NimitGuitar webboard
เขาคนนี้ ชื่อว่า กาน ( Karn ) - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: เขาคนนี้ ชื่อว่า กาน ( Karn ) (/showthread.php?tid=1962)

Pages: 1 2 3 4 5

RE: เขาคนนี้ ชื่อว่า กาน ( Karn ) - povation - 02-07-2008

อย่างนี้อุ่นใจได้เลย 99.99%

RE: เขาคนนี้ ชื่อว่า กาน ( Karn ) - karn - 02-07-2008

poPPie Wrote:งานทั้งหมด ที่บรรจงทำ เริ่มต้นตั้งแต่ 4 โมงเย็น และสำเร็จสวยงามเอา 4 ทุ่มกว่าๆ คือ ไม่เสร็จก็ต้องทำจนเสร็จ ปลื้มใจจริงๆ ขอบคุณ พี่ กริด ( หุ้นส่วนน้ากาน ) ด้วยนะครับ ที่ทั้งดูแลงาน ทุกขั้นตอนการทำ และต้อนรับกันใน ห้อง สนุ๊กเกอร์ แบบ อบอุ่น จริงๆ

ขอบคุณ + ด้วยรักจากใจ
poPPie

ยินดีและดีใจที่พี่ป๊อปปี้ได้กล่องที่ถูกใจครับBig Grin

และยินดีต้อนรับเพื่อนๆชาวบ้านฟ้าทุกท่านโดยไม่คิดมูลค่าครับ หรือถ้าต้องการคำปรึกษาโทรมาได้เลยนะครับ
หากมาที่โรงงานผมที่บางพลีไม่สะดวกก็ไปซื้อผ้าที่ ถ.เสือป่า (ซื้อผ้าที่ร้านไหนลองปรึกษาน้าป๊อปปี้ดูนะครับ)
แล้วให้ร้านประดับยนต์ทำก็ได้ครับ แต่ถ้าสะดวกมาทำกันที่โรงงานผมดีกว่าครับ
เพราะสามารถบอกช่างให้ทำตามความต้องการของเราได้ จะได้กล่องที่ตรงกับความต้องการของเรามากที่สุด

ปล.ลูกน้องผมบอกว่า ของพี่ป๊อปปี้เป็นตัวแรกตัวครู ตัวต่อๆไปต้องดีกว่านี้แน่ครับTongue

RE: เขาคนนี้ ชื่อว่า กาน ( Karn ) - yodchula - 03-07-2008

พี่กาน เดี๋ยวผมไปแน่ๆครับ Big Grin ขอพ้นงานเพลงแบบประภาสก่อน
รับรองผมจะไปขอความช่วยเหลือพี่ชัวร์ครับ แบบว่ากล่องเจ้า 000-42 มันเหนียวได้ใจจริงๆ :_D

RE: เขาคนนี้ ชื่อว่า กาน ( Karn ) - pop_250823 - 03-07-2008

อยากมี แบบว่า ooo42 ใส่กล่องให้เหนียวบ้างจัง NNG มีวาสนาใส่ได้แค่ถุงครับ คริๆ

RE: เขาคนนี้ ชื่อว่า กาน ( Karn ) - .::.pOoH.::. - 03-07-2008

ต้องให้ฉายาใหม่แก่น้าปี้ว่า...."น้าป๊อบเนี้ยบฯ"

RE: เขาคนนี้ ชื่อว่า กาน ( Karn ) - djtar - 03-07-2008

yodchula Wrote:พี่กาน เดี๋ยวผมไปแน่ๆครับ Big Grin ขอพ้นงานเพลงแบบประภาสก่อน
รับรองผมจะไปขอความช่วยเหลือพี่ชัวร์ครับ แบบว่ากล่องเจ้า 000-42 มันเหนียวได้ใจจริงๆ :_D

น้ายอดจุ๊ ไปทำไรในคอนเสิร์คเหรอครับ
เผื่อเจอจะได้ถือโอกาสสวัสดี ทักทายกันครับ (รอบวันอาทิตย์)
(เดี๋ยวผมจะเข้าไปทักน้านะครับ อย่าตกใจไปหละ)

RE: เขาคนนี้ ชื่อว่า กาน ( Karn ) - karn - 03-07-2008

yodchula Wrote:พี่กาน เดี๋ยวผมไปแน่ๆครับ Big Grin ขอพ้นงานเพลงแบบประภาสก่อน

ยินดีม๊ากมากเลยครับน้ายอดจุ๊Big Grin
สะดวกเมื่อไหร่มาได้ตลอดเลยนะครับBig Grin

RE: เขาคนนี้ ชื่อว่า กาน ( Karn ) - yodchula - 04-07-2008

djtar Wrote:น้ายอดจุ๊ ไปทำไรในคอนเสิร์คเหรอครับ
เผื่อเจอจะได้ถือโอกาสสวัสดี ทักทายกันครับ (รอบวันอาทิตย์)
(เดี๋ยวผมจะเข้าไปทักน้านะครับ อย่าตกใจไปหละ)

ไปบันทึกเสียงครับ Smile วันนี้เป็นรอบสื่อมวลชล
พรุ่งนี้จะเป็นรอบจริง แสดงทั้งหมด 4 รอบ ศุกร์ - อาทิตย์ครับ

[Image: mix.jpg]
ผมนั่งอยู่ข้างๆเวทีนั่นล่ะ อัดเสียงไปเรื่อยๆ อดดูการแสดง ทั้งๆที่อยากจะดูมากๆเลยครับ Sad

[Image: PreMic.jpg]
ฝากให้น้านิตอีกรูป

[Image: sound-check.jpg]
กำลัง Sound Check กันระงง Tongue

karn Wrote:ยินดีม๊ากมากเลยครับน้ายอดจุ๊Big Grin
สะดวกเมื่อไหร่มาได้ตลอดเลยนะครับBig Grin
Big Grin ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับพี่ Big Grin