NimitGuitar webboard
+++ห้ามล่มกระทู้สำคัญ+++ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: +++ห้ามล่มกระทู้สำคัญ+++ (/showthread.php?tid=1673)

Pages: 1 2 3 4 5

RE: +++ห้ามล่มกระทู้สำคัญ+++ - san - 18-05-2008

.::.pOoH.::. Wrote:เนื่องจากวันนี้มีการประชุมลับ และทางคณะกรรมบริหารตลอดจนประธานบริหาร

ได้มีมติเป็นเอกฉันท์ และมีข่าวฝากมากว่า...

1. ห้ามล่มกระทู้สำคัญ เช่น กระทู้ meeting, กระทู้รายชื่อเพลง และรายชื่อวงใน meeting ครั้งนี้ ซึ่งปัจจุบันคาดว่าได้ถูกล่มไปเกินกึ่งหนึ่งแล้ว ไม่เชื่อโปรดกลับไปดู (มีผมอยู่ด้วย แต่จำต้องฝืนใจแจ้งข่าว)

2. กระทู้ซื้อขาย อันนี้บางกระทู้ก็มีความจำเป็นอย่างยิ่งยวดที่ต้องกู้การล่มแบบไม่สมควร ซึ่งไม่นับเป็นการล่มโดยเจตนา

3. นอกนั้นสามารถล่มกระทู้ได้ ตั้งแต่โพสต์แรกเป็นต้นไป เหมือนเดิม นอกเสียจากว่าผู้ตั้งกระทู้มีสิทธิ์ประกาศว่า ห้ามล่มโดยเด็ดขาด

จึงเรียนมาเพื่อโปรดปฎิบัติตาม เพื่อความน่าอ่านสำหรับ กระทู้สำคัญ

ยิกๆๆๆ~~~ (ลายเซ็นต์น้าม่อนฯฝากมาครับ)

ป.ล. ทั้งนี้ถ้าสมาชิกท่านใดเป็นผู้ล่มคนแรก จะต้องถูกประนามเหมือนผู้หวังดี!!!

(^_รับทราบครับ_^)

RE: +++ห้ามล่มกระทู้สำคัญ+++ - kim_colombet - 18-05-2008

ให้เป็นตามนั้น ว่าแต่ ล่มกระทู้ เค้าล่มยังไงคับ อิอิ

RE: +++ห้ามล่มกระทู้สำคัญ+++ - pop_250823 - 18-05-2008

เห็นด้วยครับ และนี่ล่ะครับ คือความรอบคอบของผมที่ไม่ยอมเข้าแก๊งล่ม เพราะมีลางสังโบ๋ววว(สังหรณ์)ว่าจะมีภัยมาเยือนในอนาคตอันใกล้ คิดไว้ไม่ผิดเชียวล่ะ งานนี้แก๊งล่มอาจสิ้นชื่อ อิอิ
เห็นด้วยกับนโยบายครับ ผมล่ะเบื่อมากพวกชอบล่มกระทู้เนี่ย ส่วนตัวไม่เค๊ย ไม่เคยสักที?????555(จริงเหรอฟะ) ^ ^

RE: +++ห้ามล่มกระทู้สำคัญ+++ - Katayoot - 19-05-2008

pop_250823 Wrote:เห็นด้วยครับ และนี่ล่ะครับ คือความรอบคอบของผมที่ไม่ยอมเข้าแก๊งล่ม เพราะมีลางสังโบ๋ววว(สังหรณ์)ว่าจะมีภัยมาเยือนในอนาคตอันใกล้ คิดไว้ไม่ผิดเชียวล่ะ งานนี้แก๊งล่มอาจสิ้นชื่อ อิอิ
เห็นด้วยกับนโยบายครับ ผมล่ะเบื่อมากพวกชอบล่มกระทู้เนี่ย ส่วนตัวไม่เค๊ย ไม่เคยสักที?????555(จริงเหรอฟะ) ^ ^

แก๊งนี้ มิได้เข้าง่าย ๆ นะครับ... อุ ๆ

RE: +++ห้ามล่มกระทู้สำคัญ+++ - Grid.. - 19-05-2008

รับทราบคร๊าบบบผม.. Big Grin

RE: +++ห้ามล่มกระทู้สำคัญ+++ - .::.pOoH.::. - 20-05-2008

Katayoot Wrote:
pop_250823 Wrote:เห็นด้วยครับ และนี่ล่ะครับ คือความรอบคอบของผมที่ไม่ยอมเข้าแก๊งล่ม เพราะมีลางสังโบ๋ววว(สังหรณ์)ว่าจะมีภัยมาเยือนในอนาคตอันใกล้ คิดไว้ไม่ผิดเชียวล่ะ งานนี้แก๊งล่มอาจสิ้นชื่อ อิอิ

แก๊งนี้ มิได้เข้าง่าย ๆ นะครับ... อุ ๆ

ขอคุณสมบัติการเข้าร่วมแก๊งด้วยครับ น้ากระทะ ^^

RE: +++ห้ามล่มกระทู้สำคัญ+++ - povation - 20-05-2008

ข้อ1. ต้องไม่เจ้าชู้

RE: +++ห้ามล่มกระทู้สำคัญ+++ - pop_250823 - 20-05-2008

555 ^ ^

RE: +++ห้ามล่มกระทู้สำคัญ+++ - Tai Labour - 20-05-2008

แป่ก...!!! พี่ปร๋อล่มกระทู้ "ห้ามล่มกระทู้"ของ'จานปุ๊

ไม่ยอม!!! รีบลาออกจากคณะกรรมการฯ แล้วกลับมาเป็น ผอ.แก๊งค์ล่มฯแบบเดิม........เดี๋ยวนี้เลย!!!

RE: +++ห้ามล่มกระทู้สำคัญ+++ - pop_250823 - 20-05-2008

ผอ.ทนายน้าป๋อ หัวหน้าแก๊งล่ม?????