NimitGuitar webboard
++++++++++++++++++ นาทีทอง มาก่อนมีสิทธ์ก่อนครับ+++++++++++++++++++ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: Classified (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=7)
+--- Forum: ซื้อ-ขาย / Buy-Sell (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=8)
+--- Thread: ++++++++++++++++++ นาทีทอง มาก่อนมีสิทธ์ก่อนครับ+++++++++++++++++++ (/showthread.php?tid=14834)

Pages: 1 2 3 4 5

RE: นาทีทอง มาก่อนมีสิทธ์ก่อนครับ - BENZ - 27-11-2012

เนื่องจากมีตัวที่อยากได้ตัวนึงมาก บวกกับขี้เกียจลงขายบ่อยๆครับ ขายราคานี้เลยละกันครับแบ่งๆกันเล่น

ราคาที่ลงขายนี่น่าจะหาไม่ได้แล้วนะครับ ใครได้ไปราคานี้คุ้มมากๆครับคอนเฟิร์ม รวมๆกันขายล็อตนี้ขาดทุนเป็นแสนแล้วครับ Sad

RE: นาทีทอง มาก่อนมีสิทธ์ก่อนครับ - ยอดเยี่ยม - 27-11-2012

เฮอะ! เฮอะ!Big Grin ขอให้ขายได้หลายๆตัวเถอะ..สาธุ(ประดิษฐ์)
จะแย่งค่านมน้องสกายมาใช้ซักหน่อย..อิ..อิ Tongue

ช่วงปลายปี..ตลาดเป็นของผู้ขายจริงๆ ผู้ซื้อหายไปไหนกันน๊าาาาาา Rolleyes

RE: นาทีทอง มาก่อนมีสิทธ์ก่อนครับ - piggyprince - 27-11-2012

นาทีทองจริงๆน้องเบ๊นซ์ อะไรจะขนาดน้านนนน Big Grin

RE: นาทีทอง มาก่อนมีสิทธ์ก่อนครับ - povation - 27-11-2012

(27-11-2012, 16:21)ยอดเยี่ยม Wrote: เฮอะ! เฮอะ!Big Grin ขอให้ขายได้หลายๆตัวเถอะ..สาธุ(ประดิษฐ์)
จะแย่งค่านมน้องสกายมาใช้ซักหน่อย..อิ..อิ Tongue

ช่วงปลายปี..ตลาดเป็นของผู้ขายจริงๆ ผู้ซื้อหายไปไหนกันน๊าาาาาา Rolleyes

ผมนี่แหละ ยังเป็นผู้ซื้อ ซื้อไปเรื่อยๆ จนกว่าไม่คิดจะซื้ออะไร
เอ่อ...น้องยอดเยี่ยมขายตัวไหมครับ มีคนสนใจ....

RE: นาทีทอง มาก่อนมีสิทธ์ก่อนครับ - kagman - 27-11-2012

ราคาแต่ละตัว ยั่วจิงๆ หลังพี่จบงานเจอกาน Benz จะเอาTaylor ไปให้พี่ Vor ลองด้วยครับ

ช่วงนี้เงียบๆก่อนคร้าบบบ

หนุ่ม

RE: นาทีทอง มาก่อนมีสิทธ์ก่อนครับ - karn - 27-11-2012

(27-11-2012, 16:44)povation Wrote:
(27-11-2012, 16:21)ยอดเยี่ยม Wrote: เฮอะ! เฮอะ!Big Grin ขอให้ขายได้หลายๆตัวเถอะ..สาธุ(ประดิษฐ์)

ผมนี่แหละ ยังเป็นผู้ซื้อ ซื้อไปเรื่อยๆ จนกว่าไม่คิดจะซื้ออะไร
เอ่อ...น้องยอดเยี่ยมขายตัวไหมครับ มีคนสนใจ....

เข้าข่าย เป็นธุระจัดหา นะครับพี่Tongue

RE: นาทีทอง มาก่อนมีสิทธ์ก่อนครับ - povation - 27-11-2012

(27-11-2012, 17:00)karn Wrote:
(27-11-2012, 16:44)povation Wrote:

เข้าข่าย เป็นธุระจัดหา นะครับพี่Tongue

ขอบคุณครับที่กรุณาเตือนมาโดยอ้างกฎหมาย
แต่เข้าใจผิดแล้วครับน้องkarn
น้องยอดเยี่ยมเป็นคนเชียงใหม่ จึงทำธุรกิจขายตัวไหม (กินใบหม่อน)
พอดีมีคนสนใจ คงจะนำเอาไปผลิตเป็นผ้าไหม ผมจึงแจ้งมาเพื่อทราบครับ

RE: นาทีทอง มาก่อนมีสิทธ์ก่อนครับ - karn - 27-11-2012

(27-11-2012, 17:10)povation Wrote:
(27-11-2012, 17:00)karn Wrote:

ขอบคุณครับที่กรุณาเตือนมาโดยอ้างกฎหมาย
น้องยอดเยี่ยมเป็นคนเชียงใหม่ จึงทำธุรกิจขายตัวไหม (กินใบหม่อน)
พอดีมีคนสนใจ คงจะนำเอาไปผลิตเป็นผ้าไหม ผมจึงแจ้งมาเพื่อทราบครับ

อ่อ..เข้าใจแล้วครับ งั้นขอจองตัวไหมของพี่ยอดเยี่ยมหนึ่งตัวครับBig Grin

(27-11-2012, 17:22)karn Wrote:
(27-11-2012, 17:10)povation Wrote:

อ่อ..เข้าใจแล้วครับ งั้นขอจองตัวไหมของพี่ยอดเยี่ยมหนึ่งตัวครับBig Grin

ถ้าน้องkarn ซื้อได้ นับว่าโชคดีมากเลยครับ
เพราะเท่าที่ผมทราบ น้องยอดเยี่ยมเหลือตัวไหมตัวเดียวแล้วครับ

RE: นาทีทอง มาก่อนมีสิทธ์ก่อนครับ - Tai Labour - 27-11-2012

อย่าไปล่มกระทู้น้องสิครับ ของดีๆ ราคาถูกๆ ที่หาไม่ได้ง่ายๆ กำลังขายดิบขายดี

ผมนี่แหละผู้ซื้อตัวจริง เสียงจริง
ถ้าน้องเบ้นซ์อยากขายตัวไหน เอาตัวนั้นติดมือมาด้วยครับ

รับรองไม่เสียเวลาเปล่าแน่ ถ้าผมไม่ซื้อตัวไหนให้สิทธิ์น้องเบ้นซ์ถือกลับไปเล่นต่อได้เลยเอ้า Big Grin
ศ-ส นี้นัดแก๊งค์ล่มฯได้เลย ไม่ครบวงมานานแระ อยากโดนอ่ะ Tongue