NimitGuitar webboard
หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+--- Thread: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก (/showthread.php?tid=14110)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - piggyprince - 05-11-2012

ที่นี่เร็วๆนี้กับแก๊งค์ หม้อฮ่อม!! Big GrinBig Grin

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - Real - 05-11-2012

...ผมเดินทางกลับภูมิลำเนาโดยสวัสดิภาพเมื่อคืนตอน23.20น.โดยวันละเป๊กและpiggyprinceขับรถมาส่ง Smile
...จัดงานได้ดีมาก ลงตัวทุกอย่าง ขอบคุณแม่งานหัวเรือใหญ่น้าCin น้าMaow และทีมงานทุกๆท่านทั้งน้าNit GT พี่ป๋อรวมถึงเบื้องหลังทุกๆท่าน และผองเพื่อนทุกท่านที่ไปร่วมงานและผองเพื่อนที่ติดภาระกิจ Tongue
...แสดงความยินดีกับร้านCIN GUITARของน้าCinด้วยครับ ขอให้กิจการรุ่งเรื่องก้าวหน้าไปเรื่อยๆ ยอดขายทะลุเป้าทุกๆเดือน Smile
...ขอให้มีกิจกรรมดีๆแบบนี้อีกทุกๆปี และกิจกรรมในกรุงเทพฯ กิจกรรมสัญจร ส่วนปีหน้าขอเดินทางแบบเหมาขบวนรถไฟก็ดีครับสนับสนุน Big Grin

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - piggyprince - 05-11-2012

อีกซักรูปครับ กดแชะจากมือถือบนเวทีกับพี่แอ๊ดและผองเพื่อนสดๆบนเวที Big GrinBig Grin

เป็นเกียรติอย่างมากมายที่ได้ขึ้นเวทีกับเพื่อนๆบ้านสีฟ้าและวงคาราบาวครับ Big GrinBig Grin
ขอบคุณพี่Cinมากๆที่ทำให้เกิดเหตุการณ์แห่งความทรงจำดีๆแบบนี้ ถือเป็นประสบการณ์ที่พวกเราไม่มีวันลืมอย่างแน่นอนครับ Big Grin

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - Tai Labour - 05-11-2012

(05-11-2012, 07:17)piggyprince Wrote: กวนประสาทก่อนเลยดีก่า....อิๆๆๆ เห็นรูปนี้แล้วมันช่าง.....Big GrinBig Grin
ขอบคุณพี่OCMมากๆครับ ผมได้เจอพี่ในงานครั้งแรกประทับใจมาก อัธยาศัยดีมั่กๆ แถมถ่ายรูปได้ใจมากครับ

ขอ....3.....คำสำหรับภาพนี้นะจ้ะ Tongue

กรู....ปวด....เขร้ Big GrinBig GrinBig Grin

ปล. สังเกตุหน้าตาเป๊กกำลังอินได้อารมณ์ ในขณะที่น้ากรรมกรกำลัง......TongueTongue

ไปอาบน้ำทำงานก่อนละครับเพื่อนๆ โอ้ยยยง่วงนอนมากกกกก

โธ่!น้าหมู เอารูปไรมาลงก็ไม่รุ ทำท่าทางน่าเกลียดมาก
เอ่อ...ว่าแต่น้าเป๊กแกเล่นเพลงอะไรอ่ะ? หรือว่าเพราะเสียงร้องของน้าหม่าว!....ซี้ดดดด....อูยยยยยย Sad

ถึงกันแล้วหลายคน น่าอิจฉา...แต่ทำไมผมยังรู้สึกเหมือน"ไม่ถึงเชียงใหม่"อยู่เลย แปลกอ่ะ Tongue

เดี๋ยวขอตัวไปนอนต่ออีกสักงีบนะ ยังง่วงอยู่เลย
สงสัยเมื่อคืนซั่มกับ"น้องแว่น"ในโบกี้หนักไปหน่อย ฉึกฉัก ๆ ๆ ๆ.....ปู้น...ปู้นนนนนนนน Big Grin

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - karn - 05-11-2012

ขอบคุณน้าซินและน้าหม่าวสำหรับงานมิตติ้งที่แสนจะประทับใจในครั้งนี้นะครับ
ผมทราบดีว่าการจัดงานแบบนี้มันเหนื่อยแค่ไหน คนจัดจัดด้วยใจก็อยากได้ใจเป็นการตอบแทน
ผมขอยกใจดวงน้อยๆให้คณะผู้จัดงานทุกๆท่าน น้าซิน น้าหม่าว น้านิท พี่ป๋อ และพี่นิมิตร ฯลฯ

ขอบคุณมากๆครับ

karn.

