NimitGuitar webboard
ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Support / Troubleshooting (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=25)
+--- Thread: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ (/showthread.php?tid=143)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - Grid.. - 08-03-2008

povation Wrote:ใช่ครับ
พวกนั้นจะได้เลิกยกหางซะที!

อ๋อ.. หมายถึง กระต่าย และ กระรอก ใช่ป่าวครับ.. Big GrinBig Grin

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - tonnam_pai - 29-03-2008

สวัสดีครับ ทุกคนในบ้านหลังนนี้ ผมรายงานตัวช้ามากครับ ทั้งๆ ที่เเอบติดตามมาตั้งเเต่เวปเก่าที่พี่ๆ เคยเข้าไปคุย ...ผม ต้นครับ... วันนี้ก็ได้ฤกษ์ดีได้ไปเยี่ยมบ้านเต่า....สวัสดีพี่ป๋อ...พีั่อ้วน...คุณศรันย์... อีกครั้ง...ได้ความรู้เยอะครับ เเละก็ได้กิเสศกับบ้านไปอีก 2 กระบุง ครับ...ถ้าไงพี่ป๋อเมตาผม ... อยากได้ เฟนเดอร์ ตัวนั้นนะครับ...เเต่ตอนนี้งบประมาณเดินทางมาไม่ถึง....วันนี้ขอตัวไปทำกับข้าวให้ลูกค้ารับประทานก่อนนะครับ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - SARUN - 30-03-2008

tonnam_pai Wrote:เเอบติดตามมาตั้งเเต่เวปเก่าที่พี่ๆ เคยเข้าไปคุย ...ผม ต้นครับ... วันนี้ก็ได้ฤกษ์ดีได้ไปเยี่ยมบ้านเต่า....สวัสดีพี่ป๋อ...พีั่อ้วน...คุณศรันย์... อีกครั้ง...วันนี้ขอตัวไปทำกับข้าวให้ลูกค้ารับประทานก่อนนะครับ
สวัสดีครับ ....
วันหน้า จะแอบติดตามไปเป็นลูกค้าให้ทำกับข้าวให้รับประทาน นะครับ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - .::.pOoH.::. - 16-05-2008

Webmaster Wrote:-เข้าใจว่าการที่ท่านเหล่านี้ยังไม่กล้าเปิดเผยตัวเอง คงเป็นเพราะต้องการสังเกตุการณ์ว่า ที่นี่เค้าทำอะไรกันอย่างไร จะคบหาเข้าร่วมดีหรือไม่ เป็นช่วงตัดสินใจ ทาง all solid blue house นี้ไม่ว่ากัน แต่หากท่านได้รับการตอบปัญหาหรือพูดคุยที่น้อยกว่าท่านอื่นๆ ได้โปรดเข้าใจตามนี้ด้วยนะคับ ทางเราไม่ได้มีเจตนากีดกันบุคคลภายนอก เพียงแค่ไม่อยากให้มีเหตุการณ์ที่ไม่ดีเหมือนที่ผ่านมาเท่านั้นคับ
-หรือหากท่านมีเหตุผมอื่นใดทางเรายินดีรับฟังคับ ถ้ามาด้วยจิดใจที่ดีแล้วหวังว่าเราคงได้เป็นเพื่อนที่ดีต่อกันครับ
นิมิตร
Webmaster

ตอกย้ำเจตนารมย์ครับ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - LittleNomad - 16-05-2008

...มาร่วมตอกย้ำอย่างหนัก ๆ ด้วยอีกคน...
อย่าเป็น "ตัวอาย" หรือ "ตัวแอบ" เลยครับ...

...รักจะเป็นเพื่อนกัน มันต้องมีความจริงใจ...

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - povation - 16-05-2008

แต่ผมไม่ใคร่อยากจะเป็นเพื่อนกับ "ลิงลม" ครับน้าอ้วน น้าปุ๊

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - LittleNomad - 16-05-2008

povation Wrote:แต่ผมไม่ใคร่อยากจะเป็นเพื่อนกับ "ลิงลม" ครับน้าอ้วน น้าปุ๊

แน่นอนครับ...
คำว่า "เพื่อน" หรือ "สหาย" คงเป็นอื่นไม่ได้ นอกจาก "เพื่อน" และ "สหาย"

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - .::.pOoH.::. - 29-05-2008

เลือกที่จะไม่แสดงสถานะการ online แต่จริงๆ online และไล่อ่านกระทู้กับโพสต์นี่รวมอยู่ในบุคคลลึกลับด้วยหรือเปล่าครับ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - povation - 29-05-2008

ลิงลม...ย่อมไม่ใช่บุคคล...ลึกลับ
นางอาย...ย่อมไม่ใช่ชาย...ลึกลับ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - ake555 - 12-07-2008

เห็นด้วยกับพี่ๆน้าๆครับ การพบเจอกัน มันจะสร้างสัมพันธ์ อันดี ได้

ลองซิ ลอง เข้ามา ลองค้นหา ทางออก สิ่งที่เธอได้ มองข้ามไปใช่

ใจหาคำตอบ ใจและใจแค่ลองแลกกัน มันก็อาจเกิดความสัมพันธ์

ความรู้สึกที่มีให้กัน อาจเป็น รัก เข้า สักวัน........ ^_^