NimitGuitar webboard
บ้านเต่า....รายวัน - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: บ้านเต่า....รายวัน (/showthread.php?tid=1871)

RE: บ้านเต่า....รายวัน - poPPie - 28-06-2010

(07-06-2010, 16:43)Katayoot Wrote:
(06-06-2010, 22:28)lekleklek Wrote:
(06-06-2010, 22:04)Labour Wrote: ถ้าอายก็เล่นคนละห้องสิ น้าเล็ก Big Grin

น้าต่าย บ้าาาาาา เขิลลลลล ขอมีห้องมีล๊อกนะ กลัวหัวหน้าห้อง 55Big GrinBig Grin

หมายถึงน้า poppie จะบุกเข้ามาหมุนลูกบิดเล่นอ่ะเหรอ

เฮ้ออออ คนเรา... Big Grin

เดี๋ยวคลิปลั่น.. นี่ ยิ่งกว่าปืนสิงเกษตรลั่นนะว๊อยย Rolleyes

RE: บ้านเต่า....รายวัน - Kitja - 28-06-2010

เอาขลุ่มมาเป่า แล้วเอานางเงือกมาด้วยหรือเปล่าครับ
ถ้าไม่มีนางเงือกเป็นของตัวเองมาหาที่นี่ก็ได้นะครับ เดี๋ยวหาให้ รับประกันว่าสวย เริ่ด.....

RE: บ้านเต่า....รายวัน - poPPie - 28-06-2010

(28-06-2010, 23:02)Kitja Wrote: เอาขลุ่มมาเป่า แล้วเอานางเงือกมาด้วยหรือเปล่าครับ
ถ้าไม่มีนางเงือกเป็นของตัวเองมาหาที่นี่ก็ได้นะครับ เดี๋ยวหาให้ รับประกันว่าสวย เริ่ด.....

นางเงือกจมน้ำป๋อมแป๋มไปแล้วอ่ะ Rolleyes
ยังไงก็ขอความอนุเคราะห์ และขอบคุณล่วงหน้า Cool )

แก๊งค์ล่มรวมตัวว๊อยย ... บุกราดรี

RE: บ้านเต่า....รายวัน - Tingnal - 29-06-2010

ด้วย ๆ ๆ ๆ Big Grin

RE: บ้านเต่า....รายวัน - poPPie - 29-06-2010

(29-06-2010, 12:51)Tingnal Wrote: ด้วย ๆ ๆ ๆ Big Grin

55555 Tongue
ป่ะๆๆๆๆ

RE: บ้านเต่า....รายวัน - Tingnal - 29-06-2010

มะเคยเห็นนางเงือกอ่ะ....Tongue

RE: บ้านเต่า....รายวัน - poPPie - 29-06-2010

(29-06-2010, 12:58)Tingnal Wrote: มะเคยเห็นนางเงือกอ่ะ....Tongue

สิงห์เกษตรรับผิดชอบด่วนนะจ๊ะ Big Grin กั้กๆๆๆๆ

RE: บ้านเต่า....รายวัน - pong555 - 29-06-2010

สวัสดีครับ...Smile

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพี่ป๋อที่กรุณาเปิดบ้านให้กับคนที่ไม่เคยรู้จักกันเลยอย่างผมเข้าไปมีโอกาสได้เยี่ยมชม + เอากีต้่าร์มาให้ลองตั้งมากมายเกือบทุกยี่ห้อ วันนั้นเลยอยู่กันตั้งแต่ประมาณบ่าย 2 ครึ่งถึง 5 ทุ่ม ได้ความรู้สึกดีๆ + ความรู้ และมิตรภาพกลับไปอย่างล้นเหลือ ต้องขอขอบคุณในความเอื้อเฟื้อของพี่ป๋อมากๆ อีกครั้งครับ ถ้ามีโอกาสจะไปเยี่ยมเยือนอีกแน่นอน หรือถ้ามี meeting ก็เรียกได้เลยนะครับ จะพยายามไม่พลาดด้วยประการทั้งปวง

ส่วนท่านอื่นๆ ก็ยินดีที่ได้รู้จักครับ รู้สึกเลยว่าพวกคุณอบอุ่นและเป็นกันเองมากๆ ถ้ามีโอกาสได้เจอกันอีกหรือมีอะไรให้รับใช้ก็บอกเลยนะครับ ยินดีเสมอครับ

อ้อ..สุดท้ายต้องขอขอบคุณน้า poPPie ที่ให้ลอง HD28V ของน้าซึ่งผมขอบอกว่า เป็น 1 ใน HD28V ที่เสียงดี + เล่นง่ายที่สุดเท่าที่เคยลองมาครับ (คิดแล้วเสียดายจริงๆ ไม่น่าขายไปเลย ฮือๆ..) หวังว่าครั้งหน้าคงจะมีโอกาสได้ Jam ดนตรีกับน้าอีกนะครับ สนุกดีครับ...

