NimitGuitar webboard
คุยเล่น...เล่น กันหน่อยนะค้า - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คุยเล่น...เล่น กันหน่อยนะค้า (/showthread.php?tid=2795)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14

RE: คุยเล่น...เล่น กันหน่อยนะค้า - โฟล์คน้อย - 31-10-2008

(31-10-2008, 09:17)Labour Wrote: โอ้โห...น้าโฟล์คนิดคิดแบบนักวางแผนทีเดียวเชียว น่ากลัวพอๆกับ ให้สิงห์เกษตรเหนี่ยวเลยนะนั่น!

ไปลองกีต้าร์แสนรักของบ้านอื่นแล้วแกล้งทำล้มคอหักพร้อมกับติว่าต่อคอมาไม่ดีจากโรงงาน ผมว่าฟันคงหลุดแล้วมั๊งครับ? อย่างน้อยก็ซี่สองซี่แหละ แหะ ๆ ๆ Big Grin

อิอิ.. น้าต่าย.. ระวังอย่าให้ปวดฟันนะ..
ป๋มว่าน้าcall.. กะลังคันมือคันปากอยู่ด้วย อิอิ..

หรือสิงห์เกษตร.. อาจจะใช้หัวเข็มขัด.. หรือปืนกระบอกใหม่..
ถอนฟันให้ก็ได้..
รายนี้ยิ่งขี้หงุดหงิดอยู่..
อิอิ..

(31-10-2008, 11:38)pood Wrote: น้ากะทะอย่าไปเชื่อพวกเด็กๆที่ฟันน้ำนมยังไม่ร่วงเลยครับ

อยากถอนฟันฟรีก็ใส่เสื้อแดงไปเดินเล่นหน้าทำเนียบเลยครับ

แล้วตอนไปเดินเล่นเนี่ย.. ต้องพกแก๊สน้ำตา.. ไปด้วยหรือเปล่าครับ..
หรือว่าจะห้อยพระเหลี่ยมไปด้วยดีอ่ะ..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมม...

RE: คุยเล่น...เล่น กันหน่อยนะค้า - Vintage series - 31-10-2008

(31-10-2008, 11:38)pood Wrote: น้ากะทะอย่าไปเชื่อพวกเด็กๆที่ฟันน้ำนมยังไม่ร่วงเลยครับ

อยากถอนฟันฟรีก็ใส่เสื้อแดงไปเดินเล่นหน้าทำเนียบเลยครับ

วิธีน้าpood ดีเยี่ยมค่ะ อิอิ เป็นการแก้ปัญหาได้ผล แบบ หมดลมหายใจไปเลยค่าBig GrinBig Grin

ทุกๆคน เป็นห่วงน้าหนุ่มนะคะ เนี่ย
(31-10-2008, 13:18)oxygen Wrote:
(31-10-2008, 11:20)Katayoot Wrote:
(31-10-2008, 09:24)oxygen Wrote: ทาน แอลกอฮอลผสมกับ โย เกริตจะ ทำ ให้ ไม่ เจ็บค่ะ Big GrinBig Grin

ใครจะกล้ากินพิเรณขนาดน๊านนน เกิดมาไม่เคยเห็น อิ ๆ

จิ๊งงงงง.....มีคนหลายคนกิน เห็นกะตา2ข้างเลยค่ะ มีพยานรู้เห็นเป็นใจเยอะ 5555Big Grin

อิอิ ก็มีคนไม่กล้ากินใช่ไหมค่ะ น้าหนุ่ม
อยากเล่าค่ะ ว่า

หมาใหญ่บ้านแจน กัดหมาเล็ก แผลเลือดไหลนิดเดียวไม่กระฉูดค่ะ แต่เป็นรู เลยรีบพาไปหาหมอ ปรากฏว่าหมอบอกว่า มันเป็นโพรงค่ะ

หลังจากที่หมอบีบๆ เอาคีมแหย่เข้าไปในแผลที่ 1 ลึก ได้ประมาณ 3 เซน
แผล2 ข้างในกลวงๆ เพราะกัดแล้วสบัด ทำให้แผลฉีกเป็นโพรง

ผล หมาแจนต้องผ่าตัดรอบๆคอ เผื่อ ทำการฝังท่อจากในโพรงให้เลือด และน้ำเหลือง หนองไหลออกมา ข้างนอก

เหมือนแฟรงเกนสไตล์เลยค่ะ
ไว้ถ่ายรูปมาให้ดูนะคะ

ps. ป้าแดง น้องปิ๊งไปไหนค้า

RE: คุยเล่น...เล่น กันหน่อยนะค้า - oxygen - 01-11-2008

เมื่อวานนี้ นั่งรถจากที่ทำงานกลับบ้าน ขณะที่รถอยู่บนทางด่วนเลนขวาสุด
เหลือบตามองไปทางซ้ายมือ มีรถกระบะนิสสันสีเทา วิ่งอยู่
และเห็นนกตัวหนึ่งกระพือปีกบินคล้อยต่ำ มาอยู่บริเวณเลนกลางถนน
ทันใดนั้น! แ-ป-ร่-ดดด!!! เต็ม ๆ รถกระบะดังกล่าว ทับร่างนกตัวนั้นอย่างจัง
มีขนปริวกระจายเล็กน้อย มีผลทำให้ร่างเจ้านกน้อยแบนราบไปกับพื้นถนน.........
.....จบข่าว.......

