NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - bobonuii19 - 21-10-2007

dejemerry Wrote:สงกะสัย น้า sitth หลับคาคอมฯ แหงม ๆ เลยค่ะ...Tongue

ป้าแดง คนที่หลับคา com เนี่ย ถ้าจะไม่ใช่ น้า sitth นะเนี่ย ป้านุ้ยต่างหาก Rolleyes นี่เพิ่งฟื้นมาเองค่ะ สิวขึ้นปาก 2 เม็ดเลย.... Sad

ป้าแดง ทำมายช่วงนี้ ป้านุ้ยชอบเป็นอะไรที่ปากนะคะเนีย ส่งสัย จะปากไม่ค่อย ......จริง ๆ Tongue พรุ่งนี้ขึ้นเขียงแล้ว เสียวววว จังค่ะ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 21-10-2007

" พรุ่งนี้ขึ้นเขียงแล้ว เสียวววว จังค่ะ "

อ้าว..ใครไม่รู้เค้าต้องนึกว่าป้านุ้ยไปผ่าตัดแปลงเพศกลับมาเป็นชายตามเดิมแน่ๆ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - bobonuii19 - 21-10-2007

povation Wrote:" พรุ่งนี้ขึ้นเขียงแล้ว เสียวววว จังค่ะ "

อ้าว..ใครไม่รู้เค้าต้องนึกว่าป้านุ้ยไปผ่าตัดแปลงเพศกลับมาเป็นชายตามเดิมแน่ๆ

น้าป๋อ ทำมายรู้อะคะ เงียบ ๆ ไว้ เดี๋ยวคนอื่นรู้ฝามจริงหมด เดี๋ยวไม่มีคน take care ป้าอะ วันที่ 3 อะค่ะ

น้อป๋อ เพื่อนเกาหลี นุ้ย อยากร้อง 1 เพลง จะได้หรือเปล่าคะ นี่แอบติดต่อ หลังไมค์ กะ น้า Poppie อยู่นะเนี่ย Shy

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 21-10-2007

บางท่าน..ในบ้านสีฟ้านี้จะ take care เพศเดียวกันมากเป็นพิเศษ!

รีบบอกมาโดยตรงในนี้เลยว่าเพลงอะไร จะลงชื่อให้เดี๋ยวเลยครับ
อย่าช้าเดี๋ยวไก่ตื่น!

povation Wrote:บางท่าน..ในบ้านสีฟ้านี้จะ take care เพศเดียวกันมากเป็นพิเศษ!

รีบบอกมาโดยตรงในนี้เลยว่าเพลงอะไร จะลงชื่อให้เดี๋ยวเลยครับ
อย่าช้าเดี๋ยวไก่ตื่น!

น้าป๋อ ยังบอกไม่ได้อะค่ะ ขอไปตกลงกัน น้า poppie เป็นการส่วนตัวก่อน แล้ว จะรีบconfirmed ค่ะ

ส่วนที่ว่า บ้านสีฟ้าเนี่ย บางท่านจะ take care เพศเดียวกันเป็นพิเศษ ชอบค่ะ ชอบ Rolleyes

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - dejemerry - 21-10-2007

เม้าท์กันแต่เช้าเชียว พรุ่งนี้จะขึ้นเขียงแล้ว วันนี้อยากทำไรก็รีบทำนะคะ ป้านุ้ย เดี๋ยวพรุ่งนี้ต้องปิดปากสนิท ขอให้โชคดี หายเร็ว ๆ มาเม้าท์กันต่อนะคะ Big Grin

dejemerry Wrote:เม้าท์กันแต่เช้าเชียว พรุ่งนี้จะขึ้นเขียงแล้ว วันนี้อยากทำไรก็รีบทำนะคะ ป้านุ้ย เดี๋ยวพรุ่งนี้ต้องปิดปากสนิท ขอให้โชคดี หายเร็ว ๆ มาเม้าท์กันต่อนะคะ Big Grin

ป้าแดง วันนี้ไม่อยากทำอะไรเลยค่ะ อยากอยู่เฉย ๆ แต่ต้องไปทำงานอะค่ะ นี่กำลังจะออกไปทำงานแล้วค่ะ เซ็งเลย คนอื่นเค้าหยุดกัน แต่ หนูไม่ได้หยุด Sadเพราะหนูต้องเลื่อนไปหยุดพรุ่งนี้อะค่ะ ไปขึ้นเขียง (เหมือนหมูเลยวุ้ย)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - dejemerry - 21-10-2007

bobonuii19 Wrote:
dejemerry Wrote:เม้าท์กันแต่เช้าเชียว พรุ่งนี้จะขึ้นเขียงแล้ว วันนี้อยากทำไรก็รีบทำนะคะ ป้านุ้ย เดี๋ยวพรุ่งนี้ต้องปิดปากสนิท ขอให้โชคดี หายเร็ว ๆ มาเม้าท์กันต่อนะคะ Big Grin

ป้าแดง วันนี้ไม่อยากทำอะไรเลยค่ะ อยากอยู่เฉย ๆ แต่ต้องไปทำงานอะค่ะ นี่กำลังจะออกไปทำงานแล้วค่ะ เซ็งเลย คนอื่นเค้าหยุดกัน แต่ หนูไม่ได้หยุด Sadเพราะหนูต้องเลื่อนไปหยุดพรุ่งนี้อะค่ะ ไปขึ้นเขียง (เหมือนหมูเลยวุ้ย)

น่าฉงฉานจริง ๆ วันนี้ป้าแดงไปสเต็กลาว ไปตรวจตราความเรียบร้อยคนอื่น ๆ นะคะ ส่วนป้าแดงไปทานหมูย่างส้มตำปลาร้า พูดแล้ว น้ำลายไหล..ยืดดดดดดดด บะบายค่ะBig Grin

น่าฉงฉานจริง ๆ วันนี้ป้าแดงไปสเต็กลาว ไปตรวจตราความเรียบร้อยคนอื่น ๆ นะคะ ส่วนป้าแดงไปทานหมูย่างส้มตำปลาร้า พูดแล้ว น้ำลายไหล..ยืดดดดดดดด บะบายค่ะBig Grin
[/quote]

ป้าแดงพูดอะไรอะ ตอนยังไม่ได้อ่านข้อความ เม็ดในปาก ยังเล็กอยู่เลยอะค่ะ แต่ พออ่านข้อความแล้ว เม็ดใหญ่ขึ้นมาอีกเท่าตัวนึง เซ็งเลย (คำเตือน:เมื่อท่านมีอาการน้ำลายสอเมื่อไหร่ เม็ดในปากท่านจะพองตัวขึ้นตามความสอ(มาก น้อย)ของน้ำลาย จากคุณหมอผู้จะลงมือผ่า

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - AcousticMAN_001 - 21-10-2007

ไม่ได้เข้ามากระทู้นี้ซะหลายวัน เข้าโพสที่420แล้ว 5555
น้าๆคงไปสนุกกันอยู่ที่ไหนซักแห่งแน่ๆ ยังไงก็เมาอย่าขับนะครับ