NimitGuitar webboard
ใครเสปก ตัวเล็ก น่ารัก เสียงดี เชิญทางนี้เลยครับ (Martin,Gibson,Taylor) - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: Classified (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=7)
+--- Forum: ซื้อ-ขาย / Buy-Sell (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=8)
+--- Thread: ใครเสปก ตัวเล็ก น่ารัก เสียงดี เชิญทางนี้เลยครับ (Martin,Gibson,Taylor) (/showthread.php?tid=15272)

Pages: 1 2 3 4

ใครเสปก ตัวเล็ก น่ารัก เสียงดี เชิญทางนี้เลยครับ (Martin,Gibson,Taylor) - BENZ - 07-02-2013

ขอจำใจขายกีตาร์สุดรัก 4 ตัวครับ สนใจเบอร์โทร 085-0800080 ครับ Tongue

[Image: dsc09161q.jpg]

1. Gibson Lc-1 cascade SOLD

2. Martin omjm SOLD

3. Martin eric clapton bellezza nera SOLD

4. Taylor 912 custom ปี 1992 SOLD

RE: ใครเสปก ตัวเล็ก น่ารัก เสียงดี เชิญทางนี้เลยครับ (Martin,Gibson,Taylor) - วันละเป๊ก - 07-02-2013

จั่วหัวสะเสียวเลยนะครับน้องเบนซ์ ที่กว่ามาชอบหมดแต่จะต้อง ขาวๆด้วย ดำๆไม่ค่อยชอบTongue

ปล เย็นนี้ว่างป่าว

RE: ใครเสปก ตัวเล็ก น่ารัก เสียงดี เชิญทางนี้เลยครับ (Martin,Gibson,Taylor) - oomsin - 07-02-2013

มาเเว้ววววว

RE: ใครเสปก ตัวเล็ก น่ารัก เสียงดี เชิญทางนี้เลยครับ (Martin,Gibson,Taylor) - พันธุ์หมูบ้า - 07-02-2013

น้าหมูกะน้าหม่าวน่าจะลงขายด้วยเนอะจะได้ครบทีม5555

(07-02-2013, 08:32)วันละเป๊ก Wrote: จั่วหัวสะเสียวเลยนะครับน้องเบนซ์ ที่กว่ามาชอบหมดแต่จะต้อง ขาวๆด้วย ดำๆไม่ค่อยชอบTongue

ผมว่างครับเมื่อคืนซ้อมไป9ขวด จึ๋ยๆๆๆๆๆๆ

RE: ใครเสปก ตัวเล็ก น่ารัก เสียงดี เชิญทางนี้เลยครับ (Martin,Gibson,Taylor) - วันละเป๊ก - 07-02-2013

(07-02-2013, 09:07)พันธุ์หมูบ้า Wrote: น้าหมูกะน้าหม่าวน่าจะลงขายด้วยเนอะจะได้ครบทีม5555

(07-02-2013, 08:32)วันละเป๊ก Wrote: จั่วหัวสะเสียวเลยนะครับน้องเบนซ์ ที่กว่ามาชอบหมดแต่จะต้อง ขาวๆด้วย ดำๆไม่ค่อยชอบTongue

ผมว่างครับเมื่อคืนซ้อมไป9ขวด จึ๋ยๆๆๆๆๆๆ

1. น้าหมูเค้าชอบซุ่ม ซุ่มทั้งซื้อ ซุ่มทั้งขาย
2. ผมซ้อมทุกวันครับ วันละเป๊ก ฉายาไม่ได้มาเพราะโชคช่วยนะคร๊าบบบบ

RE: ใครเสปก ตัวเล็ก น่ารัก เสียงดี เชิญทางนี้เลยครับ (Martin,Gibson,Taylor) - pong555 - 07-02-2013

Gibson ตัวซ้ายมือนั่นรุ่นอะไรครับ แบบตัวบางรึเปล่า.. Rolleyes

สนใจนะ ช่วงนี้อยากหากีต้าร์ บางๆ เสียงดีๆ ราคาเบาๆ ไว้เล่นแก้กลุ้ม ไงช่วยสงเคราะห์คนยากคนจนหน่อยนะจ๊ะน้องเบ๊นซ์ อิอิ Tongue

RE: ใครเสปก ตัวเล็ก น่ารัก เสียงดี เชิญทางนี้เลยครับ (Martin,Gibson,Taylor) - Naris - 07-02-2013

LC2 ครับ

RE: ใครเสปก ตัวเล็ก น่ารัก เสียงดี เชิญทางนี้เลยครับ (Martin,Gibson,Taylor) - ยอดเยี่ยม - 07-02-2013

ตัวเล็กสเป๊กป๋าเลย..อิ..อิ Tongue

Rolleyes เป็น LC-1 ตัวในตำนานครับ

น้าริศก็มี ตัวเล็ก น่ารัก เสียงดีจริงๆ
ขายไปเพราะช่วงนั้นช็อต Sad

RE: ใครเสปก ตัวเล็ก น่ารัก เสียงดี เชิญทางนี้เลยครับ (Martin,Gibson,Taylor) - Maow - 07-02-2013

(07-02-2013, 10:49)pong555 Wrote: Gibson ตัวซ้ายมือนั่นรุ่นอะไรครับ แบบตัวบางรึเปล่า.. Rolleyes

สนใจนะ ช่วงนี้อยากหากีต้าร์ บางๆ เสียงดีๆ ราคาเบาๆ ไว้เล่นแก้กลุ้ม ไงช่วยสงเคราะห์คนยากคนจนหน่อยนะจ๊ะน้องเบ๊นซ์ อิอิ Tongue

แหม...ระดับป๋าพี่ pong สบายอยู่แล้ว

RE: ใครเสปก ตัวเล็ก น่ารัก เสียงดี เชิญทางนี้เลยครับ (Martin,Gibson,Taylor) - pong555 - 07-02-2013

(07-02-2013, 12:24)Maow Wrote:
(07-02-2013, 10:49)pong555 Wrote: Gibson ตัวซ้ายมือนั่นรุ่นอะไรครับ แบบตัวบางรึเปล่า.. Rolleyes

แหม...ระดับป๋าพี่ pong สบายอยู่แล้ว

โอวว์..ถ้าผมเป็นป๋าจริง ป่านนี้เหมาหมดทั้งของ น้องซิน น้องเป๊ก และน้องเบ๊นซ์แล้วครับอาจารย์หม่าว 555...Big Grin

ส่วนสาเหตุที่บ่จี๊ก็เพราะ 7 - 8 เดือนที่ผ่านมาผมหมดค่ารักษาขาไปเกินครึ่งล้านเรียบร้อยแล้วครับ ซึ่งยังไม่หายขาดจนป่านนี้ และไม่รู้จะโดนต่อไปอีกเท่าไหร่ แถมช่วงปลายปีที่ผ่านมายังโดน L5 + แอมป์ของน้องเป๊กเล่นงานซ้ำอีก ซีดเลยครับ จะซื้ออะไรหนักๆ คงต้องรอโบนัสออกก่อน นี่ถ้าไม่เจ็บป่วยละก็ คงสอยแหลกไปแล้ว 555... Big Grin

ว่าแต่... อาจารย์หม่าวมี Collings OM ถูกๆ ขายบ้างไหมครับ อิอิ..Rolleyes