RE: คุยเล่น...เล่น กันหน่อยนะค้า - karn - 01-11-2008

เจ้าพิราบเสรี...โบยบินสู่สุคติเถิด......

(ยืมสำนวนน้าวีรวิทย์)

RE: คุยเล่น...เล่น กันหน่อยนะค้า - Tai Labour - 01-11-2008

(01-11-2008, 11:10)oxygen Wrote: เมื่อวานนี้ นั่งรถจากที่ทำงานกลับบ้าน ขณะที่รถอยู่บนทางด่วนเลนขวาสุด
เหลือบตามองไปทางซ้ายมือ มีรถกระบะนิสสันสีเทา วิ่งอยู่
และเห็นนกตัวหนึ่งกระพือปีกบินคล้อยต่ำ มาอยู่บริเวณเลนกลางถนน
ทันใดนั้น! แ-ป-ร่-ดดด!!! เต็ม ๆ รถ กระบะดังกล่าว ทับร่างนกตัวนั้นอย่างจัง
มีขนปริวกระจายเล็กน้อย มีผลทำให้ร่างเจ้านกน้อยแบนราบไปกับพื้นถนน.........

ใกล้ๆ ด่านฯ ผมเคยเห็นมีห้องน้ำครับ...คราวหน้าอย่ากลั้นไว้เลยครับ ไม่ดีต่อสุขภาพ Big Grin

RE: คุยเล่น...เล่น กันหน่อยนะค้า - BENZ - 01-11-2008

(01-11-2008, 15:05)Labour Wrote:
(01-11-2008, 11:10)oxygen Wrote: เมื่อวานนี้ นั่งรถจากที่ทำงานกลับบ้าน ขณะที่รถอยู่บนทางด่วนเลนขวาสุด
ทันใดนั้น! แ-ป-ร่-ดดด!!! เต็ม ๆ รถ กระบะดังกล่าว ทับร่างนกตัวนั้นอย่างจัง

ใกล้ๆ ด่านฯ ผมเคยเห็นมีห้องน้ำครับ...คราวหน้าอย่ากลั้นไว้เลยครับ ไม่ดีต่อสุขภาพ Big Grin

แล้วจะทำความสะอาดรถยังไงล่ะเนี่ย เฮ้อ...

RE: คุยเล่น...เล่น กันหน่อยนะค้า - Katayoot - 01-11-2008

เกรงว่าพวกฯ จะไม่ทำแค่ตาม order ซะมั้งครับน้า pood Sad

------------------------------------------------------------------------------------

อยากฟังเรื่องที่ไม่น่าจะเกิดขึ้นได้ ของน้า ๆ ป้า ๆ เอาแบบเล่าไปแล้วไม่น่าเชื่อเลย แต่เป็นเรื่องจริง !!!!! ย้ำว่าอยากฟังเรื่องจริง แต่เหลือเชื่อนะครับ (งดรับเรื่องผี) เรียนเชิญครับ.........

ปล. อย่างป้าแอร์ oxygen มาเล่าว่าเห็นแก๊งล่มฯกินเหล้าผสมโยเกิตมากับตา ใครจะเชื่อ คนปกติเค้าไม่ทำกันค๊าบบบ Cool

RE: คุยเล่น...เล่น กันหน่อยนะค้า - oxygen - 03-11-2008

เป็นยังไงกันบ้างค่ะ สำหรับเช้าวันจันทร์โรงเรียนเปิดเทอมวันแรก แต่เส้นทางสมุทรปราการมุ่งเข้าบางนาการจราจรติดขัด 100 % ค่ะSadSad

RE: คุยเล่น...เล่น กันหน่อยนะค้า - pop_250823 - 03-11-2008

(03-11-2008, 09:07)oxygen Wrote: เป็นยังไงกันบ้างค่ะ สำหรับเช้าวันจันทร์โรงเรียนเปิดเทอมวันแรก แต่เส้นทางสมุทรปราการมุ่งเข้าบางนาการจราจรติดขัด 100 % ค่ะSadSad
ดีใจมากเลยฮับ ไม่ได้เจอเพื่อนๆและก็คุงครูมาตั้ง 1 เดือนฮับTongue

RE: คุยเล่น...เล่น กันหน่อยนะค้า - BENZ - 03-11-2008

(03-11-2008, 09:07)oxygen Wrote: เป็นยังไงกันบ้างค่ะ สำหรับเช้าวันจันทร์โรงเรียนเปิดเทอมวันแรก แต่เส้นทางสมุทรปราการมุ่งเข้าบางนาการจราจรติดขัด 100 % ค่ะSadSad

นี่เค้าเปิดเทอมกันวันทที่6แล้วครับเจ๊ Big Grin