NimitGuitar webboard
อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? (/showthread.php?tid=1244)

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - boobyblue - 25-01-2009

เยเยเย เยเย่เย้เหย่เหย่เหย่ เหย่เยเย้เหย่เหย่เหย่
เหย่เยเย้เยเย.....อยากจะบอกว่ารักได้แต่ร้อง...เยเยเย......

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - Tingnal - 25-01-2009

ยามเช้า พี่ก็เฝ้าคิดถึงน้อง
ยามสาย พี่หมายจ้องเที่ยวมองหา
ยามบ่าย พี่วุ่นวายถึงกานดา
ยามเย็น ไม่เห็นหน้าผวาทรวง.......

ง.งู สู้ตาย...เจ้ามะคะ Big Grin

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - karn - 26-01-2009

งาม..แสนงามอย่างหยดย้อยยยยยยยยย
งาม..สาวชาวไร่อ้อย
อ้อย เอยพี่คอย..หวัง เธอ ให้ ทานนนนนนน...ง่ำๆๆๆๆๆๆ

นอ.หนู จ้า Big Grin

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - Webmaster - 26-01-2009

ฉันดีใจที่มีเธอ Im glad - Boyd

ในโลกที่มี ความวกวน
ในโลกที่ทุกคนต้องดิ้นรน
ที่สับสน ร้อนรนจนใจ นั้นแสนเหนื่อย
ในโลกที่ความทุกข์ท้อใจ
ได้เดินผ่านเข้ามาเรื่อยๆ
จนบางครั้งไม่รู้จะข้ามไปเช่นไร

แต่ยิ่งชีวิต ยิ่งผ่าน ยิ่งได้พบ ยิ่งเจอ
กลับทำให้ฉันยิ่งคิด ในใจ

ฉันดีใจทีมีเธอ ฉันดีใจที่เจอเธอ
เธอคือกำลังใจเดียวที่มี ไม่ว่านาทีไหนๆ
ฉันดีใจที่มีเธอ แม้จะต้องพบ อะไร
และฉันรู้และฉันอุ่นใจ
ว่าฉันนั้นจะมีเธออยู่ ตรงนี้

ในอุปสรรค ที่มากมาย
ในความหวาดหวั่น ที่วุ่นวาย
และอนาคต ในปัจจุบัน และอดีต
ในความเป็นจริงที่ต้องเจอ

แต่ยิ่งชีวิต ยิ่งผ่าน ยิ่งได้พบ ยิ่งเจอ
กลับทำให้ฉันยิ่งคิด ในใจ

ฉันดีใจที่มีเธอ ฉันดีใจที่เจอเธอ
เธอคือกำลังใจเดียวที่มี ไม่ว่านาทีไหนๆ
ฉันดีใจที่มีเธอ แม้จะต้องพบ อะไร
แต่ฉันรู้ และฉันอุ่นใจ
ว่าฉันนั้นจะมีเธออยู่ ตรงนี้

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - BENZ - 04-02-2009

E A
นอน นอนเถอะนอน
E A
E A
F#m B
อยากให้เธอง่วงนอน
E A
E A
E C#m
F#m B
อยากให้เธอเข้านอน
เพลงรักหลับ อุดม แต้พานิชย์ครับ Big Grin

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - Tingnal - 04-02-2009

น่ารัก เมื่อเธออยู่ใกล้
หวาน หวานละไม นี่แหละใจของเธอ
ซ่อนใจ ฉันไม่กล้าเสนอ
เกรงว่าฉันจะเก้อ เธอรักก่อนได้ไหม. ...

ม.แมวเหมียว ....เจ้ามะคะ Big Grin

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - karn - 04-02-2009

มอง?..เธอสาวเธอสวยฉันจึงได้มอง...

หากเธอไม่สวยฉันจะไม่มอง

หากเธอไม่แจ่ม ฉันจะไม่จ้อง

ฉันจะไม่มองให้หัวใจเต้ลลลลลส์

ตอ..เต่าจ้าBig Grin

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - pinkuitarz - 04-02-2009

** ต่อ..ให้..ฉัน..จะรักเธอมากเท่าไหร่
แต่ก็รู้ว่าเธอ คงจะไม่สนใจ
แต่ยังฝันไกล และยังคงหวังเอาไว้ข้างในจิตใจว่าสักวันเธอจะมีฉัน
แต่ก็รู้เป็นไปไม่ได้ เมื่อเธอคิดว่าฉันไม่ใช่..........

ช.ชิววว ว ค่ะ

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - Tingnal - 04-02-2009

" ชั่วดินฟ้ารักเธอเสมอใจ
ที่ฉันรำพันทุกวันฝันไปถึงเธอ
อยากให้เธอหวานใจอยู่ใกล้พรอดรัก
ร้อยเรียงร่วมเคล้าเคียงฉันและเธอ"

อ.อึ่งอ่าง ...เจ้ามะคะ Big Grin

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - san - 05-02-2009

อาจเป็น เพราะเรา คู่กัน มาแต่ชาติไหน

จะรัก รักเธอตลอดไป จนลมหายใจ ของกันเเละกัน

นอ หนู นะค่ะ