NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 23-10-2007

povation Wrote:ผมยังอยู่ มีเรื่องต้องคิดต้องทำอีกมากครับ

จะคิดจะทำอะไรกันนักหนาพี่
โลกนี้เรามิอาจควบคุม
เราทำได้ดีที่สุดคือควบคุมตนเอง
เอ๊ะ...............นี่ผมทะลึ่งรึเปล่า?

เฒ่าทารก Wrote:........ผมอยู่เป็นน้องพี่ป๋อนะครับ ถ้าจะอยู่เป็นเพื่อนไม่อาจเอื้อม ผมคุยไม่ค่อยเก่งยังไงพี่ป๋อชวนผมคุยได้นะครับ กาแฟแก้วที่ 4 แล้วสำหรับผมคืนนี้คงนัยตาแข็งถึงเช้า

ข่มตานอนเถอะครับ
น้าไม่มีไรทำรึไงจะตาแข็งถึงเช้า?
สงสัย.........................?

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - LittleNomad - 23-10-2007

...แต่น้าบู ผู้ละม้ายเหมือน Alvin Lee (ฟันม้าแห่ง Ten Years After) เจ้าของโต๊ะ ดึกสงัดฯ งัดผ้าห่มโดดร่มไปนอนซะแล้วกระมัง...

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - เฒ่าทารก - 23-10-2007

..............ผมมีธุรกิจเสริมอาชีพประจำคือเปิดร้านอินเทอร์เน็ต........
.............วันนี้ผมทำผิดกฏหมายอยู่คือเปิดเกินเวลาที่กำหนด 4 ทุ่ม...
.............จึงจำต้องนั่งเฝ้าลูกค้าที่มาอ้อนวอนขอเล่นถึงเช้า.....
............เพื่อสนองรักษาลูกค้าผมจึงต้องยอมแม้จะเหนื่อยจากงานประจำมาทั้งวัน..
เนี่ยแหล่ะน้าบูเหตุผลขี้งกอย่างผม อิอิอิอิ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 23-10-2007

งั้นก็ขอกล่าวคำสมน้ำหน้าให้แก่ความขี้งกของน้า
นอกจากนี้ก็ตัวใครตัวมัน..................ไปละครับบบบบบบ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - poPPie - 23-10-2007

ต้องกล่าวคำว่า ราตรีสวัสดิ์ เพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคน

เฒ่าทารก, boobyblue, ej_sing, LittleNomad, nit gt, poPPie, povation, Webmaster

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - เฒ่าทารก - 23-10-2007

..........ฝันดีคร๊าบบบบบบบ......น้าบู น้าpoPPie

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - LittleNomad - 23-10-2007

ฝันเผื่อด้วยนะครับ น้าบู น้าpoPPie....

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 23-10-2007

" สำหรับผมคืนนี้คงนัยตาแข็งถึงเช้า "

ไวอาก้าเข้าให้ใส่ปากไม่ใช่ไว้หยอดตา

น้ากีตาร์เก่าเรียกว่า " ทำมาก้า "
ผมขอเรียกเฉไปว่า " ทำเป็นกล้า "

" ผมอยู่เป็นน้องพี่ป๋อนะครับ ถ้าจะอยู่เป็นเพื่อนไม่อาจเอื้อม "

แต่ผมนะกลับตรงข้ามกับน้าเฒ่าทารกเลย ผมชอบตีรุ่นเท่า ยิ่งกับน้องๆหลานๆ ทำให้ผมสบายใจ

..............ใช่ว่าพี่ป๋อจะดูเป็นผู้หลักผู้ใหญ่ขนาดนั้นนะครับ อันนี้หมายความว่าพี่ป๋อยังดูหนุ่มมากๆ ถ้าไม่รู้อายุจริง.......ไม่ได้ยอนะครับแต่ตาดูปากพูดอย่างใจคิด...
..............ผมว่าจะกินแบบเม็ดแต่เป็นคนกินยายากส์เลยบดผสมน้ำไว้ แต่เวรกรรมมีจริงดันจะเอามากินแล้วสะดุดขาตัวเองน้ำในแก้วเลยกระฉอกใส่ตาซะแทบลืมตาไม่ขึ้น
..............ผลที่ได้ อย่างที่เห็นครับพี่ป๋อ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - ej_sing - 23-10-2007

โอ๊ยย ไม่หลับไม่นอนกันเน้ออ
ห่วงสุขภาพกันหน่อยคร้าบบบ