NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 22-10-2007

นอนเถอะครับ
อย่ามาฝืนสังขารเหมือนผมเลย
นอนเพื่อสุขภาพครับ....
ขอถามหนึ่งข้อก่อนนอน
น้าจะมาไหวมั้ยวันที่3น่ะ?
ผมว่าหากได้พบกันคงดี
หรือว่าไง?
มาตอบอีกคำแล้วเชิญนอนตามอัธยาศัยครับ...

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 22-10-2007

ก่อนอื่นผมขอ Happy Birthday น้า LittleNomad ย้อนหลังไปด้วยครับ
คงเกิดซักประมาณ 10-18 ตุลาคม นะครับ แล้วใยไม่หาเรื่องมาฉลองกันซักหน่อย!

* ทำไมไม่ถ่ายรูปงานวันเกิดมาลงให้ดูบ้าง
ไม่รู้หรอกเหรอว่า กิจกรรมระหว่างสมาชิกเกินกว่าสองคน มันน่าสนุกแค่ไหน!

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Maow - 22-10-2007

boobyblue Wrote:นอนเถอะครับ
หรือว่าไง?
มาตอบอีกคำแล้วเชิญนอนตามอัธยาศัยครับ...

ช่วงนี้ไปไหนไม่ได้เลยครับ
เพราะต้องช่วยฮูหยินทำงานที่บ้าน
และฮูหยินกำลังจะให้กำเนิดทายาทใหม่ด้วยครับ
ถ้ามีโอกาศแล้วคงจะได้ไปคาราวะพี่น้าๆทุกท่านสักครั้งครับ
อยากเจอตัวจริงมากๆครับ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 22-10-2007

LittleNomad Wrote:
Code:
อรุณสวัสดิ์.............
ไม่รู้เมื่อคืนผมไปอยู่ไหนถึงไม่มาตั้งโต๊ะรับแขก?
แปลกใจจริง!!

สงสัยเมื่อคืนน้า คงไปงานระลึกคล้่ายวันแจ้งเกิด... ความจริงผมต้องน้า ว่า 'พี่' ถึงจะถูกต้อง เพราะเกิด[/code]หลังน้าไม่กี่วัน...

ผมว่าพี่LittleNomadเกิดระหว่าง22-31นะครับพี่ป๋อ
เพราะพี่เขาบอกเป็นน้องผม และยังว่าเกิดหลังผมไม่กี่วัน
ตอนนี้เรายังมีเวลาส่งความสุขได้ตรงวันนะครับ
ขออย่างเดียว-ขอให้รู้วันที่ชัดเจนเท่านั้น
ตอนนี้ก็ส่งความสุขไปได้ตลอดจนกว่าจะสิ้นเดือน
เอ้า....สุขสันต์วันเกิดพี่รอนครับ...

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Maow - 22-10-2007

บ๊าย...บาย...ครับน้าบู
ไปนอนหละ
คราวนี้ไปจริงๆ

Maow Wrote:
boobyblue Wrote:นอนเถอะครับ
หรือว่าไง?

ช่วงนี้ไปไหนไม่ได้เลยครับ
เพราะต้องช่วยฮูหยินทำงานที่บ้าน
และฮูหยินกำลังจะให้กำเนิดทายาทใหม่ด้วยครับ
ถ้ามีโอกาศแล้วคงจะได้ไปคาราวะพี่น้าๆทุกท่านสักครั้งครับ
อยากเจอตัวจริงมากๆครับ

ดีแล้วครับอย่ามา!!
หากน้ามาผมจะไม่พูดด้วยเลย
โทษฐานเห็นแก่ตัว!!
ทิ้งฮูหยินท้องแก่ไว้เพียงลำพัง

ดูแลเธอมากๆครับ
น้าจะไม่มีวันเรียกวันเวลาย้อนกลับได้อีกแล้ว
หากวันนี้น้าไม่ทำหน้าที่ให้ดีที่สุด
รับรองเสียใจภายหลังแน่!!

เอาไว้เมื่อสะดวกที่สุดแล้วค่อยพบกันครับ.............

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 22-10-2007

หลานผมจะได้น้องแล้ว...ไชโย..ไชโย

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - เฒ่าทารก - 22-10-2007

..........อย่างที่น้าบูพูดครับ ผู้หญิงท้องแก่ย่อมอยากได้กำลังใจมากช่วงนี้ ถ้าละเลยไปกระทบไม่ใช่แค่คนเดียว..
.........เห็นพี่ป๋อดีใจ ผมก็ดีใจด้วยเช่นกันครับ..........
.........เอะอะๆ อะไรผมก็ขอ ชนแก้วไว้ก่อนคร๊าบบบบบ นิสัยคนไทยสนุกได้ทุกที่ทุกเหตุการณ์อยู่แล้ว.....
.........แล้วมีใครดื่มเหมือนผมไหมเนี่ย ตอนนี้??? ขวดที่ 2 กำลังจะหมด และพอเพียงแต่เท่านี้ อิอิอิ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - san - 22-10-2007

โพสข้อความกันตั้งแต่วันที่ 09-09-2007 เวลา 01:59

จนถึง วันนี้ วันที่ 22 ต.ค. เวลา 23:52 เดือนกว่า!!!!!!!!!!!!!!!!

มีทั้งหมด 45 หน้า (นี่มันวิทยานิพนธ์ ชัดๆ)

น้าๆ เมายาบ้า กัน หรือ เปล่า ทำไมยังไม่นอน กันอีกละครับ....

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 23-10-2007

ผมขวดที่5แล้วครับ
ขอชนหน่อย!!
(ผมมีประกัน)