NimitGuitar webboard
ขายกีต้าร์ช่วยน้ำท่วม ตัวที่หนึ่ง Taylor Presentation Brazilian Rosewood!!! - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: Classified (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=7)
+--- Forum: ซื้อ-ขาย / Buy-Sell (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=8)
+--- Thread: ขายกีต้าร์ช่วยน้ำท่วม ตัวที่หนึ่ง Taylor Presentation Brazilian Rosewood!!! (/showthread.php?tid=11743)

Pages: 1 2 3 4 5

RE: ขายกีต้าร์ช่วยน้ำท่วม ตัวที่หนึ่ง Taylor Presentation Brazilian Rosewood!!! - nit gt - 13-10-2011

45VR น่าน่ะ

RE: ขายกีต้าร์ช่วยน้ำท่วม ตัวที่หนึ่ง Taylor Presentation Brazilian Rosewood!!! - วันละเป๊ก - 13-10-2011

(13-10-2011, 23:35)nit gt Wrote: 45VR น่าน่ะ

ยังครับน้านิด แต่ถ้าน้ำท่วมชั้นสองบ้านผมหนะ ไม่แน่

RE: ขายกีต้าร์ช่วยน้ำท่วม ตัวที่หนึ่ง Taylor Presentation Brazilian Rosewood!!! - piggyprince - 14-10-2011

มาช่วยยันครับ เสียงดีจริงๆ ตัวนี้เสียงเปิดแล้วแห้งได้ใจ มาทดลองได้ครับน้องเป๊กจัดให้ Big Grin
ขอให้ขายได้เร็วๆครับ และขอให้พวกเราผ่านมรสุมน้ำท่วมนี้ไปได้ นี่เที่ยงคืนแล้วยังฝนตกหนักอยู่เลยครับ

RE: ขายกีต้าร์ช่วยน้ำท่วม ตัวที่หนึ่ง Taylor Presentation Brazilian Rosewood!!! - วันละเป๊ก - 14-10-2011

ข่าวดีคูณสอง!!!
เพิ่งมาถึงบริษัทแล้วเช็คอีเมลพบว่าบริษัทผมมีโครงการบริจาคคูณสอง คือถ้ายอดบริจากรวมของคนในบริษัทเป็นเท่าไหร ทางบริษัทจะบริจาคเพิ่มด้วยจำนวนเงินเท่ากันรวมเป็นสองเท่า

ใครสนใจกีต้าร์ผมก็มาลองได้นะครับ อยากรีบขายจะได้บริจาคกับบริษัทได้ทันครับ

ขอบพระคุณครับ

RE: ขายกีต้าร์ช่วยน้ำท่วม ตัวที่หนึ่ง Taylor Presentation Brazilian Rosewood!!! - piggyprince - 14-10-2011

(14-10-2011, 08:14)วันละเป๊ก Wrote: ข่าวดีคูณสอง!!!
เพิ่งมาถึงบริษัทแล้วเช็คอีเมลพบว่าบริษัทผมมีโครงการบริจาคคูณสอง คือถ้ายอดบริจากรวมของคนในบริษัทเป็นเท่าไหร ทางบริษัทจะบริจาคเพิ่มด้วยจำนวนเงินเท่ากันรวมเป็นสองเท่า

ใครสนใจกีต้าร์ผมก็มาลองได้นะครับ อยากรีบขายจะได้บริจาคกับบริษัทได้ทันครับ

ขอบพระคุณครับ

ยกนิ้วโป้งให้หมดเลย เจ๋งแฮะ

RE: ขายกีต้าร์ช่วยน้ำท่วม ตัวที่หนึ่ง Taylor Presentation Brazilian Rosewood!!! - Guidejung - 14-10-2011

สุดยอดครับ

RE: ขายกีต้าร์ช่วยน้ำท่วม ตัวที่หนึ่ง Taylor Presentation Brazilian Rosewood!!! - Maow - 14-10-2011

เห็นคลิปเป๊กแล้วเสียงเพราะ ปน ซึ้ง
ไม่รู้มาก่อนเลยนะว่าเป็นศิษย์จาก Berklee

RE: ขายกีต้าร์ช่วยน้ำท่วม ตัวที่หนึ่ง Taylor Presentation Brazilian Rosewood!!! - วันละเป๊ก - 14-10-2011

(14-10-2011, 10:19)Maow Wrote: เห็นคลิปเป๊กแล้วเสียงเพราะ ปน ซึ้ง
ไม่รู้มาก่อนเลยนะว่าเป็นศิษย์จาก Berklee

ฝีมือแบบผมได้แค่ซื้อเสื้อยืดโรงเรียนเค้ามาใส่นอนแหละครับ พอดีตอนผมไปเรียนโทเรียนอยู่แถวๆนั้นครับ

RE: ขายกีต้าร์ช่วยน้ำท่วม ตัวที่หนึ่ง Taylor Presentation Brazilian Rosewood!!! - Cin - 14-10-2011

(14-10-2011, 10:44)วันละเป๊ก Wrote: ฝีมือแบบผมได้แค่ซื้อเสื้อยืดโรงเรียนเค้ามาใส่นอนแหละครับ พอดีตอนผมไปเรียนโทรเรียนอยู่แถวๆนั้นครับ

ถ้าคิดจะไปเรียนโทร เพื่อเอาไว้จีบสาวๆ ผมแนะนำเรียนกับอาจารย์ยอดเยี่ยมที่แถวๆ 69 Academy ก็พอแล้ว
รับรองผล100% ไม่เชื่อโทรหาแกได้ แต่ช่วงนี้เงียบๆไป

เขียนผิดๆ