NimitGuitar webboard
ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Support / Troubleshooting (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=25)
+--- Thread: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ (/showthread.php?tid=143)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - TooNyTooN - 12-07-2008

เพิ่งสมัครเป็นสมาชิกใหม่เหมือนกันครับ เข้ามารายงานตัวต่อน้า ๆ ทุกท่าน แล้วครับ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ผมเองอยู่เชียงใหม่ครับเดือนสิงหาคมผมจะได้ไปเรียนต่อที่กรุงเทพแล้ว ยังไงอาจจะขออนุญาติไปร่วมกิจกรรมกับน้า ๆ ครับผม

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - povation - 12-07-2008

ด้วยความยินดีอย่างยิ่งครับ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - kim_colombet - 09-08-2008

เล่น บอรด์นี้มาหลายเดือนละ เพิ่งจะหันมาสนใจกระทู้นี้ ( น่าจะมาอ่านตั้งนานละ )

บุคคลที่ประสงค์ร้าย เข้ามาในบอรด์นี้ ก็จะกลายเป็น บุคคลชั้นสอง รวมถึง ที่ไม่เปิดเผยตัวก็จะกลายเป็นบุคคลชั้นสอง แต่ถึงแม้ผมจะยังไม่เคย ร่วม กิจกรรมกับบ้านฟ้าเลย กระทู้มีคนตอบบ้างไม่ตอบบ้าง ไม่เหนือจิตใจคับ แต่ผมว่าผมรู้สึก ว่าวันไหนไม่ได้ เข้าบอรด์เหมือน กินข้าวแล้วไม่ได้กินน้ำ เหมือน อาบน้ำแต่ไม่ได้ถูสบู่ เหมือน ดีดกีตาร์แต่ไม่ได้ใส่สาย ผมคนนึงหละ ที่ add web นี้ เป็น Homepage แฟนพันธุ์แท้ nimitguitar

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - atomix_nui - 20-08-2008

นู๋เป็นเด็กใหม่ในนี้อีกคนค่ะ
แต่ก็รู้สึกว่าบ้านฟ้า หลังนี้
มีแ่ต่สิ่งดีๆ และมิตรภาพที่จริงใจ

อยากอยู่บ้านหลังนี้นานๆค่า
ฝากตัวด้วยนะคะ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - Bearclaw - 28-08-2008

เฝ้ามองอยู่นาน อบอุ่นตั้งแต่ยังไม่ได้เข้าร่วม ตอนนี้เป็นสมาชิกแล้วคับ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - gerd - 13-09-2008

สมาชิกใหม่ขอรายงานตัวครับ แอบดูอยู่ห่างๆครับ [/align]

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - povation - 13-09-2008

(13-09-2008, 23:16)gerd Wrote: สมาชิกใหม่ขอรายงานตัวครับ แอบดูอยู่ห่างๆครับ [/align]

คนลับก็จะไม่ลับอีกต่อไป
ยินดีต้อนรับครับ
ขอรูปชัดๆใหญ่กว่านี้อีก...ซักนิดเถอะน่า

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - gerd - 17-09-2008

สวัสดีครับพี่ ผมลองเปลี่ยนแล้วพอใช้ได้ไหมครับ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - povation - 18-09-2008

(17-09-2008, 23:51)gerd Wrote: สวัสดีครับพี่ ผมลองเปลี่ยนแล้วพอใช้ได้ไหมครับ

ขอรูปใหญ่กว่าใน Avatar ซักเท่าหนึ่ง แล้วนำไปลงในกระทู้โฉมหน้าตัวจริงเสียงจริงได้เลย
ขอบคุณครับ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - dear709 - 22-10-2008

Sadแนะนำตัวผิดหน้าครับ

ไปสวัสดีทุกคนในบอร์ดมีตติ้งซะงั้น

สวัสดีอีกครั้งครับ
เดี๋ยวรูปผมจะเอามาลงนะครับ
อยากหารูปที่หล่อที่สุดเท่าที่จะใส่ได้
(นี่ก็หามาเป็นอาทิตย์ละ ยังไม่มีที่ดีๆเลยTongue)

เอารูปลงที่ avatar ใช่มั้ยครับ
นอกจากรูปแล้วต้องมีข้อมูลอะไรเพิ่มมั้ยครับ

อยากเป็นเพื่อนด้วยและอยากไปมีตติ้งด้วยมากๆครับ

ปล.หลังจากที่แอบอ่านมานาน ผมชอบคุณ povation กับคุณ katayoot มากๆ
อ่านแต่ละกะทู้แล้วน่าจะเป็นคนที่สนุกสนานทั้งคู่นะครับ
โดยเฉพาะเรื่องที่คุณ povation ทั้งบ้านเล่นดนตรีเนี่ย
น่ารักมากจริงๆSmile

สวัสดีอีกครั้งครับ