NimitGuitar webboard
เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ (/showthread.php?tid=174)

Pages: 1 2 3 4

เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - .::.pOoH.::. - 17-09-2007

เผื่อน้าๆบางท่าน อยากสลับสับเปลี่ยนตั้งแต่ของเล็กๆไปจนถึงของใหญ่ๆ

หรือต้องการให้ยืม หรือยกให้เลยโดยสิเน่หา...เป็นต้น

แต่ไม่ต้องโทรถามหรือรอ meeting จะได้โพสต์ลงไว้ครับ

ไม่ใช่อะไรหรอกครับ ปุ๊หา saddle ที่เป็น Micarta หรือ Tusq อยู่อ่ะ..อิอิอิ

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - boobyblue - 17-09-2007

เอาซิ...เอาซิ...เอาซิ
เห็นด้วย...เห็นด้วย...เห็นด้วย
คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ
เห็นด้วย...เห็นด้วย...เห็นด้วย

(กรุณาอ่านด้วยสำเนียงฮิปฮ๊อป!)

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - edo - 17-09-2007

เห็นด้วยอย่างมากกกกกกกกกครับบบบบบบบ น้าปุ๊.......

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - san - 17-09-2007

ขอหนับแข้งเลย เอ้ย หนับหนุนเลยครับ ผมจะได้ลงเอา jojo ของผมแลกกับ martin D41 กับน้าปุ๊ ผมยอมขาดทุนให้jojo 10 เลยเอ้า

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - .::.pOoH.::. - 17-09-2007

san Wrote:ขอหนับแข้งเลย เอ้ย หนับหนุนเลยครับ ผมจะได้ลงเอา jojo ของผมแลกกับ martin D41 กับน้าปุ๊ ผมยอมขาดทุนให้jojo 10 เลยเอ้า

JoJo นี่หมายถึงสาวสวยผมบลอนด์ ประมาณนี้ใช่ไหมครับน้าสั่น...

ปุ๊ยอมขาดทุนก็ได้ครับ โอเค ตกลง deal!

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - pood - 17-09-2007

หน้า classified นี่จะทำให้มีคนเข้าเว้บมากขึ้นแน่นอนครับ พวกเราหลายคนก็รู้จักกันใด้จากหน้าซื้อขายนี่แหละครับ
และก็คบกันมาตลอด อย่างคุณ Nid GT นี่ผมก็ใด้รู้จักเพราะไปใล่ตื้อซื้อ Guild F-47RCE คุณเล็ก Balinee ก็เพราะ
ไปขอซื้อ Gibson J-200 แม้แต่คุณป๋อก็รู้จักจากหน้าซื้อขายนี่แหละแต่ผมเป็นคนลงขายในครั้งนั้น

อย่างของที่คุณ Pooh ต้องการนั้นหมอ Edo มีครับแต่คงไม่รู้ว่าตัวเองมี คุณหมอลองเปิดช่องเก็บของในกล่อง Edo Killer
ดูจะเจอ original Tusq saddle ของ Martin นอนอยู่ในกล่องครับเพราะตอนผมให้ช่าง set up ผมเปลี่ยน saddle ใหม่
เป็น bone แล้วถอดของแท้เก็บใว้ แต่ถ้าจะขายต้องบอกก่อนนะครับว่าเมืองไทยไม่มีขายหรอก

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - กีต้าร์เก่า - 17-09-2007

....ก็นะดีครับ....ผมมีของไม่ได้ใช้เลหลังจมเลย....ผมประเภทแบบเพลง บัวตูมบัวบาน ครับ รักพี่แต่จีบน้องครับ(ก็น้องเค้าหน้าตาคล้ายๆพี่หนะ)....ใอ้ของที่อยากได้ก็ยังไม่ได้ใอ้ของที่ไม่ค่อยอยากได้ก็ได้จัง....เฮ้อ....กลุ้ม....

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - povation - 17-09-2007

Classified " เริ่มเบื่อหรือเหลือใช้ " ดีมากครับ
เผื่อเอายางหรือแบตเตอรี่รถยนต์ไป TRADE กับสายกีตาร์ซัก 2 สาย

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - .::.pOoH.::. - 17-09-2007

pood Wrote:อย่างของที่คุณ Pooh ต้องการนั้นหมอ Edo มีครับแต่คงไม่รู้ว่าตัวเองมี คุณหมอลองเปิดช่องเก็บของในกล่อง Edo Killer
ดูจะเจอ original Tusq saddle ของ Martin นอนอยู่ในกล่องครับเพราะตอนผมให้ช่าง set up ผมเปลี่ยน saddle ใหม่
เป็น bone แล้วถอดของแท้เก็บใว้ แต่ถ้าจะขายต้องบอกก่อนนะครับว่าเมืองไทยไม่มีขายหรอก

ปุ๊อยากป่วย..จะได้ไปหาหมอ Edo ขอ admit เข้าบ้านหมอ...

หมอคงไม่รู้...ว่าปุ๊หัวหมอ!

RE: เห็นด้วยประการใดกับหน้า classified ครับ - san - 17-09-2007

pooh เขียน.....JoJo นี่หมายถึงสาวสวยผมบลอนด์ ประมาณนี้ใช่ไหมครับน้าสั่น...

ปุ๊ยอมขาดทุนก็ได้ครับ โอเค ตกลง deal!

ผมหมายถึง jojo ไมอ็อกซี่ ครับ ส่วน saddle ผมมีเยอะครับ เป็นรุ่นทองเหลือง เสียงคมกริบ บาดรูตู๊ดเลยครับ น้าปุ๊น่าจะถูกใจ มามะโพสที่อยู่มา มามะ