NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - .::.pOoH.::. - 23-11-2007

ฝันดีครับ แต่ถ้าไม่ฝันจะดีที่สุด เพราะหลับสบายSmile

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Therock - 23-11-2007

..................เข้ามาราด รี สวัส ครับ.......วันนี้หมดแรง ขอหนีไปนอนก่อน...ส่วนแผนที่ ไปโรงแรมน้าสัน คาดว่า วันเสาร์จะทำเสร็จ มาลงให้ดูกันได้ครับ

ฝันดีครับ พี่น้อง......

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 23-11-2007

Good Night Song Hee's ......

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - .::.pOoH.::. - 23-11-2007

poPPie Wrote:ขับรถไปบ้นเต่า ผ่านบ้านผม อย่าลืมชะโงหน้า มา ย๊าฮู๊วววว ด้วยนะป้าBig Grin

ผมอยู่ ถัดซอย เพื่อนป้า(นู๋ ซีฮอง )มา ซอยเดียว 46

I wish you were around the corner....

Kao Tom Kui 100 metre from here likes heaven....

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - hattaya111 - 23-11-2007

ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?

ผมขอเพิ่ม หรือ ฮาๆมาอีก หน่วยนึง เป็น.........

***เช้า รุ่ง -ตะวันเเยงตาขนาดนี้- เหตุไฉนท่านยังไม่นอน? ***

ดังเช่น เช้าอากาศดีๆเเบบนี้เป็นต้น

*****อรุณสวัสดิ์ครับ.... ใครนอนได้ เผื่อผม2ทีนะครั้บบบ. ..****

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - karn - 23-11-2007

hattaya111 Wrote:*****อรุณสวัสดิ์ครับ.... ใครนอนได้ เผื่อผม2ทีนะครั้บบบ. ..****

เอาไป4ทีเลย....ผมฟิต!

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - pop_250823 - 23-11-2007

karn Wrote:
hattaya111 Wrote:*****อรุณสวัสดิ์ครับ.... ใครนอนได้ เผื่อผม2ทีนะครั้บบบ. ..****

เอาไป4ทีเลย....ผมฟิต!
ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆ กระทิงเปลี่ยว

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 23-11-2007

กระเทยเปล่า?

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - karn - 23-11-2007

povation Wrote:กระเทยเปล่า?

กาเทยเนี่ย....ทีเดียวก็เหลืองแย๊วววววคร๊าบบบบบบTongue

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - bobonuii19 - 23-11-2007

povation Wrote:
bobonuii19 Wrote:
pop_250823 Wrote:
karn Wrote:ไปนอนแย๊วววววBig Grin

ว่าแต่น้า บู หายไปไหนเนี่ย หรือว่า 'ป่วย'
ถ้าพรุ่งนี้ไม่มารายงานตัว วันจันทร์จะไปบุกถึงถิ่นBig Grin
ว่าไงน้าบูๆๆๆๆๆได้ยินแล้วก็มอบตัวซะดีๆๆๆๆๆๆไม่งั้นผู้หมวดกานจะบุกเข้าไปๆๆๆๆๆพร้อมจ่าpopๆๆๆๆๆๆ

เพิ่งรู้นะเนีย ว่าน้า karn เป็นตำมะรวจ อะจึ๋ยยยยย ป้านุ้ยไม่ค่อยถูกกะตำรวจเลยอะ โดยเฉพาะตำรวจจราจร ชอบเรียก ป้าเรื่อยเลย ป้าว่า ป้าก็ไม่ได้ ซิ่งสักกะหน่อย เวลาแกโบกเนี่ย เสียวจิงจิ๋ง วันนี้ตรูโดนข้อหาอะไรเนี่ย หลายต่อหลายครั้ง หาว่าป้าไม่ได้คาดเข็มขัด ป้าบอกไปว่า ถึงป้าเอวจะหนาหน่อยแต่ป้าก็คาด ตำมะรวจบอก ขอโตษครับ ผมพอดีเข็มขัดกับเสื้อคุณมันสีเดียวกัน ป้าก็ก้มดู หน้าอกตัวเองเสื้อสีม่วง เข็มขัดสีดำ มันสีเดียวกันตรงหน่ายยย นี่ถ้าป้าไม่รีบไป ป้าจะฟ้องคุณตำมะรวจ กลับซะเลย ข้อหาปักปรำประชาชน

มาอีกครา โดนโบกอีก คราวนี้ก้มมองหน้าอกตัวเองอีกครา วันนี้เสื้อตรูสีแดง เข็มขัดสีดำ ไม่น่าจะมองผิด กดกระจกลง คุณตำมะรวจ มองหน้าป้า แล้วบอกว่า หมดอายุ (ย้ำมองแต่หน้าป้า ไม่ได้มองเข็มขาดเลย) โหหห ป้าหละงง หน้าตรูหมดอายุตรงหน่ายยยยยย ออกจะสวยเริดอยู่ เลยถามไปว่า อะไรนะคะ ตำมะรวจก็ย้ำอีกบอกว่า หมดอายุ ..... อะไรนะ!!!!!!!! ใบภาษีคุณหมดอายุคร๊าบบบบ เลยรีบมองกลับไปกระจกด้านซ้าย ดึงออกมาดูเลย วุ้ยหมดอายุจริง ๆ (คือป้าเสียภาษีค่ะ แต่ดันแปะใบผิด) เลยรีบค้นเอกสาร แล้วส่งต่อให้คุณตำรวจดู แล้วบอกว่า หนูขอโทษค่ะ หนูปิดใบผิด คุณตำรวจช่วยปล่อยหนูด้วยนะคะ หนูรีบ แกเลยบอกว่า ผมก็รีบเหมือนกัน นี่ถ้าไม่ติดว่ารถติดคิวยาวแล้วเนีย ผมต้องขอเชิญคุณไปคุยที่ข้างทางซะหน่อย (แหม จะขอเบอร์ก็ไม่น่าจะอ้อมค้อมเน้อ55)
จะดูสีเสื้อที่ป้านุ้ยใส่..ต้องดูเฉพาะตรงที่หน้าอกด้วยหรือป้า
ถ้าเป็นเช่นนั้นก็สมควรที่ให้ตำรวจเรียกตรวจจับ....
เพราะป้านุ้ยขี้ลืม..ดันใส่แต่เสื้อยกทรงไปทำงาน...

แหม น้าป๋อ ที่ป้ามองหน้าอกเนี่ย ก็ป้าขาดเข็มขัดพาดมาที่อกนี่นา ก็ต้องมองอก หรือน้าป๋อจะให้ป้ามองที่ขา...ดี Rolleyes