NimitGuitar webboard
ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Support / Troubleshooting (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=25)
+--- Thread: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ (/showthread.php?tid=143)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - povation - 15-09-2007

" ตั้บ.. ตั้บ.. ตั้บ ๆๆ ตุ้บ.. ตั้บ.. "

ถ้าไม่ทราบว่า ตุ้บ.. ตั้บ.. เป็นไง นี่เลย
ทราบว่าหนูฟิล์มชอบมากด้วยซิ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - MUI - 16-09-2007

โอ...หาเจอแล้ว จากรหัสลับน้ากฤษณ์ที่บ้านไม้เก่า...ปล่อยผมหลงป่าอยู่ตั้งหลายวัน
พอดีเจอคุณ นิท จีที ที่ร้านป๋าจง ก็เลยได้ข้อมูลใหม่
ผมขอแสดงความจริงใจด้วยอีกหนึ่งคน...แม้โอกาส เวลา จะทำให้เราพลัดพรากจากกันก่อนเวลาตีสี่ หรือ โอกาสเจอก็ยังน้อย ...ถ้างานไหนสะดวก ไปทันที..เช่น พาราก้อน แถวเกษตร ฯลฯ แต่อย่างที่บอก โอกาสและเวลาอาจทำให้เราต้องพรากจากกันก่อนที่ประชุมใหญ่จะเลิก
รูปภาพไม่ค่อยมี และโพสต์ไม่ค่อยเป็นซะด้วย เบอร์โทรผม 0851526781....ไปร้านป๋าจงบ่อย ๆ ก็เจอสมาชิกตัวจริงบ่อยนะ (คิดว่า) เพิ่งไปหนเดียวเมื่อพฤหัสก่อน

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - boobyblue - 16-09-2007

sitth Wrote:โอ...หาเจอแล้ว จากรหัสลับน้ากฤษณ์ที่บ้านไม้เก่า...ปล่อยผมหลงป่าอยู่ตั้งหลายวัน
พอดีเจอคุณ นิท จีที ที่ร้านป๋าจง ก็เลยได้ข้อมูลใหม่
ผมขอแสดงความจริงใจด้วยอีกหนึ่งคน...แม้โอกาส เวลา จะทำให้เราพลัดพรากจากกันก่อนเวลาตีสี่ หรือ โอกาสเจอก็ยังน้อย ...ถ้างานไหนสะดวก ไปทันที..เช่น พาราก้อน แถวเกษตร ฯลฯ แต่อย่างที่บอก โอกาสและเวลาอาจทำให้เราต้องพรากจากกันก่อนที่ประชุมใหญ่จะเลิก
รูปภาพไม่ค่อยมี และโพสต์ไม่ค่อยเป็นซะด้วย เบอร์โทรผม 0851526781....ไปร้านป๋าจงบ่อย ๆ ก็เจอสมาชิกตัวจริงบ่อยนะ (คิดว่า) เพิ่งไปหนเดียวเมื่อพฤหัสก่อน

ในที่สุดน้าก็มา...
รู้มั้ยผมรอน้าตั้งนาน
คิดถึ้ง คิดถึง
ว่าจะไปตามอยู่แล้วเชียว..
ดีใจที่ได้พบกันอีกครับ..

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - povation - 16-09-2007

ผมก็คิดถึงน้า Sitth เหมือนกัน
ผมกะแกล้งน้าดูซิว่า น้าจะหากันจนเจอไหม ผมเตรียมรูปน้าไว้ตั้งนานแล้ว รอลงเมื่อน้าสมัครเป็นสมาชิกบ้านสีฟ้า
ผมไม่ยอมโทรไปบอกหรอก ให้ออกแรงก่อน!

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - MUI - 16-09-2007

แล้วเราก็เริ่มคุยกันต่อเลยนะครับ ขอบคุณครับที่คิดทึ้ง คิดถึง

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - povation - 16-09-2007

เป็นไงรูปข้างบนนี้หล่อสุดๆหรือยังจะนำไปลง " ตัวจริงเสียงจริง " เดี๋ยวนี้ล่ะนะ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - boobyblue - 16-09-2007

sitth Wrote:แล้วเราก็เริ่มคุยกันต่อเลยนะครับ ขอบคุณครับที่คิดทึ้ง คิดถึง

งั้นเชิญตั้งกระทู้เลยครับ....
(น้านี่หล่อไม่บันเบาเลยนะครับ)

ส่วนพี่ป๋อนี่สุดยอดจริงๆ

อูว....ช่างเป็นภาพที่ดูดีที่สุดตั้งแต่ถ่ายมานะเนี่ย สงสัยเป็นที่คนถ่ายมีฝีมือมาก มากกว่า...ขอบคุณน้าป๋อมากครับ ช่วยเอาไม้ไล่อีกามันบินตอมอยู่ตรงหน้าผมออกให้พ้นหน่อยครับ...ลูกสาวเรียก ต่อมสูงอายุแตก...ขอร้องน้าป๋ออีกที ช่วยขยับรูปไปไว้ตรงซ้ายมืออย่างคนอื่นด้วยครับ...ผมทำไม่เป็น ขอบคุณครับ

น้าบูบี้ครับ...ตอนนี้ผมยังนึกกระทู้ไม่ออก..อยากตั้งเหมือนกัน หลังจากไปร้านป๋าจงมา...แต่มันสวนกระแสมากไปหน่อย..เอาไว้รอสักพักนะครับ

ก่อนอื่นต้องย่อรูปให้มีขนาดเล็กลง แล้วไป...
ใครช่วยน้า sitth หน่อยเถอะ ผมอธิบายได้ไม่ดีพอครับ!

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - .::.pOoH.::. - 16-09-2007

กราบสวัสดีน้า sitth ครับ....ปุ๊ก็รอน้า...หาจนเจอเช่นกัน

และเราก็หากันจนเจอ....อิอิอิอิ