NimitGuitar webboard
อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? (/showthread.php?tid=1244)

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - dejemerry - 03-04-2008

หากฉัน เพ่งมองตาเธอให้ลึกหน่อย อย่างน้อย อาจทำให้ต้องเฉลียวใจ

จ หรือ J ค่ะ

แวะมาเล่นบ่อย ๆนะคะ Big Grin

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - โฟล์คน้อย - 03-04-2008

อยากคิดถึงเธอให้มากกว่านี้
คิด ๆอีกทีไม่ดีไม่ไหว..
เพราะว่าแค่นี้ก็แทบขาดใจ
มากไปไม่ไหว หายใจไม่ทัน..

อยากพบกับเธอให้มากกว่านี้
คิด ๆอีกทีไม่ดีไม่หวาน..
พบมากกว่านี้จะไม่ชื่นบาน
รักมากน้ำตาลเดี๋ยวไม่อร่อย

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - san - 03-04-2008

ยอมรับ โดยดี ว่า....มีเมียแล้ววววววววว

ว จ้า อิอิ

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - โฟล์คน้อย - 03-04-2008

ไม่มีเวลาไปหาเมียน้อยยยยยยยยยยยยยย..
ป่านนี้คงคอย น้องน้อยใจลอยคอยหา
น้องจงเข้าใจ พี่ไม่ค่อยมีเวลา..
อยากจะไปหา แต่ว่า เวลาไม่มี

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมม..

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - Webmaster - 03-04-2008

เอาเวอร์ชั่นน้าแมวไปฟังดูคับ

วันเวลากับความไว้ใจ กับชีวิตผู้ชายหนึ่งคน
ทุ่มลงไป ต้องทุ่มลงไปเท่าไหร่
เพื่อจะมีผู้หญิงคนหนึ่ง ไว้เป็นเหมือนดังดวงใจ
จะเสียอะไรจะเสียเท่าไหร่ ฉันพร้อมจะทำ

แต่ความเป็นจริงที่เธอให้มา ก็คือภาพเธอเดินจากไป
ทิ้งกันไป มีแผลในใจให้จำ
ได้แต่รอยแผลลึกในใจที่เธอนั้นเป็นคนทำ
กับภาพทรงจำ ที่ย้ำกระหน่ำ ซ้ำ ๆ รอยแผล

นี่หรือคือการตอบแทน ของคนที่รักและไว้ใจ
น่าขอบใจ ที่เธอให้บทเรียนนี้
นี่หรือที่เธอตอบแทน ของคนที่รักและหวังดี
หรือว่าเป็นวิธีที่เธอคุ้นเคย

วันเวลากับความสัมพันธ์ ไม่มีค่าอะไรต่อไป
ถ้าคนเรามันไม่มีใจให้กัน
จำอีกนานแผลนี้ในใจที่เธอให้เป็นรางวัล
จะไม่มีวันจะต้องมาเจ็บ ซ้ำ ๆ รอยเก่า

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - Webmaster - 03-04-2008

โฟล์คน้อย Wrote:ไม่มีเวลาไปหาเมียน้อยยยยยยยยยยยยยย..
ป่านนี้คงคอย น้องน้อยใจลอยคอยหา
น้องจงเข้าใจ พี่ไม่ค่อยมีเวลา..
อยากจะไปหา แต่ว่า เวลาไม่มี

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมม..

อ้าวน้าโฟล์คน้อยมาไงนี่ ต้องใช้ตัวสุดท้ายต่อสิจ๊ะTongue

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - dejemerry - 03-04-2008

น้าโฟล์คน้อยจะมาล่มกระทู้น้องปิ๊งเหรอคะ
ไม่อยู่ในกฎกติกาเล๊ยยยยย มาวัน แล้วก็หายไปสิบวัน
รีบ ๆกลับมาเร็ว ๆนะคะ จุ๊กกรู......

อุย..แล้วถึงตัวไหนแล้วคะเนี่ย ขอโทษค่ะBig Grin

เก็บรัก เอาไว้ในอก ดีกว่าหยิบยก รักไปให้ใคร

ร หรือ R เจ้าค่ะBig Grin

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - dejemerry - 04-04-2008

ก็ว่างอยู่ ไม่รู้จะทำอะไรค่ะ บ้านก็เงียบเชียบ ไปไหนกันหมดคะ สมาชิกมากขึ้น แต่ไม่ค่อยมีคนโพสต์เลย กลุ้มเจง ๆ ต่อเพลงคนเดียวก็ได้ค่ะ เชอะ...

รักแล้วรอ หน่อย หากพี่ต้องตายไปเพราะรอน้อง
จะไปฟ้องยมบาล ขี้ตู่กลางนา น้องเคยสาบาน
จะแต่งงานตอนข้างขึ้นเดือนหงาย

ย หรือ Y เจ้าค่ะ

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - pinkuitarz - 04-04-2008

ทำไมแม่เราต่ออยู่คนเดียวฟระ!?! -*-

สงสัยคงมีแค่แม่..ที่"อยู่ว่างๆ" ...555 Tongue

ยิ่งฉันใกล้เธอเท่าไหร่.. ยิ่งอยากจะเผยใจ ยิ่งสบสายตาก็ยิ่งหวั่นไหว
มันยากเหลือเกิน..จะเก็บ ซ่อนความรักเอาไว้
และความรักในใจของเธอ มีฉันอยู่บ้างไหม โปรดบอกความในใจ ให้ฉันรู้ทีนะเธอ...

เพลง ความลับ ของ san เอ้ย! Pause ค่ะ อิอิ

อ.อ่าง / A,E,I,O,U นะคะ