NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 23-11-2007

มองชายเสื้อก็ได้...แต่ถ้าหันมามอง...นี่แสดงว่าไม่ได้ใส่เสื้อด้วยตนเองตอนออกจากบ้านมาทำงาน
สงสัยเป็นคุณหนู..มีคนรับใช้แต่งตัวให้เหมือนผมตอนเป็นเด็กๆ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - myakira - 23-11-2007

ไปนอนแล้วครับ
พรุ่งนี้ต้องไปแต่งงาน เดี๋ยวหน้าไม่เด้ง
ราตรีสวัสดิ์ทุกท่านครับ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - bobonuii19 - 23-11-2007

povation Wrote:มองชายเสื้อก็ได้...แต่ถ้าหันมามอง...นี่แสดงว่าไม่ได้ใส่เสื้อด้วยตนเองตอนออกจากบ้านมาทำงาน
สงสัยเป็นคุณหนู..มีคนรับใช้แต่งตัวให้เหมือนผมตอนเป็นเด็กๆ

น้าป๋อแล้วตอนนี้ คนรับใช้หายไปไหนอะค่ะ Big Grin

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 23-11-2007

bobonuii19 Wrote:
povation Wrote:มองชายเสื้อก็ได้...แต่ถ้าหันมามอง...นี่แสดงว่าไม่ได้ใส่เสื้อด้วยตนเองตอนออกจากบ้านมาทำงาน

น้าป๋อแล้วตอนนี้ คนรับใช้หายไปไหนอะค่ะ Big Grin
เค้าคงทนผมไม่ได้...รีบแก่ตายไปซะก่อนมั๊งครับ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - bobonuii19 - 23-11-2007

น้าป๋อ ป้านุ้ยว่าจะไปนอนแระ เพราะว่าพรุ่งนี้เข้าเวรโหด 6.30 น. จาตื่นไหมเนี่ย ส่วนหนู Song ร่าเริ่งอากาศหนาวอยู่ที่ เชียงใหม่โน้น she บอกว่า พรุ่งนี้จะโทรมาคุย ประมาณตอน ตี 3- ตี4 บอกหนูไปว่า โด้โปรดอย่ากรุณาโทรมาจะดีกว่า......

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - เฒ่าทารก - 24-11-2007

........เห็นตอนนี้พี่บูของผมอยู่ในบอร์ด....
........พี่เงียบมาหลายเพลาแล้ว...
........วันนี้เป็นยังไงบ้างเอ่ย???...
.......หรือว่านั่งแต่งเพลงให้ว่าที่เจ้าบ่าว-เจ้าสาวอยู่ครับ..

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 24-11-2007

bobonuii19 Wrote:น้าป๋อ ป้านุ้ยว่าจะไปนอนแระ เพราะว่าพรุ่งนี้เข้าเวรโหด 6.30 น. จาตื่นไหมเนี่ย ส่วนหนู Song ร่าเริ่งอากาศหนาวอยู่ที่ เชียงใหม่โน้น she บอกว่า พรุ่งนี้จะโทรมาคุย ประมาณตอน ตี 3- ตี4 บอกหนูไปว่า โด้โปรดอย่ากรุณาโทรมาจะดีกว่า......

จะให้ปลุกไหม กี่โมงล่ะ
อัญชันจะโทรมาทำไมเวลานั้นครับ...สงสัย

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 24-11-2007

หวัดดีครับน้าปิ้ว...
พอดีช่วงนี้รู้สึกไม่อยากพูดอยากคุยกับใครน่ะครับ
ไม่รู้เป็นไง?
สงสัยเป็นโรคติดต่อมาจากพี่เล็กเหล็กเย็นกระมังครับ
แล้วน้าเป็นไง....ผมติดตามความเคลื่อนไหวน้าอยู่
สังเกตุดูท่าทีปรอทวัดกิเลสของน้าขึ้นสูงจวนจะแตกอยู่แล้วใช่ไหม?
ควบคุมตัวเองหน่อยนะน้า...อย่างวาบหวามหวั่นไหวกับมันมากนัก
ด้วยความเป็นห่วงครับ...............

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - bobonuii19 - 24-11-2007

povation Wrote:
bobonuii19 Wrote:น้าป๋อ ป้านุ้ยว่าจะไปนอนแระ เพราะว่าพรุ่งนี้เข้าเวรโหด 6.30 น. จาตื่นไหมเนี่ย ส่วนหนู Song ร่าเริ่งอากาศหนาวอยู่ที่ เชียงใหม่โน้น she บอกว่า พรุ่งนี้จะโทรมาคุย ประมาณตอน ตี 3- ตี4 บอกหนูไปว่า โด้โปรดอย่ากรุณาโทรมาจะดีกว่า......

จะให้ปลุกไหม กี่โมงล่ะ
อัญชันจะโทรมาทำไมเวลานั้นครับ...สงสัย

น้าป๋อจะปุกจริงเหรอ บางทีพี่แดงอาจปลุกได้เน้อ รบกวนอีกแระ อัญชันก็ ติงต๋อง เป็นเหมือนกันนะ น้าป๋อ ไม่ใช่สวยเป็นอย่างเดียวววววววBig Grin

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 24-11-2007

คนสวยมักติงต๊องครับ..เรื่องจริง