NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 18-10-2007

ถ้าซื้อไว้แล้ว
ก็กลับกลายเป็นว่าผมมาไม่ทัน
น้าsitthแกไม่อยู่แล้ว
ผมมา-น้าแกก็ไป....

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - LittleNomad - 18-10-2007

สวัสดีครับน้าบู ผมไม่ซื้อนม แต่มี 'สุรานม' ไว้เติมกาแฟ... นี่ก็ดื่มเผื่อน้าไปแล้วหลายแก้ว....

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 18-10-2007

สวัสดีครับพี่(เจอตัวกันแล้วไม่กล้าเรียกน้าแล้วครับ)
ขอบคุณครับที่ยังนึกถึง
พอดีวันนี้ยังไม่ใช่วันเสาร์-อาทิตย์-จันทร์
ผมจึงแหกกฏของวันเวลามิได้
เอาไว้ถึงวันนั้นก่อนเราค่อยชนแก้วกันนะครับ
เสียดายวันที่พบกันที่บ้านพี่ป๋อผมหมดสัมปทานเวลาพอดี
จึงมิได้อยู่สนทนากันยาวๆ
ทราบมาว่าพี่กลับตั้งตี2-3
เสียดายครับเสียดาย
วันนี้ขอดื่มเฮลบูบอยสีแดงแทนไปก่อนครับ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - poPPie - 18-10-2007

boobyblue
(มหา'ลัย)

วันที่ลงทะเบียน: 28-08-2007
วันเกิด: October 21
เวลาท้องถิ่น: 18-10-2007 เวลา 23:56

โอ๊ะๆ ...อีกไม่กี่วัน ก็จะถึงวันเกิด น้าบู แล้วนะครับ พี่น้อง
น้า บู ลงปีเกิดไปเลยครับ อายุเป็นเพียง ตัวเลข

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 19-10-2007

71ครับ
ขอบคุณในความเอาใจใส่ครับ
สังเกตุว่าเดือนนี้มีสมาชิกหลายท่านเกิดนะครับ
แสดงว่าตุลามงคลครับ
คนดีๆมาเกิดเยอะ!!

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - poPPie - 19-10-2007

ไว้คืน วันที่ 20 เมื่อเวลา เดินผ่าน 00.01 ผมจะเป็นคนโพส แฮบปี้เบิร์เดย์ ให้น้า บู เอง

น้า บู ยังไง ก็โทรๆ มาเตือนกันมั่งน๊ะจ๊ะ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 19-10-2007

ขอคุณล่วงหน้าครับ
ว่าแต่ว่าน้าจะมาทำเป็ดให้ผมกินมั้ย?

ตอนนี้หนังตาชักตรึงๆแล้ว
ขอตัวก่อนนะครับ
เดี๋ยวนี้ค่อยว่ากันใหม่
ราคี.........สวัสดิ์ครับ

(กระทูนี้43วันแล้วนะครับ มีผู้ตอบครบ356พอดี+ผมอีก1=357 น้าpoppieว่ามันจะเดินทางไปถึงไหน ผมตั้งใจว่าจะให้เป็นกระทู้อภิอมตะมหานิรันดร์กาลเลย น้าว่าจะเป็นไปได้มั้ย?)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Therock - 19-10-2007

สถิติเว็บบอร์ด