NimitGuitar webboard
สุขสันต์วันทัวร์เลื่อน 6 ก.ย. 51 - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: สุขสันต์วันทัวร์เลื่อน 6 ก.ย. 51 (/showthread.php?tid=2419)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8

สุขสันต์วันทัวร์เลื่อน 6 ก.ย. 51 - povation - 03-09-2008

ยืนยันแน่นอนแล้วครับว่า งานทัวร์ลงเลื่อนจากวันที่ 6 กันยายน 2551 โดยไม่มีกำหนด
แต่วันเสาร์ที่ 6 กันยายน 2551 ใครที่ตั้งใจว่าจะมาแจมงานดังกล่าวแล้ว ยังอยากมาสนุกสนานกันหรือแก้เหงา โดยเฉพาะอย่างยิ่งผู้ที่มาจากต่างจังหวัด ก็นี่เลย เลือกเอา 2 แห่ง
1. Condo หรือบ้านที่คลองประปาของพี่กฤษณ (แต่ต้องเรียนถามเจ้าของบ้านก่อนนะครับว่าสะดวกอย่างไรหรือไม่)
2. บ้านเต่า...รายวัน ไม่ใช่เป็นวันจัดงานหรือมีพิเศษใดๆทั้งสิ้น ตั้งแต่ 14.00 น. ถึง ไหนถึงกัน
ใครใคร่มาก็มา ใครใคร่กลับก่อนก็เชิญ
บรรยากาศเหมือนทุกๆครั้ง
อยู่ในเขตจังหวัดสมุทรปราการ ไม่ต้องกลัวว่าจะผิดกฎหมายภาวะฉุกคิด
เนื่องจากมีสมาชิกจำนวนหนึ่งแสดงความประสงค์จะมาเยียมเยือน
ถ้าทนความคับแคบของสถานที่ได้ เจ้าของบ้านก็ไม่หวั่นแม้วันมามาก So Free

[Image: 36276651jo9.jpg]

หรือใครจะควงสองงานวิ่งรอกก็นับว่า....นายแน่มาก

แต่ขอย้ำนะครับว่า ฤกษ์สะดวกเมื่อใด บ้านสีฟ้ายังคงจะจัดงานวันทัวร์ลงที่บ้านพี่กฤษณ เหมือนเดิม
รอติดตามข่าวรายวันด้วยครับ

RE: สุขสันต์วันทัวร์เลื่อน 6 ก.ย. 51 - .::.pOoH.::. - 03-09-2008

อ้าว...กำลังจะตามไปคอนโดฯ สุดซอยเสาร์นี้ค่ำๆหง่ะ เพราะงานเลิกเย็นครับ

ตกลงบ้านเต่าก็จัดงานวันเดียวกันเหรอ (ไม่ค่อยได้ติดตามข่าว เพราะมัวแต่ไปชุมนุม เดี๋ยวต้องรีบไปละครับ เที่ยงคืนไม่ขายเบียร์ อยู่คนเดียวแถวคลองหนึ่งฯ เหงามาก)

RE: สุขสันต์วันทัวร์เลื่อน 6 ก.ย. 51 - เฒ่าทารก - 04-09-2008

ไปก่อนบ่าย 2 ได้ไหมครับพี่ป๋อ จะได้แอบไปลองกีต้าร์คนเดียว
........เย็นๆจะได้ไปซอย อารีย์ ต่อครับ :p

RE: สุขสันต์วันทัวร์เลื่อน 6 ก.ย. 51 - Tai Labour - 04-09-2008

เลื่อนยังไง....ไส้ก็ยังอยู่กับที่ !!!??? Tongue

RE: สุขสันต์วันทัวร์เลื่อน 6 ก.ย. 51 - Katayoot - 04-09-2008

ติดธุระตอนบ่าย ๆ เพราะต้องไปจ่ายเงินค่าจ้างพันธมิตร....!!!!

จ้างเค้ามาภาค VDO งานแต่งอ่ะครับ อินทรีย์ไม่ว่าง เลยจ้างพันธมิตรละกัน..

เสร็จแล้วจะตามไปสมทบครับ อิ ๆ

RE: สุขสันต์วันทัวร์เลื่อน 6 ก.ย. 51 - ลูกแกะ - 04-09-2008

เย้ๆๆๆๆๆ
เสาร์นี้ ลูกแกะ กะ ม๋าแก่ ไปบุกบ้านเต่า
จะเจอกระต่ายมั้ยเนี่ย??

RE: สุขสันต์วันทัวร์เลื่อน 6 ก.ย. 51 - Grid.. - 04-09-2008

วันเสาร์ผมมีงานนอกครับ.. คิดว่าคงได้ไปดึกๆ.. (หลังเที่ยงคืน)..

แต่ไปแน่นอนครับผม..

RE: สุขสันต์วันทัวร์เลื่อน 6 ก.ย. 51 - .::.pOoH.::. - 04-09-2008

(04-09-2008, 10:45)Grid.. Wrote: วันเสาร์ผมมีงานนอกครับ.. คิดว่าคงได้ไปดึกๆ.. (หลังเที่ยงคืน)..

แต่ไปแน่นอนครับผม..

ดึกๆ = 3 ทุ่มถึงเที่ยงคืนนะจ๊ะ

หลังเที่ยงคืนนั่นมัน ยามวิกาลจ้า Big Grin

RE: สุขสันต์วันทัวร์เลื่อน 6 ก.ย. 51 - วีรวิทย์ - 04-09-2008

วีรวิทย์ สมาชิกใหม่ครับ วันเสาร์ นี้อยากไปร่วมด้วยแต่ผมไปบ้านน้า POVATION ไม่ถูกครับยังไงถ้าไม่รังเกียจช่วยบอกทางด้วย หรือโทรมาที่ 084-097-4932 ชื่อวีรวิทย์ เหมือน Log in ครับSad

RE: สุขสันต์วันทัวร์เลื่อน 6 ก.ย. 51 - house - 04-09-2008

พี่วีรวิทย์ครับ

ถ้ามาจากซีคอน ตรงมาทางถนนศรีนครินทร์ครับ มุ่งหน้าสี่แยกเทพารักษ์ครับ

ข้ามแยกวัดศรีเอื่ยม ข้ามแยกลาซาล

ผ่าน แมคโคร คาร์ฟูร ผ่านหมู่บ้านเอกไพลิน

ผ่านปั๊มแก๊ส ชะลอรถ ครับ ขับช้าๆไปเรื่อยๆครับ

มองซ้ายมือ ครับ จะเห็น FoodLand ครับ

บ้านเต่า อยู่ถัดจาก FoodLand ซอยแรกเลยครับ (อยู่ตรงกับ ยูเทริน์)

เข้าหมู่บ้าน แลกบัตร ขับตรงอย่างเดียวครับ

จะได้ยินเสียงเพลง+ บ้านที่รถจอดกันเยอะๆครับ

ปล. งงไหมครับ อิอิ