คงมีโอกาสได้เจอกันอีกนะครับทุกท่าน...Big Grin

(29-06-2010, 14:57)pong555 Wrote: สวัสดีครับ...Smile

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพี่ป๋อที่กรุณาเปิดบ้านให้กับคนที่ไม่เคยรู้จักกันเลยอย่างผมเข้าไปมีโอกาสได้เยี่ยมชม + เอากีต้่าร์มาให้ลองตั้งมากมายเกือบทุกยี่ห้อ วันนั้นเลยอยู่กันตั้งแต่ประมาณบ่าย 2 ครึ่งถึง 5 ทุ่ม ได้ความรู้สึกดีๆ + ความรู้ และมิตรภาพกลับไปอย่างล้นเหลือ ต้องขอขอบคุณในความเอื้อเฟื้อของพี่ป๋อมากๆ อีกครั้งครับ ถ้ามีโอกาสจะไปเยี่ยมเยือนอีกแน่นอน หรือถ้ามี meeting ก็เรียกได้เลยนะครับ จะพยายามไม่พลาดด้วยประการทั้งปวง

ส่วนท่านอื่นๆ ก็ยินดีที่ได้รู้จักครับ รู้สึกเลยว่าพวกคุณอบอุ่นและเป็นกันเองมากๆ ถ้ามีโอกาสได้เจอกันอีกหรือมีอะไรให้รับใช้ก็บอกเลยนะครับ ยินดีเสมอครับ

อ้อ..สุดท้ายต้องขอขอบคุณน้า poPPie ที่ให้ลอง HD28V ของน้าซึ่งผมขอบอกว่า เป็น 1 ใน HD28V ที่เสียงดี + เล่นง่ายที่สุดเท่าที่เคยลองมาครับ (คิดแล้วเสียดายจริงๆ ไม่น่าขายไปเลย ฮือๆ..) หวังว่าครั้งหน้าคงจะมีโอกาสได้ Jam ดนตรีกับน้าอีกนะครับ สนุกดีครับ...

คงมีโอกาสได้เจอกันอีกนะครับทุกท่าน...Big Grin

ขอบคุณและยินดีครับ กีต้าร์ผมเสียงดีก็เพราะฝีมืออันฉกาจของน้าpong
บ้านเต่ายินดีต้อนรับตลอดอยู่แล้วครับ ว่างเมื่อไหร่นัดๆ กันมาเลยนะ Big Grin

ยึ๊ยส์ ... ไปบ่อยจนนึกว่าบ้านตัวเอง Rolleyes ))

RE: บ้านเต่า....รายวัน - quackkk - 29-06-2010

(29-06-2010, 18:05)poPPie Wrote:
(29-06-2010, 14:57)pong555 Wrote: สวัสดีครับ...Smile

ขอบคุณและยินดีครับ กีต้าร์ผมเสียงดีก็เพราะฝีมืออันฉกาจของน้าpong
บ้านเต่ายินดีต้อนรับตลอดอยู่แล้วครับ ว่างเมื่อไหร่นัดๆ กันมาเลยนะ Big Grin

ยึ๊ยส์ ... ไปบ่อยจนนึกว่าบ้านตัวเอง Rolleyes ))

ต้องขอโทษทีครับที่วันนั้นรีบกลับก่อน นัดแฟนดูบอลแมตช์แรกของบอลโลกรอบนี้ Big Grin (โดนเม้งใหญ่เลยวันนั้นกลับไม่ทัน) วันหน้าจะอยู่ฟังนานๆ ถ้าเก่งแล้วจะขอแจมด้วยนะคร้าบ ส่วนพี่พงษ์ เจ๋งมากครับ ขอฝากตัวเลยละกันครับ Big Grin