NimitGuitar webboard
ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Support / Troubleshooting (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=25)
+--- Thread: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ (/showthread.php?tid=143)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - Therock - 26-02-2008

somya acoustic Wrote:สวัสดีครับ น้าpovation ร้านโบราณบันเทิงปิดกิจการไปแล้วครับ ป๋าเทพหล่อกว่าผมครับ55

ดู๊ ดู...................น้าป๋อเรา ย้อน หวนคิดถึง สมัยรุ่น ๆ ๆ อุอุ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - pop_250823 - 26-02-2008

ถ้าได้ไปเที่ยว เขาค้อ จะแวะไปเยี่ยมครับ แต่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่นะครับ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - Therock - 26-02-2008

pop_250823 Wrote:ถ้าได้ไปเที่ยว เขาค้อ จะแวะไปเยี่ยมครับ แต่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่นะครับ

น้าป๊อป ต้อถามเขาทรายดูครับ เพราะเค้าเป็นพี่น้องกัน อิอิ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - pop_250823 - 26-02-2008

Therock Wrote:
pop_250823 Wrote:ถ้าได้ไปเที่ยว เขาค้อ จะแวะไปเยี่ยมครับ แต่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่นะครับ

น้าป๊อป ต้อถามเขาทรายดูครับ เพราะเค้าเป็นพี่น้องกัน อิอิ
เดี๋ยวจะโดนซ้ายทะลวงใส้!!!!!!!! จ๊ากๆๆๆๆๆ ช้างตูอยู่ไหน!!!!!

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - peawpeaw - 29-02-2008

ผมเองในฐานะที่เป็นสมาชิกใหม่ซึ่งยังไม่เคยแนะนำตัวให้เพื่อนๆ ได้รู้จักมักจี่ เมื่อได้เข้ามาสัมผัสก็ยอมรับความมีไมตรีจิตของเหล่าสมาชิกในเว็บนี้ ซึ่งอันที่จริงผมก็เคยติดตามหรือรู้จักสมาชิกบางท่าน(ฝ่ายเดียว)ก่อนที่จะย้ายบ้านมาที่นี่ แต่ผมต้องออกตัว(ไม่ใช่ข้ออ้าง) ผมเองเพิ่งจะมาพบบ้านหลังนี้และก็กำลังศึกษาอยู่ว่าที่นี่มีกิจกรรมใดบ้าง จึงยังไม่ได้แนะนำตัวกับเพื่อนๆ บ้านหลังนี้เป็นอีกหนึ่งสถานที่ ที่เป็นอีกด้านหนึ่งในใจของคนจำนวนไม่ใช่น้อยที่สนใจในส่งเดียวกันหรือคล้ายๆ กันมาอยู่ร่วมกันเป็นครอบครัวขนาดใหญ่ที่น่าชื่นชม ผมเองพึ่งจะอ่านเว็บบอร์ดนี้เป็นครั้งแรกในตอนหน้าแรกๆ ก็มีความรู้สึกว่าตัวเองกำลังเอาเปรียบผู้อื่นอยู่หรือเปล่าว้า ก็เลยตัดสินใจเอาละวะเมื่อยมือหน่อยก็แล่วกัน บริหารกึ๋นไปด้วย

สวัสดีครับทุกท่าน กระผมนาย peawpeaw ขอรายงานตัวครับผม

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - povation - 29-02-2008

ยินดีที่รู้จักครับ
ขอหมายเลขโทร.และรูปหน้าตรง ไม่สวมหมวก ไม่ใส่แว่นตาดำจำนวน 1 รูป
เข้ามาอยู่กับพวกเราแล้วไม่นานก็จะรู้ครับว่าจะเบื่อในกิจกรรมของเพื่อนๆหรือไม่
ในบ้านสีฟ้า มีกิจกรรมเฉพาะกลุ่มหลากหลาย
บ้างก็เล่นกอล์ฟ สนุ๊กเกอร์ แบดมินตัน จักรยาน ว่ายน้ำ ฯลฯ
บ้างก็นัดทานข้าวและดื่มน้ำแสดงนิสัยจริง
บ้างก็แชร์หยิบยืมกันดูแผ่นหนัง คอนเสิร์ต
แต่กิจกรรมสำคัญที่รวมตัวอย่างมีปึกแผ่นแน่นอนคือ การรวมตัวกันทางดนตรี หรือ Meeting ซึ่งอาจจะจัดกันประมาณปีละ 2-3 ครั้ง
ชอบแบบใด หรือมีแบบใด เสนอแนะมาซิครับ พวกเราหัวอ่อน เผลอๆ หาเรื่องสนุกๆทำอีกก็เป็นไปได้
อิสระตามใจในบ้านสีฟ้าครับ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - peawpeaw - 29-02-2008

ขอบคุณครับ

โทรศัพท์เอาไปได้เลยครับ0894508250
ส่วนเรื่องรูปผมไม่ค่อยถนัดเพราะผมไม่ค่อยใช้คอมฯดิไวซ์สักเท่าไหร่ขออภัยด้วยครับ เมื่อมีโอกาสจะปรากฏตัวให้เห็นครับ
ส่วนเรื่องกิจกรรมที่แจ้งรับทราบแล้วขอรับ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - povation - 29-02-2008

สงสัยถามมาเลยครับ
เดี๋ยวน้า WEB เข้ามาตอบหรือสอนให้ ไม่ต้องอายครับ ผมก็เคยเป็นเช่นนั้นมาก่อน

มิได้เป็นเช่นนั้นครับ
เผอิญผมเป็นคนค่อนข้างขี้เกียจครับ และไม่ค่อยนิยมเทคโนๆสักเท่าไหร่ ต้องขออภัยด้วยครับ อีกอย่างผมสนใจเนื้อหาและสาระต่างๆที่มีอยู่มากมายให้ค้นหามากกว่าครับ ออกจะโบราณนิดๆครับ

RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - san - 29-02-2008

ยินดีต้อนรับนะครับ คุณpeawpeaw

เข้ามาโพส มาพูดคุยกันบ่อยๆนะครับ

ถ้าจะให้ดี มาร่วมกิจกรรมของบ้านฟ้าเลยดีกว่าครับ

รับรอง อบอุ่น จน ชุ่มหัวใจเลยครับ...