NimitGuitar webboard
อยู่ว่างๆ...ไปฮ่องกง - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: Others (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=12)
+--- Forum: Travel / Telling story (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=6)
+--- Thread: อยู่ว่างๆ...ไปฮ่องกง (/showthread.php?tid=14155)

Pages: 1 2 3 4 5

RE: อยู่ว่างๆ...ไปฮ่องกง - piggyprince - 20-08-2012

ดูแล้วเหมือนน้านิมิตรตั้งใจแอบถ่ายอะไรเป็นพิเศษเลยอะ!! TongueTongue
ปล. น่าอิจฉาวันว่างพี่ๆกันจังครับ แล้วรูปอื่นๆไม่เอามาลงด้วยหรอ เอามาลงซะดีๆ อิๆๆๆ Big GrinBig Grin

RE: อยู่ว่างๆ...ไปฮ่องกง - Webmaster - 20-08-2012

(20-08-2012, 15:41)ยอดเยี่ยม Wrote: ขออนุญาตแจมภาพหลวงพ่อโตด้วยคนครับ Big Grin
ไปตอนนั้นกระเช้าลอยฟ้ายังสร้างไม่เสร็จ ต้องนั่งรถขึ้นไปประมาณชั่วโมงกว่า
แล้วเดินขึ้นไปอีกนิดหน่อยพอเหงื่อซึม..Tongue
อยากถ่ายมุมนี้ครับ แต่วันนั้นหมอกลง ไม่เห็นองค์พระเลย

(20-08-2012, 16:15)piggyprince Wrote: ดูแล้วเหมือนน้านิมิตรตั้งใจแอบถ่ายอะไรเป็นพิเศษเลยอะ!! TongueTongue
ปล. น่าอิจฉาวันว่างพี่ๆกันจังครับ แล้วรูปอื่นๆไม่เอามาลงด้วยหรอ เอามาลงซะดีๆ อิๆๆๆ Big GrinBig Grin
มีแค่นี้อ่ะครับพี่หมู รูปอื่นๆรอน้ากานต์มาลงครับ

RE: อยู่ว่างๆ...ไปฮ่องกง - Maow - 21-08-2012

นี่มันเที่ยวตามรอยธรรมชัดๆเลย
คราวที่ไปฮ่องกงเมื่อต้นปีที่ผ่านมา ผมก็ไปที่แถวนี้เปี๊ยบเลย แต่เสียดายไม่ได้ดูกังฟูอย่างที่น้านิมิตรน้ากานต์ได้เห็น

RE: อยู่ว่างๆ...ไปฮ่องกง - Webmaster - 21-08-2012

(21-08-2012, 07:55)Maow Wrote: นี่มันเที่ยวตามรอยธรรมชัดๆเลย
คราวที่ไปฮ่องกงเมื่อต้นปีที่ผ่านมา ผมก็ไปที่แถวนี้เปี๊ยบเลย แต่เสียดายไม่ได้ดูกังฟูอย่างที่น้านิมิตรน้ากานต์ได้เห็น

ใช่ครับ ทริปนี้เป็นทริปไหว้พระ ไม่เชื่อถามน้ากานต์ได้ครับ Wink

RE: อยู่ว่างๆ...ไปฮ่องกง - Maow - 22-08-2012

น้ากานต์กลายเป็พระอิฐพระปูนไปซะแล้ว

RE: อยู่ว่างๆ...ไปฮ่องกง - karn - 22-08-2012

5555 ยากครับน้าหม่าวที่ผมจะเป็นพระอิฐพระปูน Big Grin

ชีวิตผมนี้เศร้านัก จะได้อะไรอย่างก็ต้องแลกด้วยการเสียอะไรไปอย่างสองอย่าง
ทริปนี้เป็นทริปที่สนุกสนานมากๆอีกทริป แต่กลับมาคอมพิวเตอร์ตัวแม่ดันเสีย นั่งกู้ข้อมูลกันหัวฟูเลย
ผมไม่ให้ลูกน้องยุ่งกับคอมฯตัวแม่ เลยต้องนั่งทำเองครับ ถัดมาสุนัขที่อยู่ด้วยกันมาสิบกว่าปีดันป่วย
ต้องพาไปหาหมอ เข้าออกโรงพยาบาลกันเป็นว่าเล่น สุดท้ายแพทย์ไม่สามารถยื้อชีวิตเอาไว้ได้..เศร้าครับ
แถมรถคันเก่งจอดไว้หน้าบ้านดีๆก็โดนรถขายกับข้าวถอยมาชน ต้องเคลียร์กับประกันเอาเข้าอู่ซ่อมสี วุ่นวายพอสมควรครับ
เดี๋ยวเคลียร์เรื่องต่างๆลุล่วงจะรีบเอาภาพหลุดๆของท่าน Webmaster มาแฉครับ รับรอง...RolleyesRolleyesBig GrinBig GrinRolleyesRolleyes

RE: อยู่ว่างๆ...ไปฮ่องกง - Maow - 23-08-2012

เรื่องผ่านเข้ามาเยอะมากเลยนะครับน้ากานต์
ให้กำลังใจสู้ต่อไปครับ

RE: อยู่ว่างๆ...ไปฮ่องกง - povation - 24-08-2012

ช่วงนี้น้องกานอย่าเพิ่งไปแฉใครเลยครับ เป็นช่วงเวลาที่ควรจะต้องไปสะเดาะเคราะห์ก่อนครับ
ไป ผมจะพาไปเอง

RE: อยู่ว่างๆ...ไปฮ่องกง - lekleklek - 24-08-2012

(24-08-2012, 13:18)povation Wrote: ช่วงนี้น้องกานอย่าเพิ่งไปแฉใครเลยครับ เป็นช่วงเวลาที่ควรจะต้องไปสะเดาะเคราะห์ก่อนครับ

ผมก็ดวงตกครับ ไปด้วย

RE: อยู่ว่างๆ...ไปฮ่องกง - povation - 24-08-2012

(24-08-2012, 13:39)lekleklek Wrote:
(24-08-2012, 13:18)povation Wrote: ช่วงนี้น้องกานอย่าเพิ่งไปแฉใครเลยครับ เป็นช่วงเวลาที่ควรจะต้องไปสะเดาะเคราะห์ก่อนครับ

ผมก็ดวงตกครับ ไปด้วย

ไป ไปพร้อมกันเลยครับจะได้เสริมดวงชะตา

ส่วนWebmaster ของพวกเรา ตอนนี้ดวงชะตา ขึ้น เอา ขึ้น เอา ตลอดเลย
คงไม่ต้องชวนไปด้วยก็ได้ครับ ยกเว้นจะอยากไปด้วย