NimitGuitar webboard
ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Support / Troubleshooting (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=25)
+--- Thread: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ (/showthread.php?tid=143)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - bobonuii19 - 14-10-2007

povation Wrote:กระทู้นี้ประสงค์จะเชื้อเชิญให้สมาชิกออกมาพูดคุยแบบเห็นหน้าตาตัวจริงเสียงจริงครับ
จะได้สนิทสนมร่วมทำกิจกรรมทางดนตรีและเรื่องอื่นๆได้เต็มที่.....ไม่มีตัวปลอมหรือแอบอ้าง

รับทราบคับผม ว่าแต่ ว่าแต่ คนที่ไม่เปิดเผยเนี่ย ประสงค์อันใดกันหละคะ ไม่ค่อยเข้าใจ ค่ะ ประมาณว่า มาสำรวจตลาด หรืออย่างไรคะเนี่ย

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - povation - 14-10-2007

บางคนก็...
อายและคิดว่าตนเองพูดไม่เก่ง พิมพ์ไม่คล่อง
มีเหตุผลทางการค้า หรืออาชีพ
เข้ามาแค่ดูและสำรวจความนิยมเฉยๆแล้วก็จากไป
รอจังหวะอันเหมาะสมที่จะเปิดเผยตัวตนที่แท้จริงและพร้อมทุกอย่าง

แต่พวกเราชาวบ้านสีฟ้าจะให้ความสำคัญและอยากทราบตัวจริงเสียงจริงเฉพาะท่านสมาชิกที่เข้ามาโพสต์ครับ
ท่านอื่นๆที่ไม่ได้เข้ามาโพสต์และไม่ประสงค์จะแจ้งข้อมูลรูปร่างหน้าตา หมายเลขโทรศัพท์ เช่นนี้ก็ไม่เป็นไรครับ
...ใจยัง?

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - SARUN - 14-10-2007

bobonuii19 Wrote:รับทราบคับผม ว่าแต่ ว่าแต่ คนที่ไม่เปิดเผยเนี่ย ประสงค์อันใดกันหละคะ ไม่ค่อยเข้าใจ ค่ะ ประมาณว่า มาสำรวจตลาด หรืออย่างไรคะเนี่ย

ไม่รู้มัน เอ้ย ...เขาทั้งหลาย ครับ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - bobonuii19 - 14-10-2007

ใจแย้วคับผม (คับจริง ๆ) กลับมาบ้าน หิวขนาดหนัก เปิดปิดตู้เย็นไปหลายรอบเลยค่ะ ชุดที่ใส่อยู่เริ่มจะนั่งไม่ได้แล้วค่ะ ขอตัวไปอาบน้ำก่อนดีกว่าค่ะ

SARUN Wrote:
bobonuii19 Wrote:รับทราบคับผม ว่าแต่ ว่าแต่ คนที่ไม่เปิดเผยเนี่ย ประสงค์อันใดกันหละคะ ไม่ค่อยเข้าใจ ค่ะ ประมาณว่า มาสำรวจตลาด หรืออย่างไรคะเนี่ย

ไม่รู้มัน เอ้ย ...เขาทั้งหลาย ครับ

คุณ Sarun สวัสดีค่ะ ยังไม่เคยคุยนี่นา ว่าแต่ ทำไม คุณ Sarun เปิดแค่ครึ่งเดียวหละคะ เห็นแค่ ครึ่งหน้าเอง Tongue

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - povation - 14-10-2007

มิน่าเหม็นๆเนอะน้าSARUN

povation Wrote:มิน่าเหม็นๆเนอะน้าSARUN

อ้าว โดนพี่ป๋อ 1 ดอกซะแล้ว เดี๋ยวรีบไปอาบน้ำก่อนดีกว่า จะเอาให้ หอม จน เหม็นเลยอะค่ะ (ตกลง จะเหม็น หรือจะหอมกันแน่) คือบางที นุ้ยนั่งรถตู้ไปทำงานอะค่ะ มีคนใส่น้ำหอม ซ้า นุ้ยหละเวียน แบบ นี้หละค่ะ ที่เค้าเรียกว่าหอมจนเหม็นอะค่ะRolleyes

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - SARUN - 14-10-2007

povation Wrote:มิน่าเหม็นๆเนอะน้าSARUN

อย่างที่ น้า ป๋อ บอก ล่ะครับ

สองรุมหนึ่ง เป็นการเอาเปรียบ
ผมถอยฉากไปทำอย่างอื่นก่อน
ปล่อยเดี่ยวๆไม่มีรุมดีกว่า..เนอะไข่นุ้ย

Goodbye everybody - I've got to go
Gotta leave you all behind and face the truth