(05-11-2012, 07:12)cin Wrote: เดี๋ยวรถไฟมีจุดขายใหม่แล้ว มีผับให้มันส์กันด้วย
อ้าวถึงบ้านกันทุกคนแล้วนะครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงานมีทติ้งในครั้งนี้อีกครั้ง
หวังว่าทุกคนคงสนุกสนานกับการมาเที่ยวเชียงใหม่ในคราวนี้นะครับ
ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

งานนี้มันส์ 5 เด้งเลยครับ
เด้งแรก รถไฟขาไป สนุกสนานมาก เม้าท์กันมันหยด
เด้งสอง เข้างานมีตติ้ง ฟังพี่แอ๊ดและพี่เทียรี่ มาร้องเพลงให้ฟังอย่างเป็นกันเอง จับกลุ่มเล่นการแสดง ทำให้รู้จักน้าๆมากขึ้น
ได้มีโอกาสคุยกับน้า tao ก็งานนี้แหละครับ ฟังเพลงจากเพื่อนๆ แซวกันสนุกสนานม่วนแต๊ๆ
เด้งสาม งานคอนเสิร์ต จัดได้ตระการตาและอลังการมากๆครับ
เด้งสี่ พี่ pong555 แนะนำสถานที่ดื่มกิน ประทับใจมิรู้ลืม เดี๋ยวว่างๆจะแอบไปใหม่
เด้งห้า รถไฟขากลับ มีพวกเราเป็นคนไทยกลุ่มเดียวในตู้เสบียง ทั้งร้องทั้งเต้นกับชาวต่างชาติ ฝรั่งเข้ามาชวนพูดคุยสนุกสนานมากๆครับ

ขอแสดงความยินดีกับร้านกีต้าร์น้าซินด้วยนะครับ ร้านสวยมากๆ กีต้าร์ดีๆจากคนที่รักกีต้าร์เข้าเส้นอย่างน้าซิน ขอให้กิจการรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไปครับBig Grin

(05-11-2012, 07:17)piggyprince Wrote: ขอ....3.....คำสำหรับภาพนี้นะจ้ะ Tongue

กรู....ปวด....เขร้ Big GrinBig GrinBig Grin

ปล. สังเกตุหน้าตาเป๊กกำลังอินได้อารมณ์ ในขณะที่น้ากรรมกรกำลัง......TongueTongue

ไปอาบน้ำทำงานก่อนละครับเพื่อนๆ โอ้ยยยง่วงนอนมากกกกก

แกปวดจริงๆครับน้าหมู เมื่อเช้าพอลงจากรถไฟ ยังไม่ทันได้ร่ำลา พี่กระต่ายเดินดุ่มๆเข้าห้องน้ำทันที ลาพี่ต่ายตรงนี้เลยละกันครับ

(05-11-2012, 10:21)Real Wrote: ...ผมเดินทางกลับภูมิลำเนาโดยสวัสดิภาพเมื่อคืนตอน23.20น.โดยวันละเป๊กและpiggyprinceขับรถมาส่ง Smile
...จัดงานได้ดีมาก ลงตัวทุกอย่าง ขอบคุณแม่งานหัวเรือใหญ่น้าCin น้าMaow และทีมงานทุกๆท่านทั้งน้าNit GT พี่ป๋อรวมถึงเบื้องหลังทุกๆท่าน และผองเพื่อนทุกท่านที่ไปร่วมงานและผองเพื่อนที่ติดภาระกิจ Tongue
...แสดงความยินดีกับร้านCIN GUITARของน้าCinด้วยครับ ขอให้กิจการรุ่งเรื่องก้าวหน้าไปเรื่อยๆ ยอดขายทะลุเป้าทุกๆเดือน Smile
...ขอให้มีกิจกรรมดีๆแบบนี้อีกทุกๆปี และกิจกรรมในกรุงเทพฯ กิจกรรมสัญจร ส่วนปีหน้าขอเดินทางแบบเหมาขบวนรถไฟก็ดีครับสนับสนุน Big Grin

หนับหนุนอีกเสียงครับน้าเรียล !! Big Grin

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - OCM - 05-11-2012

[Image: IMG_3358.jpg]

[Image: IMG_3363.jpg]

[Image: IMG_3365.jpg]

[Image: IMG_3372.jpg]

[Image: IMG_3378.jpg]

[Image: IMG_3399.jpg]

[Image: IMG_3400.jpg]

[Image: IMG_3429.jpg]

[Image: IMG_3439.jpg]

[Image: IMG_3447.jpg]

เชิญใส่คำบรรยายภาพตามสบายครับBig GrinBig GrinBig Grin

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - lekleklek - 05-11-2012

งานสนุก คุ้มค่าทุกเวลาที่ใช้ไป แต่เที่ยวนี้ไปไม่ถึงเชัยงใหม่ครับ ไว้แก้ตัวคราวหน้า

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - Cin - 05-11-2012

(05-11-2012, 12:23)lekleklek Wrote: งานสนุก คุ้มค่าทุกเวลาที่ใช้ไป แต่เที่ยวนี้ไปไม่ถึงเชัยงใหม่ครับ ไว้แก้ตัวคราวหน้า

โกหกอ๊ะป่าว ที่บ้านให้อภัยแล้ว คราวหน้ามาให้ถึงนะ

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - lekleklek - 05-11-2012

(05-11-2012, 12:43)cin Wrote:
(05-11-2012, 12:23)lekleklek Wrote: งานสนุก คุ้มค่าทุกเวลาที่ใช้ไป แต่เที่ยวนี้ไปไม่ถึงเชัยงใหม่ครับ ไว้แก้ตัวคราวหน้า

โกหกอ๊ะป่าว ที่บ้านให้อภัยแล้ว คราวหน้ามาให้ถึงนะ

Big GrinBig Grin คราวหน้าต้องพึ่งพาพ่อเลี้ยง Cin น่าจะชัวร์กว่า 55

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - Katayoot - 05-11-2012

ถึงบ้านแล้วครับ SadSadSad

(แค่อยากมีส่วนร่วมอ่ะ ทำไมอ่ะ ก็มันอิจฉา)