - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: เฮฮาพร้อมหน้ากันที่.. "บางแสน" (/showthread.php?tid=2911)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8

เฮฮาพร้อมหน้ากันที่.. "บางแสน" - Grid.. - 16-11-2008

หลังจากที่วันศุกร์แห่งชาติ.. ที่แผลนกันไว้ว่าจะไปบางแสนล่มไป..

เพราะพี่ชายผมคนนึงบอกว่า "เอ่อ.. หนอน.. อย่าไปเลย.. เมียพี่กำลังท้องกำลังไส้.. พี่ห่วงเมียว่ะ.." Tongue

ผมกับพี่สันก็เลยตั้งหลักใหม่วันเสาร์..

ลองมาดูกันดีกว่าครับว่ามีใครไปบางแสนกันบ้างครับ.. Big Grin
กลุ่มแรกที่ไปถึงครับ..
[Image: dsc03961hz6.jpg]
เอ๊ะ.. เสื้อคุ้นๆแฮะ..
[Image: dsc03964of3.jpg]
[Image: dsc03965ds0.jpg]

อ๋อ.. น้าปิงนั่นเอง.. Big Grin
(ขอบคุณน้าปิงมากๆครับ.. ตั้งใจขับรถมาหาจากศรีราชาเลยครับ..)
[Image: dsc03970eg7.jpg]
[Image: dsc03967wc6.jpg]

[Image: dsc03974vp5.jpg]

[Image: dsc03976gu6.jpg]
คนนี้ละครับ.. เจ้าของประโยค..

"เอ่อ.. หนอน.. อย่าไปเลย.. เมียพี่กำลังท้องกำลังไส้.. พี่ห่วงเมียว่ะ.."

สุดท้าย.. มากัน พ่อ-แม่-ลูก เลย.. 5555Big Grin

[Image: dsc03969ad5.jpg]

RE: เฮฮาพร้อมหน้ากันที่.. "บางแสน" - boobyblue - 16-11-2008

ดูกระทู้นี้ดีกว่ามีรูปด้วย!!
อยากไปบ้างจังเกิดมายังไม่เคยเห็นทะเลเลย.......

RE: เฮฮาพร้อมหน้ากันที่.. "บางแสน" - Grid.. - 16-11-2008

พอค่ำๆ พี่กฤษณ+พี่ฟิล์ม / ครอบครัวบ้านเต่า / ป้า ether / พี่ศักดิ์ชัย(ยอดเยี่ยม69) / พี่หนึ่ง หัทยา / น้องแอม(amz)+น้องแจน(vintageseries)+น้องแอร์(Oxigen) ก็ตามมาสมทบกันครับ..

พี่กฤษณ ตามมาถึงตอนเกือบๆ 4 ทุ่มครับ
[Image: dsc03985pd7.jpg]

น้าปิง / พี่ฟิล์ม
[Image: dsc03986lj9.jpg]
ครอบครัวบ้านเต่าครับ..
[Image: dsc03987se6.jpg]
[Image: dsc03988ye7.jpg]
แฟนผมเอง.. Big Grin
[Image: dsc03973kb9.jpg]

[Image: dsc03984ju6.jpg]

เอ.. คนไทยป่าวครับ.. Tongue
[Image: dsc03983gq2.jpg]

[Image: dsc03990pu3.jpg]

รอสักครู่นะครับ.. ยังมีรูปสวยๆจากล้อง ของน้าปิง และกล้องของพี่กฤษณ อีกครับ.. Big Grin

RE: เฮฮาพร้อมหน้ากันที่.. "บางแสน" - san - 16-11-2008

ภาพซุปหน่อไม้ เอ๊ย!!! ซุปเปอร์สตาร์ของผู้ที่มาถึงกลุ่มแรก(กริด ก้อย หนุ่ม กุ้ง Benz และผม) เหล่านี้หาดูได้ยากมากกกกกกกกนะครับ

