NimitGuitar webboard
หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Meeting / Trip (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=4)
+--- Thread: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก (/showthread.php?tid=14110)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - วันละเป๊ก - 05-11-2012

ถึงบ้านแล้วววครับบบ

สนุกมากๆๆๆ ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับBig Grin

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - piggyprince - 05-11-2012

เพิ่งถึงบ้านครับ ขับรถมันส์มาก ง่วงงงงงง
มีทติ้งสนุกมากมาย เดี๋ยวรูปจะจัดหนักให้ทีหลังคร้าบบบบ
อิจฉา รฟท ผับ มากมายยยย น้ากานต์ น้าต่าย ยั่วชะมัด!

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - วันละเป๊ก - 05-11-2012

เห็นแก๊งรถไฟแล้วรับไม่ด้ายยยยยย

ขอกดlikeกดlikeกดlike Big Grin

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - พันธุ์หมูบ้า - 05-11-2012

ปลอดภัยกันทุกคนนะครับ น้ากานต์ คราวหน้าผมไปด้วยนะ

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - karn - 05-11-2012

(05-11-2012, 00:47)piggyprince Wrote: เพิ่งถึงบ้านครับ ขับรถมันส์มาก ง่วงงงงงง
มีทติ้งสนุกมากมาย เดี๋ยวรูปจะจัดหนักให้ทีหลังคร้าบบบบ
อิจฉา รฟท ผับ มากมายยยย น้ากานต์ น้าต่าย ยั่วชะมัด!

คราวหน้าเหมาโบกี้ไปกันดีกว่าครับน้าหมูน้าเป๊ก Big GrinBig Grin

(05-11-2012, 01:01)วันละเป๊ก Wrote: เห็นแก๊งรถไฟแล้วรับไม่ด้ายยยยยย

ขอกดlikeกดlikeกดlike Big Grin

กดเล้ยยยยยย Big GrinBig Grin

ตอนนี้กลับมาสู่สภาพความเป็นจริง..เดี๋ยวไปทำงานต่อเลยครับWink

[Image: l1080517.jpg]

(05-11-2012, 07:03)พันธุ์หมูบ้า Wrote: ปลอดภัยกันทุกคนนะครับ น้ากานต์ คราวหน้าผมไปด้วยนะ

นอนหลับสนิทเลยครับน้าเปิ้ล คราวหน้าไปด้วยกันจ้า Big GrinWink

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - Cin - 05-11-2012

เดี๋ยวรถไฟมีจุดขายใหม่แล้ว มีผับให้มันส์กันด้วย
อ้าวถึงบ้านกันทุกคนแล้วนะครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงานมีทติ้งในครั้งนี้อีกครั้ง
หวังว่าทุกคนคงสนุกสนานกับการมาเที่ยวเชียงใหม่ในคราวนี้นะครับ
ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - piggyprince - 05-11-2012

(05-11-2012, 07:12)cin Wrote: เดี๋ยวรถไฟมีจุดขายใหม่แล้ว มีผับให้มันส์กันด้วย
อ้าวถึงบ้านกันทุกคนแล้วนะครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงานมีทติ้งในครั้งนี้อีกครั้ง
หวังว่าทุกคนคงสนุกสนานกับการมาเที่ยวเชียงใหม่ในคราวนี้นะครับ
ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

ต้องขอบคุณพี่ชายทั้งสอง พี่Cin พี่หม่าว ที่เป็นหัวเรือใหญ่ในการจัดงานครั้งนี้มากๆครับ
รู้เลยว่าเหนื่อยกันมากมาย ผมว่าพวกเราทุกคนรับรู้ได้ด้วยใจว่าพี่ทั้งสองตั้งใจทำให้งานครั้งนี้ออกมาดีมากๆ ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ให้ความร่วมมือด้วยครับ งานครั้งนี้มันเจ๋งจริงๆแถมมีทีเด็ดที่เป็นภาพความทรงจำที่ประทับใจมิรู้ลืมจริงๆ Big Grin

กวนประสาทก่อนเลยดีก่า....อิๆๆๆ เห็นรูปนี้แล้วมันช่าง.....Big GrinBig Grin
ขอบคุณพี่OCMมากๆครับ ผมได้เจอพี่ในงานครั้งแรกประทับใจมาก อัธยาศัยดีมั่กๆ แถมถ่ายรูปได้ใจมากครับ

ขอ....3.....คำสำหรับภาพนี้นะจ้ะ Tongue

กรู....ปวด....เขร้ Big GrinBig GrinBig Grin

ปล. สังเกตุหน้าตาเป๊กกำลังอินได้อารมณ์ ในขณะที่น้ากรรมกรกำลัง......TongueTongue

ไปอาบน้ำทำงานก่อนละครับเพื่อนๆ โอ้ยยยง่วงนอนมากกกกก

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - Chad90 - 05-11-2012

ยังรอขึ้นเครื่องอยู่ที่สนามบินเชียงใหม่ เครื่อง delay 1 ชม.
ดีใจที่ทุกท่านกลับถึงบ้านปลอดภัยครับ
ขอบคุณน้าซินกับน้าหม่าวที่ทุ่มเทตั้งใจกับการจัดงานครั้งนี้
แม้จะต้องเหน็ดเหนื่อยอย่างมากก็ตาม
ประทับใจมากครับ ถ้าจัดอีกผมก็คงมาร่วมอีกแน่นอน
ถึงกรุงเทพฯ แล้ว จะรีบย่อภาพและโพสให้ชมกัน
ส่วนใหญ่ภาพจะมืดๆ นะครับ คงไม่ว่ากัน

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - Maow - 05-11-2012

(05-11-2012, 09:30)Chad90 Wrote: ยังรอขึ้นเครื่องอยู่ที่สนามบินเชียงใหม่ เครื่อง delay 1 ชม.
ดีใจที่ทุกท่านกลับถึงบ้านปลอดภัยครับ
ขอบคุณน้าซินกับน้าหม่าวที่ทุ่มเทตั้งใจกับการจัดงานครั้งนี้
แม้จะต้องเหน็ดเหนื่อยอย่างมากก็ตาม
ประทับใจมากครับ ถ้าจัดอีกผมก็คงมาร่วมอีกแน่นอน
ถึงกรุงเทพฯ แล้ว จะรีบย่อภาพและโพสให้ชมกัน
ส่วนใหญ่ภาพจะมืดๆ นะครับ คงไม่ว่ากัน

ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับน้า Chad90
ดีใจและตื้นตันใจเป็นอย่างมากที่เพื่อนพ้องน้องพี่สมาชิกมากันครบครับ
น้า Chad90 เอารูปมาลงเยอะๆ นะครับ จะรอดูครับ
เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพนะครับ

RE: หนาวนี้ตี้เจียงใหม่เน่อ (Meeting III) + และ แอ๊ดคาราบาวอะคูสติก - Chad90 - 05-11-2012

ขอบคุณครับ