NimitGuitar webboard
อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? (/showthread.php?tid=1244)

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - dejemerry - 20-03-2008

Ke@nG Wrote:
dejemerry Wrote:นั่งอยู่จนเช้า อยากจะนอนก็นอนไม่หลับ

บ หรือ B ค่ะ Big Grin
บ้านของพี่ทำนา ทำนา ปลูกข้าวทุกเมื่อ
น้องก็ทำนาเกลือ ขายเกลือ ไว้ซื้อข้าวกิน

เพลง หนุ่มนาข้าว สาวนาเลือ ของใครลืมแระคร๊าบบบบบบ

น 1 คะแนน หากขึ้นต้นด้วย "กิน" เอาโบนัสไปอีก 9 เป็นสิบกะแนนจ้าาา

กินข้าวกับน้ำพริกซิจ๊ะ ถึงได้สะได้สวย
บ้านน้องใช่ร่ำ ใช่รวย มีแต่กุ้งแต่หอย

ย หรือ Y ค่ะ

แล้วจะให้ไปรับคะแนนกะใครคะ น้าเคี๊ยง.. เหอ เหอBig Grin

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - Ke@nG - 20-03-2008

dejemerry Wrote:ย หรือ Y ค่ะ

แล้วจะให้ไปรับคะแนนกะใครคะ น้าเคี๊ยง.. เหอ เหอBig Grin

ไปเบิกได้ที่ Webmaster ได้เรยจ้าป้า 5 5 5 5 5

ยามอุษาฟ้ากระจ่างทั่วนภา สว่างแล้ว ตื่นนิทราเสียเถิดน้องแก้ว......

ว ครับ ว

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - เดอะตู่ - 20-03-2008

ว่อ -อาย หนี่- อาย- เลิฟ -ยู ว่อ -อาย หนี่- อาย- มิส-ยู

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - dejemerry - 20-03-2008

Ke@nG Wrote:
dejemerry Wrote:ย หรือ Y ค่ะ

ไปเบิกได้ที่ Webmaster ได้เรยจ้าป้า 5 5 5 5 5

ยามอุษาฟ้ากระจ่างทั่วนภา สว่างแล้ว ตื่นนิทราเสียเถิดน้องแก้ว......

ว ครับ ว

งั้นก็สะสมคะแนนไปเรื่อย ๆ เด๋วไปรับทีเดียวค่ะ Big Grin

ยากยิ่งนัก ที่จะบ่นเพ้อ อยากบอกเธอทุกคำจากใจ
คำว่ารัก อักษรา ค่ายิ่งใหญ่ โปรดแน่ใจ

จ หรือ J เจ้าค่ะBig Grin

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - pinkuitarz - 20-03-2008

จี๊ด จี๊ด?จี๊ด จี ดี จี๊ด?
จี๊ด จี๊ด จี๊ด จี๊ด?จี๊ด จื ดี จี๊ด?
GOSSIP?จี๊ด จี๊ด?จี๊ด จี ดี จี๊ด?
จี๊ด จี๊ด จี๊ด จี๊ด?จี๊ด จื ดี จี๊ด?
จี๊ด จี๊ด จี๊ด จี๊ด?จี๊ด จี ดี จี๊ด?จี๊ด จี๊ด?

เฮ้ย?พูดกันได้ทุกวัน ใครเค้าทำอะไรกัน
มาทำเป็นรู้ทันช่างเม้าท์กันจังเลย
เดี๋ยวก็เจ๊าะแจ๊ะ ว่าเป็นแฟนคนโน้น
เดี๋วก็จุ๊ๆว่าเลิกคบคนนั้น

โธ่ ก็นึกว่าแน่ ให้ลุ้นซะแทบแย่
ไอ้เรื่องที่แน่ๆไม่เห็นมาดูเลย
ไม่รู้เหรอ คิดๆออกดังอย่างเงี้ยะ
ไม่เห็นเหรอ ชอบเค้าออกอย่างนั้น

* รัก มันซ่อนในนี้
ถ้าใครทราบกระซิบ ให้เธอฟังได้ไหม
(จีด ดี จี๊ด?จี๊ด จี ดี จี๊ด?)
(จี๊ด จี ดี จี๊ด?จี๊ด จี ดี จี๊ด?)
(GOSSIP)

รักเธอมาก ช่วยเม้าท์เรื่องนี้กันมั่งสิ
ปาปาราซซี่...

เพลง Gossip ของ Girly Berry ค่ะ

ซ.โซ่ หรือ S/Z ค่า~

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - arnut_11 - 20-03-2008

ซ่อมได้ อย่างเงี้ยเราซ่อมได้ ใครมีอารายๆก้อซ่อมได้ (ป้าเบิ๊ด) อิอิ

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - dejemerry - 21-03-2008

ได้ดีมีเงิน แหม ทำเป็นเดิน บ่ฮู้จักกัน
ไผฮ้องก็บ่หัน บ่ฮู้จักก้น แล้วก๋า แล้วก๋า

ก หรือ G เด้อข้าเด้อ Big Grin

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - Amin - 21-03-2008

ก่อนท้องฟ้าจะสดใส ก่อนความอบอุ่นของไอแดด

ด.เด็ก ครับ

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - arnut_11 - 21-03-2008

แดดส่องฟ้าเป็นสะญยาวันใหม่...

RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - arnut_11 - 21-03-2008

แดดส่องฟ้าเป็นสัญญาวันใหม่...