NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 17-10-2007

กลับมาแล้วครับ..
ทุกคนมีความสุขดี
ยกเว้นน้าpoppieไม่ยอมไป..
เดี๋ยวพรุ่งนี้พี่ป๋อคงนำรูปบรรยากาศมาโชว์
(ผมกลับก่อนเพราะหมดสัมปทานเวลา ป่นนี้ทุกคนคงกำลังเบิกบาน)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 17-10-2007

ม่ายรุม่ายชิ
ไปนอนกว่า
ราตรีหวัด................

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - .::.pOoH.::. - 17-10-2007

ไปนอน...ละครับ...วันนี้รักษาสุขภาพ เมื่อวานทารุณ...พรุ่งนี้ค่อยเอาใหม่!

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - poPPie - 18-10-2007

boobyblue Wrote:กลับมาแล้วครับ..
เดี๋ยวพรุ่งนี้พี่ป๋อคงนำรูปบรรยากาศมาโชว์
(ผมกลับก่อนเพราะหมดสัมปทานเวลา ป่นนี้ทุกคนคงกำลังเบิกบาน)

โอ๊วว... เพิ่งเห็นครับ น้า บู
ที่ทำงานผมก็อยู่ใกล้กับร้าน บาลีนี่ นะคับ แต่.. ต้องขับรถกลับบ้าน
ก่อนสิ เพื่อส่งสมาชิกในบ้าน ซึงอยู่ ซอยอ่อนนุช ครั้นจะขับกลับไป
อีกรอบ มันก็ไม่ไหว ละครับ รถติดจริงๆ ไว้โอกาศหน้า คงได้เล่นกับน้า บู อีกนะจ๊ะ Big Grin

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - MUI - 18-10-2007

ผมก็กำลังจะนอนครับ ท่องมาสามชั่วโมงแล้ว ตัวเองไม่ค่อยมีความรู้จะออกมาแลกเลยครับ..ถ้าแนวบ้านนอกบ้านนอกหน่อยละก็ ถนัด

นี่อุตส่าห์หาเพื่อนแนวเดียวกัน (ลุงแดง) กะจะให้น้าลุงแกเขียนมากกว่า 2 บรรทัด ตอนนี้หลุดหน้าไปซะงั้น

เดี๋ยวไปหานมกินก่อน..จะมาใหม่อีกรอบ ต้องเปลี่ยนกางเกง(นอน) เดินไปหน้าคอนโด ซื้อนมที่เซเว่น แล้วจึงกินนมได้...รอแป๊บนึง

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 18-10-2007

poPPie Wrote:
boobyblue Wrote:กลับมาแล้วครับ..

โอ๊วว... เพิ่งเห็นครับ น้า บู
ที่ทำงานผมก็อยู่ใกล้กับร้าน บาลีนี่ นะคับ แต่.. ต้องขับรถกลับบ้าน
ก่อนสิ เพื่อส่งสมาชิกในบ้าน ซึงอยู่ ซอยอ่อนนุช ครั้นจะขับกลับไป
อีกรอบ มันก็ไม่ไหว ละครับ รถติดจริงๆ ไว้โอกาศหน้า คงได้เล่นกับน้า บู อีกนะจ๊ะ Big Grin

มิได้มิเป็นไร
แค่อยากให้อิจฉาเฉยๆ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 18-10-2007

ไปนอนก่อนนะครับ
ราตรีสวัสดิ์ครับ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - MUI - 18-10-2007

อ้าว..น้าบู นอนซะแล้ว..ผมยังไม่ได้ออกไปซื้อนมเลย เลยกินนมยังไม่ได้ ดึก ๆ ไหงเป็นงี้ทุกวัน...ฝนตกซะงั้น...กินน้ำเปล่าแทนนมแล้วนอนเลยดีกว่าครับ ราตรีสวัสดิ์ครับ

น้าsitthวันนี้เตรียมซื้อนมไว้หรือยัง
เดี๋ยวดึกกว่านี้ผมจะหนีไปนอนอีกนะ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Webmaster - 18-10-2007

boobyblue Wrote:น้าsitthวันนี้เตรียมซื้อนมไว้หรือยัง
เดี๋ยวดึกกว่านี้ผมจะหนีไปนอนอีกนะ

น้า sitth แกซื้อไว้คู่นึงแล้วคับ (เป็นแพคคู่ 2 ขวดน่ะ) Tongue