NimitGuitar webboard
9 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งห้า...ที่บ้านเต่า - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: 9 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งห้า...ที่บ้านเต่า (/showthread.php?tid=2206)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14

RE: 9 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งห้า...ที่บ้านเต่า - Run - 04-08-2008

povation Wrote:สมาชิกท่านใดที่อยากฟังเพลงหรือร่วมแจมเพลงกับ
ชัด - ชัยชัตน์ ศรีศุภวัฒนะ
Jomvairai โอ้ - เสกสรร ปานประทีป

ทางสองท่านจะเดินทางมาที่บ้านเต่าร่วมฉลองวันเกิดและแจมเพลงกับพวกเราสมาชิกบ้านสีฟ้าอย่างเป็นกันเองเช่นเดิม ในเวลาประมาณ 23.00 น.
ขอขอบคุณทั้งสองท่านมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ

เป็นอีกครั้งที่ต้องลำบากใจจัง โฆษณาพ่อเต่าช่างยั่วเย้าเหลือใจ
สุดจะทานแรงใจปราถนาแย้ววว...
วันเสาร์ ทำงานเสร็จตอนเย็นจะรีบรุดไปที่เกิดเหตุทันใดคงถึงสักสามทุ่มนะครับ
และคงต้องรีบกลับก่อนรุ่งสางเพราะมีงานต่อ นึกแล้วเหนื่อยกายแต่ทำไงได้ใจมันรัก ^^
ว่าแล้วก็จองสองที่ครับพ่อเต่า รัน ณ.ระยอง กับพลขับ(เหมียนเดิม)

RE: 9 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งห้า...ที่บ้านเต่า - povation - 04-08-2008

ยินดีต้อนรับผู้จัดการสาขาระยองและคนขับรถกิติมศักดิ์ครับ
อย่าลืมเตรียมเพลงมาเล่นมาร้องมาแจมให้เหมือนที่บ้านตัวเองด้วยนะครับ

RE: 9 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งห้า...ที่บ้านเต่า - Grid.. - 04-08-2008

วันเสาร์จะตามไปประมาณ 4 ทุ่มนะครับพี่ป๋อ.. และถ้าเป้นไปได้จะชวน พัฒน์ มือ percussion ซี้ผมไปแจมด้วยคับ.. Big Grin

ปล.แล้วจะตื่นไปงานเดอะร๊อคไหวกันเหรอคับ.. :p

RE: 9 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งห้า...ที่บ้านเต่า - povation - 04-08-2008

มามะมาจอยกันจอยกัน

RE: 9 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งสาม...ที่บ้านเต่า - hui jung loey - 04-08-2008

dejemerry Wrote:
hui jung loey Wrote:
povation Wrote:
karn Wrote:ว่างไปชัวร์....คริๆๆ

(ว่าแต่น้าแกหายไปไหนเนี่ย..คิดถึง) Cool

ไปคริๆๆที่อื่นชัวร์....
เดี๋ยวก็กลับมาตายรังครับ

มาตราการจัดการเฉียบไป นิส..นึง
คริ ๆ ๆ หายไปเรย อ่ะ
คริ ๆ ๆ อยู่หนาย มาเยี่ยมบ้านด้วย เด้อ.. ทุกคนให้อภัยแร้ว...ววว

น้องป้าหุย ซำบายดีบ่ ไม่ได้เจอกันนาน คิดถึงนะยะ จุ๊บ ๆๆๆๆBig Grin

จัดให้
เจอกันแล้วนะที่ซีคอนไง เจอทั้ง พ่อเต่า แม่เต่า ลูกสาวเต่า ลูกชายเต่า เยย.ยยย

RE: 9 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งห้า...ที่บ้านเต่า - kim_colombet - 04-08-2008

อยากแจมกับพี่ โอ้ เพลง ใจให้ไป คับ อิอิ ^^

RE: 9 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งห้า...ที่บ้านเต่า - SARUN - 04-08-2008

kim_colombet Wrote:อยากแจมกับพี่ โอ้ เพลง ใจให้ไป คับ อิอิ ^^

"อยากชม" เหมือนกันครับ

RE: 9 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งสาม...ที่บ้านเต่า - dejemerry - 04-08-2008

dejemerry Wrote:
povation Wrote:
karn Wrote:ว่างไปชัวร์....คริๆๆ

(ว่าแต่น้าแกหายไปไหนเนี่ย..คิดถึง) Cool

ไปคริๆๆที่อื่นชัวร์....
เดี๋ยวก็กลับมาตายรังครับ

มาตราการจัดการเฉียบไป นิส..นึง
คริ ๆ ๆ หายไปเรย อ่ะ
คริ ๆ ๆ อยู่หนาย มาเยี่ยมบ้านด้วย เด้อ.. ทุกคนให้อภัยแร้ว...ววว

น้องป้าหุย ซำบายดีบ่ ไม่ได้เจอกันนาน คิดถึงนะยะ จุ๊บ ๆๆๆๆBig Grin

จัดให้
เจอกันแล้วนะที่ซีคอนไง เจอทั้ง พ่อเต่า แม่เต่า ลูกสาวเต่า ลูกชายเต่า เยย.ยยย

ช่าย ๆ เดิน ๆ อยู่ ได้ยินเสียง หุย หุย ดังลั่นห้าง ธ่อ!!.. หันมา น้องป้าหุยกะน้าโอ๋
ยืนยิ้มแฉ่ง อยู่ข้างหลัง บ่นคิดถึงไม่ทันไร ก็เจอและ ทีนี้คงไม่กล้าบ่นแล้วล่ะ เหอ เหอ

SARUN Wrote:
kim_colombet Wrote:อยากแจมกับพี่ โอ้ เพลง ใจให้ไป คับ อิอิ ^^

"อยากชม" เหมือนกันครับ

ถ้ามาบ้านเต่าได้แจมด้วย 100% จะอัด DVD เก็บไว้ด้วยนะ

RE: 9 สิงหาคม 2551 ขอเชิญฟังดนตรี+แจมเพลง+อวยพรวันเกิดให้เธอทั้งห้า...ที่บ้านเต่า - hattaya111 - 04-08-2008

คงไปด้วยครับ เเจมเพลง happy birthday เป็นภาคต่อ key a เหมือนเดิมละกันครับ

เเต่อันเดิมที่เคยเล่นไป ยังไม่ได้ดูเลย