ภาพเหล่านี้ จะหาดูได้แค่ในนิตยสารอาชญากรรม หนังสือสัตว์โลกน่ารัก และวารสารแปลก เท่านั้นครับ

ลิขสิทธิ์ภาพทั้งหมดเราซื้อคืนจากนิตยสาร Cosmo Gossip และ Spicy ครับ

เพราะ ไม่เหมาะกับภาพลักษณ์ที่ดู INTER ของศิลปินกลุ่มนี้จริงๆครับ

RE: เฮฮาพร้อมหน้ากันที่.. "บางแสน" - Katayoot - 16-11-2008

สนุกมากครับ... Big Grin

ทุกท่านที่อยากไปร่วมปลดปล่อยความเครียด รับอากาศดี ๆ ผมภูมิใจอย่างยิ่งที่จะนำเสนอ......

ทัวร์แบบ โฮมสเตย์ ย์ ย์ ย์......

ติดตามรายละเอียด เร็ว ๆ นี้ครับ

กลับเข้าสู่รายการปกติของสถานีครับ...

RE: เฮฮาพร้อมหน้ากันที่.. "บางแสน" - Tai Labour - 16-11-2008

โห....อุตส่าห์ลางานฟรีวันศุกร์ ใครจะรับผิดชอบเนี่ยค่าแรงวันละตั้ง 200
พอวันเสาร์หนีไปกันหมด ปล่อยให้เราเล่นน้ำทะเลคลองเตย

ว่าแต่ กีต้าร์สวยเน๊อะ กลับมาช่วยเอาน้ำจืดล้างสายด้วยล่ะ เดี๋ยวเป็นสนิม ฮี่ ๆ Big Grin

RE: เฮฮาพร้อมหน้ากันที่.. "บางแสน" - san - 16-11-2008

(16-11-2008, 18:21)Labour Wrote: โห....อุตส่าห์ลางานฟรีวันศุกร์ ใครจะรับผิดชอบเนี่ยค่าแรงวันละตั้ง 200
พอวันเสาร์หนีไปกันหมด ปล่อยให้เราเล่นน้ำทะเลคลองเตย

ว่าแต่ กีต้าร์สวยเน๊อะ กลับมาช่วยเอาน้ำจืดล้างสายด้วยล่ะ เดี๋ยวเป็นสนิม ฮี่ ๆ Big Grin

น้ำเค็มมันกัดกีต้าร์เป็นรอยไปเยอะมากแล้วนะครับน้าต่าย

อย่านำน้ำจืด ไปล้างอีกเลยครับ แค่นี้กีต้าร์ ก็แย่มากกกกกกกแล้ว

ฟริ้วววววววววววววว

RE: เฮฮาพร้อมหน้ากันที่.. "บางแสน" - Webmaster - 16-11-2008

[Image: dsc03983gq2.jpg]
[Image: dsc03945cl4.jpg]

RE: เฮฮาพร้อมหน้ากันที่.. "บางแสน" - Grid.. - 16-11-2008

เพิ่งสังเกต.. 2 คนข้างบนนี้เป็นญาติกันรึป่าวครับพี่นิมิต.. Tongue

RE: เฮฮาพร้อมหน้ากันที่.. "บางแสน" - pood - 16-11-2008

รูปบางส่วนจากกล้องผมครับ ส่วนใหญ่ผมไม่ใด้เป็นคนถ่ายหรอก

พอวงสาวซ่าร์ซ้อมเสร็จก็เลยมาบางแสน ผมเอา Prado มาเลยนั่งกันมา
เจ็ดคนสบายๆ

[Image: bs-1.jpg]

นายหนอนจองโต้ะใหญ่ริมทะเลเลยแต่ตอนถ่ายรูปนี้สงสัยจะลงไปเล่นน้ำกันหมด

[Image: bs-3.jpg]

ประกวดควงไฟ

[Image: bs-5.jpg]

[Image: bs-2.jpg]

[Image: bs-4.jpg]

[Image: bs-9.jpg]

[Image: bs-10.jpg]