NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 18-11-2007

เฮ้ยกันเองเว้ยป้าม่าย...บ้านฟ้านี้ไม่ถือสากันอยู่แล้วเว้ย!

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 18-11-2007

myakira Wrote:
boobyblue Wrote:
myakira Wrote:ผมคงมิได้สัปหงก เพราะผมไม่ได้อยู่รับแขกจนถึงตีสามเหมือนใครบางคน 555555

ตกลงผมจะเรียกคุณว่าไงดี?
จะน้าหรือป้าดีครับ
จะเรียกป้าคุณก็ใช้สรรพนามแทนตัวเองว่า"ผม
แต่ครั้นจะเรียกว่าน้าคุณก็มีสภาพเพศตามที่รับทราบว่าเป็นหญิง
ตกลงผมชักสับสนทางเพศ
เอ๊ะ!!!งง

จะเรียกอะไรก็ตามแต่น้าจะสะดวกเถิดครับ ส่วนผมขอเรียนตามตรงว่าสะดวกจะใช้สรรพนามและปิยวาจาเฉกเช่นเหล่าน้าๆ มากกว่า ด้วยเกิดมาท่ามกลางญาติพี่น้องชายล้วน คำพูดเหล่านี้จึงติดปากมาตั้งแต่ไหนแต่ไร คงไม่ว่ากันนะครับ
ทำไมคลอดประเจิดประเจ้อจัง...พี่น้องชายล้วนคงนั่งมองดูป้าม่ายไหลออกมาตาปริบๆ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 18-11-2007

myakira Wrote:
myakira Wrote:ผมคงมิได้สัปหงก เพราะผมไม่ได้อยู่รับแขกจนถึงตีสามเหมือนใครบางคน 555555

ตกลงผมจะเรียกคุณว่าไงดี?
จะน้าหรือป้าดีครับ
จะเรียกป้าคุณก็ใช้สรรพนามแทนตัวเองว่า"ผม
แต่ครั้นจะเรียกว่าน้าคุณก็มีสภาพเพศตามที่รับทราบว่าเป็นหญิง
ตกลงผมชักสับสนทางเพศ
เอ๊ะ!!!งง

จะเรียกอะไรก็ตามแต่น้าจะสะดวกเถิดครับ ส่วนผมขอเรียนตามตรงว่าสะดวกจะใช้สรรพนามและปิยวาจาเฉกเช่นเหล่าน้าๆ มากกว่า ด้วยเกิดมาท่ามกลางญาติพี่น้องชายล้วน คำพูดเหล่านี้จึงติดปากมาตั้งแต่ไหนแต่ไร คงไม่ว่ากันนะครับ

ได้ครับเอาเป็นว่าผมเรียก....ลุง.ท.ในนาทีนี้นะครับคงไม่ว่ากัน
(ท.หมายถึงชมได้ทุกเพศทุกวัยครับ)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 18-11-2007

ทำไมคลอดประเจิดประเจ้อจัง...พี่น้องชายล้วนคงนั่งมองดูป้าม่ายไหลออกมาตาปริบๆ
[/quote]

แหมจินตนการเห็นภาพเลยครับพี่.........

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - pop_250823 - 18-11-2007

ต่อไปขอเข้าแก๊งภาคค่ำด้วยคนนะงับ เพราะตอนนี้ใช้มือถือต่อกับโน๊ตบุ๊คเข้ามาได้แย้วดีใจจัง

ยินดีต้อนรับสู่"ดึกสงัด-วิกาลยามนี้ฯ"ครับน้าป๊อบ
รู้สึกจะเป็นครั้งแรกเลยใช่มั้ย?
ขอให้ท่องยามวิกาลอย่างมีความสุขครับ..........

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - pop_250823 - 18-11-2007

ซ้อมกีต้าร์ไปเล่นไปคุยไปเพลินดีครับน้า

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - myakira - 18-11-2007

povation Wrote:เฮ้ยกันเองเว้ยป้าม่าย...บ้านฟ้านี้ไม่ถือสากันอยู่แล้วเว้ย!

...ง่า....
องค์ลงหรือครับน้าป๋อ ???

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - myakira - 18-11-2007

povation Wrote:ทำไมคลอดประเจิดประเจ้อจัง...พี่น้องชายล้วนคงนั่งมองดูป้าม่ายไหลออกมาตาปริบๆ

แหมจินตนการเห็นภาพเลยครับพี่.........

น้าป๋อช่างมีฝีปากสมฐานะประมุขบ้านเต่า
ส่วนน้าบูก็พอกันเลย...ไม่รู้ว่าเห็นภาพอะไรไปถึงไหนแล้วนี่ .. ยังไงก็อย่าถึงกับเอามาแต่งเป็นเพลงเลยนะครับ ผมสยองง่ะ...

กำลังคิดๆอยู่ครับ
จินตนาการกำลังบรรเจิด!!!