NimitGuitar webboard
ไม้หลัง Ovangkol & Wallnut เสียงเป็นไงครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: Acoustic music (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=18)
+--- Thread: ไม้หลัง Ovangkol & Wallnut เสียงเป็นไงครับ (/showthread.php?tid=1199)

Pages: 1 2

ไม้หลัง Ovangkol & Wallnut เสียงเป็นไงครับ - love666 - 04-03-2008

สวัสดีครับน้าๆ ช่วยไขปัญหาหน่อยครับ
1. ไม้หลัง Ovangkol ให้เสียงเป็นยังไงครับ และถ้าเทียบ กับ IndianRosswood เป็นไงครับ

2. ไม้หลัง Wallnut ให้เสียงเป็นไงครับ และถ้าเทียบ กับ Indian Rosswood เป็นไงครับ

ขอบคุณครับ

RE: ไม้หลัง Ovangkol & Wallnut เสียงเป็นไงครับ - pop_250823 - 04-03-2008

'^ ^ แฮะๆม่ายรู้จริงๆ

RE: ไม้หลัง Ovangkol & Wallnut เสียงเป็นไงครับ - SARUN - 04-03-2008

เป็นคำถามที่ดีมาก....แต่ยากเกินไปสำหรับผม
เชิญท่านต่อไปครับ

RE: ไม้หลัง Ovangkol & Wallnut เสียงเป็นไงครับ - pood - 04-03-2008