NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 17-11-2007

LittleNomad Wrote:
Code:
น้าบูฯ
...ดูซิจะมาใครมาต่อ...ให้เวลาเบียร์หนึ่งขวด!!

สวัสดีครับน้า... ผมนั่งทำงานไป แล้วเผลอ ๆ ก็แ๊ว๊ปเข้าดูเหมือนกัน...
หมดกาแฟไปสองเหยือกแล้ว ทีแรกก็นึกว่าคืนนี้ กระทู้ประจำดึก จะตกหล่นซะอีก...

เบียร์หมดหรือยังครับ... ถ้ายัง มา...ชนกันสักถ้วย... ผมคงอยู่อีกนานหลายชั่วโมง - - หรือว่าน้าฯ ไปเฝ้าพระอินทร์ซะแล้ว?...

ชนครับชน...เหลืออีกสองอึกครับ
หมดสองอึกก็ไปแล้วครับพี่
แล้วหากผมมีโชคคงได้พบกันวันเสาร์ครับ
ขอให้มีความเพลิดเพลินกับการทำงานอยู่บ้างซักนิดก็ยังดี.............

Grid.. Wrote:อยากกินเบียร์คับ.. แต่หาซื้อไม่ได้เลย..

มาที่ปากซอยเพชรเกษม20
อาเจ๊แกขายตลอด24ครับ
แต่หากว่ามาก็แวะมาดื่มกับผมซะเลย
ดีมั้ย?
ผมว่าดีนะ.................

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 17-11-2007

ตอนนี้เหลือเราอยู่เพียงสามคน
มีผม,น้ากาน,พี่รอน
น้องกริดไปเฝ้าพระอินทร์แล้ว
ชักวังเวง...........เห็นทีต้องลี้หนีไปนอนบ้างแล้ว
พี่รอนคุยกับน้ากานไปก่อนนะครับ
ผมขอตัวเพราะเบียร์หมด
และเกรงใจตัวเองพรุ่งนี้ยังต้องไปทำงานครับ
แล้วพบกันใหม่พรุ่งนี้..................

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - LittleNomad - 17-11-2007

Code:
น้าบูฯ
...แล้วหากผมมีโชคคงได้พบกันวันเสาร์ครับ...

งั้นคืนนี้ก่อนนอน ผมจะไหว้พระขอพรให้น้ามีโชคนะครับ...

สาธุ.....................

ไปจริงๆแล้วครับ
ราตรีสวัสดิ์พี่รอน พี่นิมิตร น้ากาน
แล้วก็ราตรีสวัสดิ์น้าบูด้วยครับบบบบบบบบบบบบบบบบบ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Grid.. - 17-11-2007

ผมก็ยังอยู่ค๊าบบบบบ.. พอดีนั่งดูหนังเพลิน เรื่อง Zodiac ที่เป็นเรื่องจริงของฆาตกรต่อเนื่องที่อเมริกาครับ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Tai Labour - 17-11-2007

ผมไม่ชอบดูแนวนี้เลยน้องกริด น่ากลัวมาก...โ้ดยเฉพาะวิธี "ฆ่า-ตัด-ตอน" ในเมืองไทยเนี่ย

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - karn - 17-11-2007

boobyblue Wrote:ตอนนี้เหลือเราอยู่เพียงสามคน
มีผม,น้ากาน,พี่รอน
น้องกริดไปเฝ้าพระอินทร์แล้ว
ชักวังเวง...........เห็นทีต้องลี้หนีไปนอนบ้างแล้ว
พี่รอนคุยกับน้ากานไปก่อนนะครับ
ผมขอตัวเพราะเบียร์หมด
และเกรงใจตัวเองพรุ่งนี้ยังต้องไปทำงานครับ
แล้วพบกันใหม่พรุ่งนี้..................

อันที่จริง เมื่อคืนผมลืมปิดppcครับน้า เลยมีชื่อ online ค้างอยู่
ความจริง หลับๆตื่นๆตั้งแต่ตอนเกือบๆดีสองแล้วครับBig Grin

อยู่เฝ้าบ้านครับ
มีใครอยู่มั้ยยยยยยยยยยยยย
ยู้ฮู้..........................................

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - เฒ่าทารก - 17-11-2007

..........มาแล้วครับๆเป็นยังไงบ้างวันนี้พี่บู วันนี้ไม่ได้ร่ำอำพันหรอกหรือครับ? ส่วนผมวันนี้นั่งเฝ้าบ้านสีฟ้าจนง่วงนอน เพราะเหล่าผองสมาชิกไม่ทราบว่าไปไหนกันหมด มีที่ไปบ้านพี่ป๋อก็ไม่กี่ท่าน ตอนนี้เลยรู้สึกว่าง่วงนอนจนจะไม่ไหวแล้ว อีกนิดเดียวผมคงหัวกระแทกหมอนแล้วอ่ะครับ