NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - pop_250823 - 21-11-2007

ก็ได้อยู่แต่มันช้ามากๆครับ กำจิงๆ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - bobonuii19 - 21-11-2007

san Wrote:
boobyblue Wrote:แวะไปคุยกับหมอedoมาครับ
ส่วนเพลงใหม่ก็มีเพิ่มอีกสัก3เพลง
เพลงเก่าน้ายังได้ฟังไม่หมดเลย
จะฟังเพลงใหม่แล้วรึ
เดี๋ยวมีโอกาสจะส่งให้ฟังเพิ่มครับ
หรือวันไหนว่างก็ชวนน้ากานมาด้วยแล้วผมจะร้องให้ฟังถ้าอยาก

น้าอ่านหนังสือกับเขาด้วยรึ
ที่บ้านผมพอมีหนังสืออยู่บ้าง
ลองมาหาดูซิครับเผื่อมีเล่มไหนสนใจจะได้หยิบยืมกันอ่านได้บ้าง
ถือเป็นการแลกเปลี่ยนประสบการณ์ครับ
เชิญ......................ด้วยความยินดี

ขอบคุณสำหรับเพลงที่ไพเราะ มีความหมาย ที่นำมาให้บ้านฟ้า ฟังกันนะครับน้าบู

ส่วนหนังสือ ถ้ามีโอกาส คงได้นำมาแลกกันอ่านครับ

bobonuii19 Wrote:
pop_250823 Wrote:ผมก็ติดหนังสือครับโดยเฉพาะจากปลายปากกาของลุงหนวดน่ะชอบๆ

ใครอะคะ ลุงหนวดเนี่ย Rolleyes

ลุงหนวด ก็เป็น แฟน กับ ป้าเครา ไงครับRolleyes

น้าสัน ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ กระจ่างมากเลยเคอะ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - pop_250823 - 21-11-2007

ตายจริง ทำไมน้าสันถึงไปเปิดเผยข้อมูลเชิงลึกแบบนั้นล่ะครับ จบกัน โธ่.....

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - bobonuii19 - 21-11-2007

pop_250823 Wrote:ตายจริง ทำไมน้าสันถึงไปเปิดเผยข้อมูลเชิงลึกแบบนั้นล่ะครับ จบกัน โธ่.....

น้า pop สองแสน อันนี้ป้านุ้ยถามจริง ๆ นะคะ ใครคะลุงหนวด เนี่ย

ใช่ นามปากกา ลุงหนวด เจ้าของคอลัมน์มาลัยเสี่ยงรัก อะเปล่าววววววว

โอ้วว้าววววววววววววว น้า pop จะหาคู่เหรอ นุ้ยว่า คนที่คาดตาสีดำ อะ ท่าจะเหมาะนะคะRolleyes

pop_250823 Wrote:ตายจริง ทำไมน้าสันถึงไปเปิดเผยข้อมูลเชิงลึกแบบนั้นล่ะครับ จบกัน โธ่.....

น้า pop สองแสน อันนี้ป้านุ้ยถามจริง ๆ นะคะ ใครคะลุงหนวด เนี่ย

ใช่ นามปากกา ลุงหนวด เจ้าของคอลัมน์มาลัยเสี่ยงรัก อะเปล่าววววววว

โอ้วว้าววววววววววววว น้า pop จะหาคู่เหรอ นุ้ยว่า คนที่คาดตาสีดำ อะ ท่าจะเหมาะนะคะRolleyes

งงเลยเล่นงี้ใครครับคาดตาสีดำ ฉงน เป็นที่สุด

pop_250823 Wrote:

งงเลยเล่นงี้ใครครับคาดตาสีดำ ฉงน เป็นที่สุด

งั้นปล่อยให้งงต่อไปละกัน จะได้มีอะไรคิด ไม่ว่างไงคะ ดีปะ

ป้านุ้ยใจร้าย....

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - karn - 22-11-2007

นอนแย๊ววววววววBig GrinBig Grin

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - SARUN - 22-11-2007

karn Wrote:นอนแย๊ววววววววBig GrinBig Grin

เห็นชอบด้วยในหลักการ.....ไปนอนด้วยครับ.......

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 22-11-2007

แช่งให้ฝันร้าย....ให้สาวๆมารุมทึ้งทั้งคืน! (พวกที่นอนก่อน ตี 2 ครึ่ง)