NimitGuitar webboard
รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม (/showthread.php?tid=2676)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9

RE: รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม - วีรวิทย์ - 15-10-2008

Big Grin เข้ามาขำ รูป หัวกระโหลก ของน้า karn ขออนุญาต เซฟ น่ารักดี อิ อิ
ผมคงไม่เลือกข้าง เป็นกลางไปก่อนละกันShy

RE: รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม - pop_250823 - 15-10-2008

ถึงกับต้องรับสมัครกันเลยเหรอครับ แก๊งนี้น่ากลัวขนาดนั้นเชียวหรือครับSmile
ผมว่าคนเดียวที่ฝีมือเข้าขั้นในการล่มนั้นหลังๆมาเขาหายหน้าหายตาไปตั้งแต่มีครอบครัว นั่นล่ะครับคนนั้นล่ะ คิดถึงแกจังWink

RE: รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม - Katayoot - 16-10-2008

(15-10-2008, 23:20)pop_250823 Wrote: ถึงกับต้องรับสมัครกันเลยเหรอครับ แก๊งนี้น่ากลัวขนาดนั้นเชียวหรือครับSmile
ผมว่าคนเดียวที่ฝีมือเข้าขั้นในการล่มนั้นหลังๆมาเขาหายหน้าหายตาไปตั้งแต่มีครอบครัว นั่นล่ะครับคนนั้นล่ะ คิดถึงแกจังWink

น้า san คือมือ 1 มือขวา มือซ้าย ขาหน้า ขาหลัง ของท่านประธานต่าย ( ขอยาดเอ่ยนามนะคั๊บ ) ปฏิบัติหน้าที่ล่มกระทู้อย่างแข็งขันจนได้มงกุฏ(ขน)เพชร ซึ่งเป็นความภูมิใจของแก๊งมาก ๆ

แต่ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ ถูกหัวหน้าแก๊งกู้ฯ (ซึ่งตอนนั้นยังไม่เปิดเผยตัว) ใช้ความเหนือชั้น จัดการให้ซื้อกีต้าร์ Lowden O38 Top of the line ไปครอบครอง

เสร็จซิครับ Sad เหมือนถูกทำลายวรยุทธ ความอยากรู้อยากได้กีต้าร์หมดไป ฟังตัวไหนก็ไม่เพราะ ร้านกีต้าร์ทุกแห่งไม่เคยได้ไปเหยียบอีกเลย Ebay ไม่ได้กินเงิน เปรียบเสมือนถูกตอนทางอารมณ์ไปแล้ว ตอนนี้นอนอ้วนตันตึ่ก เอ๋อ... ไม่หือไม่อือกับเรื่องกีต้าร์อีกต่อไป น่าสงสารจับใจ Sad

คุณทำลงไปได้ยังไง ***มเกรียมที่สุด

พวกผมจะไม่ตอบโต้ แต่จะขอบุกยึด website Nimitguitar โดยไม่ไปไหน จนกว่าน้าจะออกมารับผิดชอบ เปิดบ้านแถลงข่าวแสดงความรับผิดชอบ เสาร์นี้ครับ พร้อมอาหารคาวหวานเช่นเคย ๆ

จึงเรียนมาเพื่อเธอตลอดไป เอ๊ยยย จึงเรียนมาเพื่อทราบค่ะ (โทษที ครับจ้ะครับ เห็นโลโก้กระโหลกม่วงของน้า karn แล้วอาการมันจะออก แต๊บไม่อยู่แล๊วววว Big Grin)

RE: รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม - povation - 16-10-2008

หัวหน้าแก๊งกู้ฯ (ซึ่งตอนนั้นยังไม่เปิดเผยตัว)

เค้าคือใครกัน
กู้เงินหรือกู้อีจู้

RE: รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม - ลูกแกะ - 16-10-2008

เอ่อ น้าป๋อครับ
ผมน่าจะไปบ้านเต่า
ประมาณวันที่ 25-26 ต.ค.นี้
ซักวันนึงเนี่ยอ่ะครับ
ถ้ากำหนดการแน่นอนแล้วจะโทรแจ้งอีกครั้ง
ตั้งใจจะพาน้าม๋าแก่ไปด้วย
แล้วก็นัดเจอกับน้าวีรวิทย์ที่นั่นอีกด้วย
(เหมือนมีตติ้งย่อมๆเลยแฮะ)

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
และ เผื่อสมาชิกท่านอื่นจะสนใจ
ไปร่วมวางแผนกู้กระทู้กันครับ

RE: รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม - povation - 16-10-2008

เฮ้ย! เชิญครับ

RE: รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม - pop_250823 - 16-10-2008

(16-10-2008, 02:28)Katayoot Wrote: น้า san คือมือ 1 มือขวา มือซ้าย ขาหน้า ขาหลัง ของท่านประธานต่าย ( ขอยาดเอ่ยนามนะคั๊บ ) ปฏิบัติหน้าที่ล่มกระทู้อย่างแข็งขันจนได้มงกุฏ(ขน)เพชร ซึ่งเป็นความภูมิใจของแก๊งมาก ๆ

