NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - pinkuitarz - 12-11-2007

boobyblue Wrote:
pinkuitarz Wrote:
boobyblue Wrote:สังเกตุเครื่องหมายตกใจซิจ๊ะ
ล้อเล่นจ้า............
ยายปิ๊ง!!!!!!!

เฮ้อ!!! ปิ๊งเจออย่างงี้แล้ว.. รับไม่ได้จริงๆค่ะ Shy

ไปนอนดีกว่า Tongue ราตรีสวัสดิ์น้าบูและทุกๆคนค่ะ Big Grin

ราตรีสวัสดิ์จ้าหลานปิ๊ง....
พักผ่อนเยอะๆๆพรุ่งนี้ต้องไปเรียนใช่มั้ย?
นอนเถอะจ้า......ปล่อยคนแก่เขาว่ากันไป.....

ใช่ค่ะ ไปโรงเรียน... ไม่ค่อยอยากเล้ยยย

ไปจริงๆแล้วค่ะ สวัสดีค่ะ Big Grin

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - เฒ่าทารก - 12-11-2007

.......พี่บูครับ ยามนี้พี่ดื่มน้ำอำพันหมดไปกี่จอกแล้วครับ ....
.......แล้ววันนี้พี่ชายมิออกไปทำกิจกรรมธุรกิจหรือไงครับ...
......หรือว่าต้องดูแล จูเนียร์ของพี่ๆที่บ้าน ........
......ไป กทม. ครั้งหน้า ผมขอนั่งช่วยเรียกลูกค้าด้วยคนนะครับ...
......(( อิอิอิ แท้จริงอยากไปนั่งดูสาวๆเดินเที่ยวมากกว่า จิบอำพันไปนั่งดูสาวไป คงสนุกดี )))

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 12-11-2007

หวัดดีจ้ายายทวดปิ๊งงงงงงงงง!!

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - ej_sing - 12-11-2007

ราตรีสวัสดิ์ น้องปิ๊ง พักผ่อนเยอะๆหน่อยนะจ๊ะ นอนดึกๆ เดี๋ยวผิวไม่สวยนะ

กราบสวัสดีทุกท่าน เห็นออนไลน์กันหลายคน
เลยเข้ามาทักก่อน เหมือนเดิม เจออีกที ตีสอง

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 12-11-2007

เฒ่าทารก Wrote:.......พี่บูครับ ยามนี้พี่ดื่มน้ำอำพันหมดไปกี่จอกแล้วครับ ....
.......แล้ววันนี้พี่ชายมิออกไปทำกิจกรรมธุรกิจหรือไงครับ...
......หรือว่าต้องดูแล จูเนียร์ของพี่ๆที่บ้าน ........
......ไป กทม. ครั้งหน้า ผมขอนั่งช่วยเรียกลูกค้าด้วยคนนะครับ...
......(( อิอิอิ แท้จริงอยากไปนั่งดูสาวๆเดินเที่ยวมากกว่า จิบอำพันไปนั่งดูสาวไป คงสนุกดี )))

นี่ขวดที่สี่ครับ
หมดขวดนี้ก็ลาละครับ
สำหรับวันนี้ผมหยุดครับ
ผมหยุดอาทิตย์จันทร์และวันนักขัตฤกษ์
วันอาทิตย์หยุดเพื่ออยู่กับลูก
วันจันทร์บังคับหยุดโดยก.ท.ม.
หากวันไหนน้ามาตรงกับวันทำงานน้าคงตื่นตาตื่นใจกับนักท่องเที่ยวต่างชาติ
ซึ่งผมโคตรเบื่อ!!
แต่ก็ยินดีหากน้าอยากจะชื่นชม

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - เฒ่าทารก - 12-11-2007

.......งั้นค่ำคืนนี้ผมขอร่ำลาทุกๆท่านไปพักผ่อนเพื่อตื่นมาปฏิบัติภารกิจในอาทิตย์ของการทำงาน นิทราราตรีสวัสดิ์ทุกๆท่านครับ พรุ่งนี้มาสนทนากันต่อ ฝันดีทุกท่านครับ ฝันดีครับพี่บู

นี่คือประโยคแรกของกระทู้นี้..............

เวลาปัจจุบันวันนี้9กันยายน2550
ตรวจชื่อผู้ยังไม่พักผ่อนดังนี้
AcousticMAN_001, boobyblue, kitja, mr_non, pood, poPPie, povation
ท่านทำการใดอยู่จึงยังไม่พักผ่อน?
ข้าพเจ้านายบูบ้าดื่มเบียร์แกล้มข้าวราดห่อหมกปลาช่อนใบยอ
เฝ้ารอความเคลื่อนไหวบ้านสีฟ้ามีใครไขข้อข้องตอบกระทู้บ้าง...
ท่านละ?
มีใครดื่มหน้าคอมฯเยี่ยงข้าพเจ้า
หากมี-ข้าพเจ้าขอชนแก้ว!
นับถือๆ

--------------------------------------------------------------------------------

เวลาผ่านมาสองเดื่อน
ขณะนี้ผมกำลังดื่มเบียร์แกล้มข้าวราดห่อหมกปลาช่อนใบยอเช่นเดียวกับวันนั้นมิมีผิด
กาลเวลาผ่านไปอย่างเนิ่นช้าทว่าเร็ว...รวดเดียวเราก็แนบแน่นในความเป็นเพื่อน
ขอดื่มให้กับมิตรภาพที่จะยั่งยืนตลอดไป...............

ราตรีสวัสครับน้าปิ้ว....
อีกบัดเดี๋ยวผมก็ลาแล้วเหมือนกันครับบบบ
เชิญล่วงหน้าไปก่อนตามสบาย.................

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - LittleNomad - 12-11-2007

งั้นดึกดื่นคืนนี้ก็เหลือผมอยู่โยงทำงานตามลำพัง...

ผมยังอยู่อีกสิบนาที
งั้นราตรีสวัสดิ์พี่รอนไว้ก่อน...

เป็นไงครับวันนี้ที่บ้านเต่าสุขสันต์กันมากมายใช่มั้ย?
ยินดีด้วยสำหรับความสุขที่ยังพอหาได้ในโลกปัจจุบัน!!