NimitGuitar webboard
ขาย 1997 K. Yairi DY-61 Signature Series - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: Classified (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=7)
+--- Forum: ซื้อ-ขาย / Buy-Sell (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=8)
+--- Thread: ขาย 1997 K. Yairi DY-61 Signature Series (/showthread.php?tid=2046)

Pages: 1 2 3 4 5 6

RE: ขาย 1997 K. Yairi DY-61 Signature Series - kosit - 09-07-2008

ผมว่าเกรดไม้ใกล้เคียงlowdenมากงานก็เนี๊ยบกับราคาแค่นี้ถูกมากครับ

RE: ขาย 1997 K. Yairi DY-61 Signature Series - LittleNomad - 09-07-2008

นี่ถ้าไม่ติดว่ากำลังเล็งอาวุธหนัก... คงจะต้องไปเข้าคิวสู่ขอเป็นลูกเขยน้ายอดเยี่ยม69 แน่ ๆ (ถึงแม้ผมจะมี "แม่ดำปลอด" อยู่แล้วก็เถอะ)

RE: ขาย 1997 K. Yairi DY-61 Signature Series - Run - 09-07-2008

น้า pood บรรยายจนผมน้ำลายไหลยืดเลยเชียวครับ
นี่ถ้าผมไม่กลัวเมียผมเอาแล้วนะครับเนี่ย

RE: ขาย 1997 K. Yairi DY-61 Signature Series - Maow - 09-07-2008

Run Wrote:น้า pood บรรยายจนผมน้ำลายไหลยืดเลยเชียวครับ
นี่ถ้าผมไม่กลัวเมียผมเอาแล้วนะครับเนี่ย

นั่นแหละครับน้า Run เหตุผลหลักเลย

RE: ขาย 1997 K. Yairi DY-61 Signature Series - โฟล์คน้อย - 09-07-2008

น้าชัย..

กีตาร์ไลน์สองเพลง Lover's Cross.. น้าม่อนกะน้าabdul.. เล่นเพราะกว่าป๋มอีกนะ..

Maow Wrote:
Run Wrote:น้า pood บรรยายจนผมน้ำลายไหลยืดเลยเชียวครับ

นั่นแหละครับน้า Run เหตุผลหลักเลย

ป๋มด้วยยยยยยยยยยย.. เอ้อเฮ้อ!

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม!

RE: ขาย 1997 K. Yairi DY-61 Signature Series - SARUN - 09-07-2008

Maow Wrote:
Run Wrote:นี่ถ้าผมไม่กลัวเมียผมเอาแล้วนะครับเนี่ย
โฟล์คน้อย Wrote:ป๋มด้วยยยยยยยยยยย.. เอ้อเฮ้อ!
กลัวเมีย
ระยะหลังพบสถิติ เป็นโรคที่พบกันมาก และมีสถิติผู้ป่วยสูงกว่าโรคหัวใจสะออน และ มะเร็งในเล็บเท้า
คำตอบของโรคกลัวเมีย คนนั้นได้รับการสนับสนุนจากทั้งคนไม่กลัวเมียและคนทั่วไป ...ว่ามีสาเหตุมาจาก
1.ความผังใจวัยเด็ก จากการเห็นพ่อกลัวแม่ให้เห็นเป็นตัวอย่าง ไม่สามารถป้องกันหรือรักษาได้
2.เป็นกรรมพันธ์ ไม่สามารถป้องกันหรือรักษาได้ แม้จะไว้หนวดดูน่าเกรงขามก็ตาม
3.ตัวเองมีความผิดที่จะปกปิดบางประการ ไม่สามารถป้องกันหรือรักษาได้
4.เมียมีลักษณะน่ากลัว เข้าข่ายมีใบหน้าเป็นอาวุธ หรือ มีอิทธิพลในชีวิตประจำวันมากกว่า
สามารถป้องกันหรือรักษาได้ ดังนี้
4.1 งดเรียกเมีย ว่า แม่
4.2 งดขอเงินเมีย ใช้
4.3 งดดื่มนม

[Image: 70554757tk2.th.jpg]

หากท่านใดไม่มีอาการดังกล่าว
ก็เชิญทดสอบ และพิจารณา K. Yairi DY-61 Signature Series ได้อย่าง สบายใจได้เลยครับ

RE: ขาย 1997 K. Yairi DY-61 Signature Series - povation - 09-07-2008

SARUN Wrote:
Maow Wrote:
Run Wrote:นี่ถ้าผมไม่กลัวเมียผมเอาแล้วนะครับเนี่ย
โฟล์คน้อย Wrote:ป๋มด้วยยยยยยยยยยย.. เอ้อเฮ้อ!
กลัวเมีย
ระยะหลังพบสถิติ เป็นโรคที่พบกันมาก และมีสถิติผู้ป่วยสูงกว่าโรคหัวใจสะออน และ มะเร็งในเล็บเท้า
คำตอบของโรคกลัวเมีย คนนั้นได้รับการสนับสนุนจากทั้งคนไม่กลัวเมียและคนทั่วไป ...ว่ามีสาเหตุมาจาก
1.ความผังใจวัยเด็ก จากการเห็นพ่อกลัวแม่ให้เห็นเป็นตัวอย่าง ไม่สามารถป้องกันหรือรักษาได้
2.เป็นกรรมพันธ์ ไม่สามารถป้องกันหรือรักษาได้
3.ตัวเองมีความผิดที่จะปกปิดบางประการ ไม่สามารถป้องกันหรือรักษาได้
4.เมียมีลักษณะน่ากลัว เข้าข่ายมีใบหน้าเป็นอาวุธ หรือ มีอิทธิพลในชีวิตประจำวันมากกว่า
สามารถป้องกันหรือรักษาได้ ดังนี้
4.1 งดเรียกเมีย ว่า แม่
4.2 งดขอเงินเมีย ใช้
4.3 งดดื่มนม

[Image: 94626818hd4.th.jpg]

หากท่านใดไม่มีอาการดังกล่าว
ก็เชิญทดสอบ และพิจารณา K. Yairi DY-61 Signature Series ได้อย่าง สบายใจได้เลยครับ

มีใครมีเมียชื่อ..น้ำ..ไม๊ครับ ได้ป๊อก 2 เด้ง!!

RE: ขาย 1997 K. Yairi DY-61 Signature Series - SARUN - 09-07-2008

povation Wrote:มีใครมีเมียชื่อ..น้ำ..ไม๊ครับ ได้ป๊อก 2 เด้ง!!

งง ไม่เข้าใจ ใครกัน กลัวน้ำ

RE: ขาย 1997 K. Yairi DY-61 Signature Series - povation - 09-07-2008

ชงแบบนี้ใครจะกล้าตบ..กลัวติดเน็ท!

คั่นโฆษณา......
กรุณาอุดหนุนเจ้าของกีตาร์ตัวนี้ด้วยเถอะ ของไม่ดีไม่กล้าเอามาขายหรอกครับ
ขายเพื่อจะเก็บเงินไว้แต่งงานครับ!

RE: ขาย 1997 K. Yairi DY-61 Signature Series - pood - 09-07-2008

เห็นน้า Pooh กำลังหาซื้อกีต้าร์ราคาไม่เกินหมื่นห้าพันบาทอยู่ เอางี้ไม้ครับ น้า Pooh ลองเอาเจ้าอ้วน
เล็กมาลองเทียบเสียงกับเจ้า K. Yairi ตัวนี้ดู ถ้าสู้ไม่ใด้ผมจะขายให้ในราคาหมื่นห้าและจ่ายส่วนต่างให้น้า
ยอดเยี่ยมเอง