แต่ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ ถูกหัวหน้าแก๊งกู้ฯ (ซึ่งตอนนั้นยังไม่เปิดเผยตัว) ใช้ความเหนือชั้น จัดการให้ซื้อกีต้าร์ Lowden O38 Top of the line ไปครอบครอง

เสร็จซิครับ Sad เหมือนถูกทำลายวรยุทธ ความอยากรู้อยากได้กีต้าร์หมดไป ฟังตัวไหนก็ไม่เพราะ ร้านกีต้าร์ทุกแห่งไม่เคยได้ไปเหยียบอีกเลย Ebay ไม่ได้กินเงิน เปรียบเสมือนถูกตอนทางอารมณ์ไปแล้ว ตอนนี้นอนอ้วนตันตึ่ก เอ๋อ... ไม่หือไม่อือกับเรื่องกีต้าร์อีกต่อไป น่าสงสารจับใจ Sad

คุณทำลงไปได้ยังไง ***มเกรียมที่สุด
นั่นล่ะครับเพราะLowden O38 Top of the line นี่ล่ะแกถึงกับขายร้านมอไซด์ไปผลิตถังแก๊ส ถ้าเจอ martin Top of the line งานนี้อาจต้องขายกิจการถังแก๊สไปผลิตแก๊สเองล่ะครับ อิอิ
ปล.พยายามนินทาแกเยอะๆเดี๋ยวก็ต้องมาBig Grin
(16-10-2008, 02:28)Katayoot Wrote: น้า san คือมือ 1 มือขวา มือซ้าย ขาหน้า ขาหลัง ของท่านประธานต่าย ( ขอยาดเอ่ยนามนะคั๊บ ) ปฏิบัติหน้าที่ล่มกระทู้อย่างแข็งขันจนได้มงกุฏ(ขน)เพชร ซึ่งเป็นความภูมิใจของแก๊งมาก ๆ

นั่นล่ะครับเพราะLowden O38 Top of the line นี่ล่ะแกถึงกับขายร้านมอไซด์ไปผลิตถังแก๊ส ถ้าเจอ martin Top of the line งานนี้อาจต้องขายกิจการถังแก๊สไปผลิตแก๊สเองล่ะครับ อิอิ
ปล.พยายามนินทาแกเยอะๆเดี๋ยวก็ต้องมาBig Grin

RE: รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม - Tai Labour - 16-10-2008

5555 เดอะร็อกเมารัก หรือไม่ก็ผีแม่ม่ายเข้าสิง บอกทางผิดๆ ถูกๆ
โจทย์ผมก็เยอะนะ(ขอยืมคำน้าป็อป) แต่ถ้าใครจะมายิงผม ผมขอยิงตัวเองดีกว่า...ไม่อยากเสียวเพราะคนอื่นทำให้ เอ้ย!!! ยื่นให้???

ส่วนน้ากิจจัง แกไม่กล้าหือกับผมหรอก ไม่งั้นผมจะโทรไปที่บ้านเพื่อ???...(สั่งยกเลิกหลังคาน่ะ)

นี่...เอาแผนที่ไป เผื่อใครจะมารับ(แล้วทิ้งให้กลับเอง) หรือใครจะมาส่ง(แต่ให้หาทางไปเอง)
แต่ถ้าจะมายิง ผมให้ที่อยู่น้ายอดเยี่ยมไว้แล้ว เก็บไปด้วยกันเลย กลัวไม่มีเพื่อน

ป.ล.ช่วยกันกู้กระทู้กู้กระทู้ล่มที ผมเบื่อมากเลย

RE: รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม - Therock - 16-10-2008

555

โทดครับน้า ไม่เคยไปจีบเด็กคลองเตย

มีแต่สมัยเรียนจุฬา นั่งรถเมล์มาซื้อกาว......!!!! (เอ๊ะ ยังไง)

RE: รับสมัครแก๊งกู้กระทู้ล่ม - โฟล์คน้อย - 16-10-2008

(15-10-2008, 22:01)Kitja Wrote: ไหน ๆ แก๊งล่มกระทู้ บอกสิงห์เกษตรหน่อย ตอนนี้เพิ่งซ้อมยิงเสร็จ กำลังคันมือ เดี๋ยวจัดการกับหัวหน้าแก๊งค์ก่อน เห็นว่าทำงานอยู่แถว ๆ ช่องนนทรีใช่เปล่าครับ เดี๋ยววันศุกร์ไปหา รอด้วยนะ ส่วนรองหัวหน้าแก๊งค์คนต่อไป ผมสมัครเข้าชมรมกู้กระทู้ด้วยคนครับ ตอนนี้ได้เก็บสมาชิกแก๊งค์นี้ไปคนนึงแล้วครับ ชื่อ สันหวาน ครับ เห็นเปล่าครับ ไม่ออกมาล่มกระทู้อีกเลย ก๊าก ๆๆๆๆๆ

ก๊ากกกกกกกกกกก ก๊ากกกกกกกกกกกก..
แก๊งล่มปากอ่าว.. จบเห่แหงม ๆ อิอิ..

..............................................................

น้าป๋อ.. สมัครแบบเป็น part time เหมือนน้าปุ๊ได้ป่ะ.. อิอิ..

เหงาปากกกกกกกกกกกมานานนนนนนนนนและ.. อิอิ..

อยากเสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม!

ฮ่า ฮ่า ฮ่า!