NimitGuitar webboard
::: สวัสดี - สมัครสมาชิกใหม่ค่ะ :::::: - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ::: สวัสดี - สมัครสมาชิกใหม่ค่ะ :::::: (/showthread.php?tid=2174)

Pages: 1 2 3 4 5

RE: ::: สวัสดี - สมัครสมาชิกใหม่ค่ะ :::::: - Therock - 26-07-2008

โฟล์คน้อย Wrote:ขอน้อมรับแม่นางLoCkysgal..
โฉมสคราญคนใหม่ของสำนักกระบี่ฟ้า..

และขอแม่นางโปรดระวังพวกแก๊งล่มกระทู้ไว้ให้ดี..
มิว่าจะเป็น น้ากะทะยุบ..(Katayoot) อุอุ เดอะร๊อค(The rock).. น้ากำมะลอ(กรรมกร)
น้าสลัม..(SARUN) น้องหนอน..(Grid)และอีกหลาย ๆคนในแก๊งค์
รวมถึงน้าซำจั๋ง..(Poppie) นักบวชโลกีย์ด้วย

พวกนี้เป็นมารนอกรีต.. ในยุทธภพนี้
ชอบปั่นป่วนชาวบ้านเค้าไปทั่ว..

อ้อ!.. ลืมไป..
แม่นางควรฝากตัวไว้กับน้าป๋อ..ประมุขสำนักเต่า(povation)
ผู้เป็นที่รักของหัวหน้าแก๊งค์สาวซ่า(dejemerry)
แล้วแม่นางจะปลอดภัยจากเหล่ามารที่น่ากลัวนั้น..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม!

นอกเมื่อ.....!!! เอ้ย!! ในเมื่อท่านจอมยุทธโฟล์คน้อย
กล่าวหาสมาชิกบางส่วนของแก๊งค์ฯ
รวมถึงตัวข้าอันเป็นที่รักยิ่ง ของหมู่สตรีเพศ
...
....ข้าน้อย จอมยุทธตัวเล็ก ๆ ในยุทธภพ
ยังมิอยาก ตวัดดาบออกมาตอนนี้
ข้าน้อยกลัวดาบเล็มเล็ก ๆ ของข้าจะไปเฉียด เชือดเฉือน
โล่และรางวัลหัวหน้าครอบครัวดีเด่นของท่านน้า อิอิ
รวมถึงใบประกาศเกียรติคุณ ตำแหน่ง บ.ก.หนังสือปกขาวดีเด่น
อุอุ

ดังนั้นข้าขอเก็บไว้ให้การในชั้นศาล ประกาศให้สมาชิกสาวน้อยคนใหม่
คุณป้า lucky music เอ้ย คุณป้า LoCkysgal
ได้รับรู้ถึงความอบอุ่น สุภาพ เพียบพร้อมของแก๊งค์ล่ม
หุหุ

ส่วนเรื่องที่ว่า จอมยุทธพรรคเสี้ยมหายหน้าหายตา
บ้างก็ว่าวีซ่าร์ไม่ผ่าน
บ้างก็ว่าช่วงนี้ลำคออักเสบ พูดเป็นเพียงแต่คำว่า "ครับ"
บ้างก็ว่าถูกส่งตัวไปเขาพระวิหารกันหมดแล้ว...ท่านจะแก้ผ้า เอ้ยแก้ต่างว่าเยี่ยงใดรือ

อิอิ เสี้ยมมมมมมมมมมม!!!!

RE: ::: สวัสดี - สมัครสมาชิกใหม่ค่ะ :::::: - Nutkritra - 26-07-2008

อบอุ่นมากค่ะ เห็นแต่ละท่านแล้ว
เก่งๆ ทั้งนั้นเลย

ยินดีที่รู้จักเช่นกันค่ะ

RE: ::: สวัสดี - สมัครสมาชิกใหม่ค่ะ :::::: - call - 26-07-2008

ยินดีต้อนรับครับ

RE: ::: สวัสดี - สมัครสมาชิกใหม่ค่ะ :::::: - dejemerry - 27-07-2008

แก๊งสาวซ่าส์ ยินดีต้อนรับค่ะ เข้ามาคุยกันบ่อย ๆนะคะ
ที่นี่ สาวน้อย ไม่ค่อยมี จะมีก็แต่สาวเหลือน้อยอย่างป้าแดงนี่แหละค่ะ เหอ เหอ Big Grin

RE: ::: สวัสดี - สมัครสมาชิกใหม่ค่ะ :::::: -
Vintage series - 27-07-2008

ยินดีต้อนรับค่ะ
เพิ่งเริ่มเล่นเมื่อ 1 นาทีที่แล้วค่ะ

RE: ::: สวัสดี - สมัครสมาชิกใหม่ค่ะ :::::: - .::.pOoH.::. - 28-07-2008

ยินดีต้อนรับครับ อยู่แถววัชรพล...

รู้จักพี่ตู่มะคับ Wink

RE: ::: สวัสดี - สมัครสมาชิกใหม่ค่ะ :::::: - Grid.. - 28-07-2008

สวัสดี+ยินดีต้อนรับครับ..

RE: ::: สวัสดี - สมัครสมาชิกใหม่ค่ะ :::::: - hui jung loey - 28-07-2008

dejemerry Wrote:แก๊งสาวซ่าส์ ยินดีต้อนรับค่ะ เข้ามาคุยกันบ่อย ๆนะคะ
ที่นี่ สาวน้อย ไม่ค่อยมี จะมีก็แต่สาวเหลือน้อยอย่างป้าแดงนี่แหละค่ะ เหอ เหอ Big Grin

ยืมป้าแดง หน่อยนะค้ะ Welcome ค่ะ

RE: ::: สวัสดี - สมัครสมาชิกใหม่ค่ะ :::::: -
NitTy - 29-07-2008

ยินดีด้วยยยย คนครับ

น้า ๆ ที่นี่ ยอดฝีมือทั้งนั้น ฝากตัวไว้ รับรอง เก่งแน่ ๆ

RE: ::: สวัสดี - สมัครสมาชิกใหม่ค่ะ :::::: - billy - 29-07-2008

มาต้อนรับด้วยคนครับ อบอุ่นดี