NimitGuitar webboard
สุขสันต์วันเกิด ป้าแดง (เบื้องหลังความอบอุ่นแห่งบ้านเต่า) - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: สุขสันต์วันเกิด ป้าแดง (เบื้องหลังความอบอุ่นแห่งบ้านเต่า) (/showthread.php?tid=14990)

Pages: 1 2 3 4 5

RE: สุขสันต์วันเกิด ป้าแดง (เบื้องหลังความอบอุ่นแห่งบ้านเต่า) - povation - 21-12-2012

(20-12-2012, 23:03)ยอดเยี่ยม Wrote: ในวันคล้ายวันเกิดปีนี้
ขอป้าแดงจงมีสุข..สุดสมหวัง
อีก 2 ลูก Big Grin เลี้ยงง่าย ได้ใจจัง
ทั้งสามีและครอบครัวทัวร์ร้องเพลง
Wink

จาก..มิตรรักแฟนเพลง Tongue

ขอขอบคุณ มิตรรัก ฟักอยู่แม้น
ที่เป็นแฟน วงดนตรี มีสายเสียง
นำกีตาร์ พาตัวโน้ต มาร้อยเรียง
อยู่คู่เคียง เพื่อนรักกัน นิรันดร

ด้วยความปรารถนาดีจาก...พี่คนเดิม...

RE: สุขสันต์วันเกิด ป้าแดง (เบื้องหลังความอบอุ่นแห่งบ้านเต่า) - dejemerry - 21-12-2012

(20-12-2012, 23:03)ยอดเยี่ยม Wrote: ในวันคล้ายวันเกิดปีนี้
อีก 2 ลูก Big Grin เลี้ยงง่าย ได้ใจจัง
ทั้งสามีและครอบครัวทัวร์ร้องเพลง
Wink

ขอบคุณนะคะที่ช่วยเปลี่ยนรูปประจำตัว เย้ยยยย ขอบคุณสำหรับคำอวยพรค่ะ
แจ่มแจ้ง ชัดเจน ถูกต้องทุกข้อ ถูกใจป้าแดงฝุด ๆค่ะ ยอดเยี่ยมเหมือนชื่อเลยนิ Big Grin

(21-12-2012, 02:01)povation Wrote:
Wink

ขอขอบคุณ มิตรรัก ฟักอยู่แม้น
ที่เป็นแฟน วงดนตรี มีสายเสียง
นำกีตาร์ พาตัวโน้ต มาร้อยเรียง
อยู่คู่เคียง เพื่อนรักกัน นิรันดร

ด้วยความปรารถนาดีจาก...พี่คนเดิม...

อันนี้ก็ชอบมากค่ะ แต่เอิ่ม อวยพรให้น้าศักดิ์ชัยหรือป้าแดงคะ น้าป๋อ Smile

RE: สุขสันต์วันเกิด ป้าแดง (เบื้องหลังความอบอุ่นแห่งบ้านเต่า) - guitarpom - 22-12-2012

มาช้าดีกว่า ไม่มา.....
ขอให้มีสุขภาพพลานามัยที่แข็งแรง
อายุยืนยาว ไปจนแก่เฒ่า
นะครับ

RE: สุขสันต์วันเกิด ป้าแดง (เบื้องหลังความอบอุ่นแห่งบ้านเต่า) - dejemerry - 23-12-2012

(22-12-2012, 15:14)guitarpom Wrote: มาช้าดีกว่า ไม่มา.....
ขอให้มีสุขภาพพลานามัยที่แข็งแรง
อายุยืนยาว ไปจนแก่เฒ่า
นะครับ

ขอบคุณนะคะน้า กีต้าร์ปอม Big Grin

RE: สุขสันต์วันเกิด ป้าแดง (เบื้องหลังความอบอุ่นแห่งบ้านเต่า) - Tawee Gibb - 24-12-2012

มาช้าไปนิโหน่ย
ก็เพราะเลิมพาวเวิร์ด
HBDนะครับ ป้าแดง

[Image: elmo-happy-birthday.gif]

RE: สุขสันต์วันเกิด ป้าแดง (เบื้องหลังความอบอุ่นแห่งบ้านเต่า) - ohm - 28-12-2012

HBD มีความสุขตล ดปีนะครับ

RE: สุขสันต์วันเกิด ป้าแดง (เบื้องหลังความอบอุ่นแห่งบ้านเต่า) - dejemerry - 28-12-2012

(24-12-2012, 17:04)Tawee Gibb Wrote: มาช้าไปนิโหน่ย
ก็เพราะเลิมพาวเวิร์ด
HBDนะครับ ป้าแดง

[Image: elmo-happy-birthday.gif]

ขอบคุณค่ะ Peter Tawee Big Grin

(28-12-2012, 10:39)ohm Wrote: HBD มีความสุขตล ดปีนะครับ

ขอบคุณค่ะ น้า ohmBig Grin

RE: สุขสันต์วันเกิด ป้าแดง (เบื้องหลังความอบอุ่นแห่งบ้านเต่า) - Run - 29-01-2013

ขออวยพรย้อนหลังด้วยคนนะครับ ให้ป้าแดงสุขกว่าที่เคยสุขเข้าไปอีก
ว่างๆแวะมาระยองมาเยี่ยมกันบ้างนะครับ ^^