NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 23-10-2007

san Wrote:โพสข้อความกันตั้งแต่วันที่ 09-09-2007 เวลา 01:59

จนถึง วันนี้ วันที่ 22 ต.ค. เวลา 23:52 เดือนกว่า!!!!!!!!!!!!!!!!

มีทั้งหมด 45 หน้า (นี่มันวิทยานิพนธ์ ชัดๆ)

น้าๆ เมายาบ้า กัน หรือ เปล่า ทำไมยังไม่นอน กันอีกละครับ....

เมาครับ
เมาเป็นบ้า
มิใช่เมายาบ้า!!!

มาเมาด้วยกันมั้ย?
พ่อรูปหล่อ!!!

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - เฒ่าทารก - 23-10-2007

...........วันงานจริงเรียกพนักงานบริษัทฯประกันมาด้วยดีกว่าน้าบู......
...........ของผมวิริยะประกันภัย ของน้าบูบริษัทฯอะไรก็ตามมาแล้วกันครับ..
...........เอาพนักงานสาวๆสวยมาเคลมประกัน ทั้ง 2 คน ผมกับน้าบู...
..........พนักงานคงจะจดเวลาเคลมที่ชนมือเป็นระวิงแหงๆ.....

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - san - 23-10-2007

boobyblue Wrote:
san Wrote:โพสข้อความกันตั้งแต่วันที่ 09-09-2007 เวลา 01:59

จนถึง วันนี้ วันที่ 22 ต.ค. เวลา 23:52 เดือนกว่า!!!!!!!!!!!!!!!!

มีทั้งหมด 45 หน้า (นี่มันวิทยานิพนธ์ ชัดๆ)

น้าๆ เมายาบ้า กัน หรือ เปล่า ทำไมยังไม่นอน กันอีกละครับ....

เมาครับ
เมาเป็นบ้า

อย่าท้านะ ....
แม่คนสวย!!!

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 23-10-2007

เฒ่าทารก Wrote:...........วันงานจริงเรียกพนักงานบริษัทฯประกันมาด้วยดีกว่าน้าบู......
...........ของผมวิริยะประกันภัย ของน้าบูบริษัทฯอะไรก็ตามมาแล้วกันครับ..
...........เอาพนักงานสาวๆสวยมาเคลมประกัน ทั้ง 2 คน ผมกับน้าบู...
..........พนักงานคงจะจดเวลาเคลมที่ชนมือเป็นระวิงแหงๆ.....

ผมจะพยามโน้มน้าวใจหล่อนให้ไปดูแลผม
แต่ไม่รู้จะสำเร็จหรือไม่?
โปรดติดตามด้วยใจระทึก!!!

san Wrote:
boobyblue Wrote:

เมาครับ
เมาเป็นบ้า

อย่าท้านะ ....
แม่คนสวย!!!

ขนลุก!!
ถ้าผมเป็นแม่คนสวย
น้าจินตนาการเอาเองละกัน?
ส่วนจะท้าหรือไม่พิจารณาเอาเองครับ............

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - LittleNomad - 23-10-2007

โงหัวจากงาน พักจิบกาแฟ เลยแวะมาทักทายเพื่อนพ้อง คนนอนดึก...

ผมหมดเวลาแล้ว
พรุ่งนี้ต้องประกอบกิจซ้ำซากเพื่อชีพ
เรียกว่าสัมมาชีพอีกแล้ว
ขอลาก่อนครับ
ราตรีสวัสดิ์ครับ...............

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - เฒ่าทารก - 23-10-2007

........ราตรีนิทราสวัสดิ์ครับน้าบู ตะวันฉายยามรุ่งไว้สนทนากันใหม่ครับ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 23-10-2007

ผมยังอยู่ มีเรื่องต้องคิดต้องทำอีกมากครับ

........ผมอยู่เป็นน้องพี่ป๋อนะครับ ถ้าจะอยู่เป็นเพื่อนไม่อาจเอื้อม ผมคุยไม่ค่อยเก่งยังไงพี่ป๋อชวนผมคุยได้นะครับ กาแฟแก้วที่ 4 แล้วสำหรับผมคืนนี้คงนัยตาแข็งถึงเช้า

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - LittleNomad - 23-10-2007

คืนนี้ นกฮูก บินกันว่อน... ดีครับ ไม่เหงา...