NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - pop_250823 - 22-11-2007

ป้านุ้ยทำงานที่เดียวกับน้าป๊อปเหรอครับ ถามจริง

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - bobonuii19 - 22-11-2007

pop_250823 Wrote:ป้านุ้ยทำงานที่เดียวกับน้าป๊อปเหรอครับ ถามจริง

วงการเดียวกันค่ะ น้า pop สองแสน แถมระแวกเดียวกันอีกด้วยค่ะ คือน้า Poppie เนี่ย แกต้อนแขกให้มาพักที่โรงแรมที่ป้านุ้ยทำงานอยู่ ส่วน ป้านุ้ยก็ cheer แขก (ไม่ใช่ cheer เบียร์เน้อ) ให้ไป ซื้อตั๋วเครื่องบินกะน้า Poppie (ดีไหมน้า เราต้องช่วย ๆ กันเน้อ)

เห็นป่ะ น้า Pop สองแสน ป้านุ้ยเนี่ย ไม่ใช่นั่งกิน Service Charge อย่างเดียวนะเนี่ยงานการก็ทำกะเค้าเหมือนกันเน้อ Big Grin

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - pop_250823 - 22-11-2007

สรุปคือมีหน้าที่เดียวกันคือล่อลวงแขกให้มาใช้บริการไช่ไหมครับ อิอิ
อืม แจ๋วเลย น้าป๊อปปี้ทำงานสายการบิน ว่าจะถามสักหน่อยว่า สาย 84 อ้อมใหญ่-คลองสาน น่ะวิ่งเส้นไหนกลัวหลง อะ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 22-11-2007

ดึกแล้วนะคะ ขอตัวไปนอนก่อนละกันค่ะ คิคิ~

(นี่ ปิ๊ง ค่ะ !) Big Grin

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - poPPie - 22-11-2007

bobonuii19 Wrote:น้าPoppie ท่องไว้ค่ะ 8.00 น. พรุ่งนี้ป้ารอดตัวแล้วค่ะ 11.00 น.ค่ะ

พรุ่งนี้ ผม...สบายๆครับ จะไปรับรถที่ศูนย์ ตอนเที่ยง ตื่นสายได้ อิอิBig Grin

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - karn - 22-11-2007

ไปนอนแย๊วววววBig Grin

ว่าแต่น้า บู หายไปไหนเนี่ย หรือว่า 'ป่วย'
ถ้าพรุ่งนี้ไม่มารายงานตัว วันจันทร์จะไปบุกถึงถิ่นBig Grin

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - poPPie - 22-11-2007

pop_250823 Wrote:ป้านุ้ยทำงานที่เดียวกับน้าป๊อปเหรอครับ ถามจริง
[/quote]

ถามจริง บอกตรงๆ ว่า " ป่าวคับ " Big Grin
bobonuii19 Wrote:วงการเดียวกันค่ะ น้า pop สองแสน แถมระแวกเดียวกันอีกด้วยค่ะ คือน้า Poppie เนี่ย แกต้อนแขกให้มาพักที่โรงแรมที่ป้านุ้ยทำงานอยู่ ส่วน ป้านุ้ยก็ cheer แขก (ไม่ใช่ cheer เบียร์เน้อ) ให้ไป ซื้อตั๋วเครื่องบินกะน้า Poppie (ดีไหมน้า เราต้องช่วย ๆ กันเน้อ)

เห็นป่ะ น้า Pop สองแสน ป้านุ้ยเนี่ย ไม่ใช่นั่งกิน Service Charge อย่างเดียวนะเนี่ยงานการก็ทำกะเค้าเหมือนกันเน้อ Big Grin
ใช่ครับป้านุ้ย เราต้องช่วยๆกัน ทำให้เศรษฐกิจของชาติ เจริญ Cool

pop_250823 Wrote:สรุปคือมีหน้าที่เดียวกันคือล่อลวงแขกให้มาใช้บริการไช่ไหมครับ อิอิ
อืม แจ๋วเลย น้าป๊อปปี้ทำงานสายการบิน ว่าจะถามสักหน่อยว่า สาย 84 อ้อมใหญ่-คลองสาน น่ะวิ่งเส้นไหนกลัวหลง อะ
เด๋วก้อล่อให้หลงทางซ๊ะเรยยย 555 แหม๊....

povation Wrote:ดึกแล้วนะคะ ขอตัวไปนอนก่อนละกันค่ะ คิคิ~

(นี่ ปิ๊ง ค่ะ !) Big Grin
หลับฝันดีครับ กุ๊กไนท์

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - bobonuii19 - 22-11-2007

poPPie Wrote:
bobonuii19 Wrote:น้าPoppie ท่องไว้ค่ะ 8.00 น. พรุ่งนี้ป้ารอดตัวแล้วค่ะ 11.00 น.ค่ะ

พรุ่งนี้ ผม...สบายๆครับ จะไปรับรถที่ศูนย์ ตอนเที่ยง ตื่นสายได้ อิอิBig Grin

แหม ว่าจะเกทับสะหน่อย น้า poppie ดัน ป๊อกเด้งซะนี่ เด้งหนีเราไปตั้ง 1 แต้ม
แหนะ เอาค่ะ ถือว่า โชคดีทั้งคู่ ยกประโยชน์ให้จำเลยไป จริงไหมคะน้าป๋อTongue

karn Wrote:ไปนอนแย๊วววววBig Grin

ว่าแต่น้า บู หายไปไหนเนี่ย หรือว่า 'ป่วย'
ถ้าพรุ่งนี้ไม่มารายงานตัว วันจันทร์จะไปบุกถึงถิ่นBig Grin
ว่าไงน้าบูๆๆๆๆๆได้ยินแล้วก็มอบตัวซะดีๆๆๆๆๆๆไม่งั้นผู้หมวดกานจะบุกเข้าไปๆๆๆๆๆพร้อมจ่าpopๆๆๆๆๆๆ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 22-11-2007

karn Wrote:ไปนอนแย๊วววววBig Grin

มาแย้ววววววว
ว่าแต่มาช้าเลยมาไม่ทันน้าkarn
ไปซะแล้ว....
งั้นก็ปายยยด้วยยยยยย..