NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 15-10-2007

ชนแล้วตกลงกันไม่ได้...ให้แยกย้ายต่างคนต่างไป...
ไม่นับรวมเรื่องยวดยานพาหนะบนท้องถนนนะครับ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - bobonuii19 - 15-10-2007

poPPie Wrote:ป้านุ้ย อย่ารอรุ่งเช้า สว่างเรย ผมเล่นได้ทั้ง 2 เพลง

ตกลง ป้านุ้ย จะร้องเพลงไหน ซักเพลงก็ยังดีครับ เลือก

มาได้เลย ลุงป๋อ ป้าแดง ปลาติดเบ็ดแย๊ววววว อิอิ

ป้าแดง ช่วยยย ด้วยยยยยย หนูร้องไม่ดร้ายยยยยยย Sad

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - dejemerry - 15-10-2007

bobonuii19 Wrote:
poPPie Wrote:ป้านุ้ย อย่ารอรุ่งเช้า สว่างเรย ผมเล่นได้ทั้ง 2 เพลง

ตกลง ป้านุ้ย จะร้องเพลงไหน ซักเพลงก็ยังดีครับ เลือก

มาได้เลย ลุงป๋อ ป้าแดง ปลาติดเบ็ดแย๊ววววว อิอิ

ป้าแดง ช่วยยย ด้วยยยยยย หนูร้องไม่ดร้ายยยยยยย Sad
ป้าแดงว่า.งานนี้ตัวใครตัวมันดีก่านะจ๊ะ..ของพี่เองคอนเฟิร์มไปเรียบร้อยแล้ว แต่ยังไม่ถึงไหนเลยน้องเอ๋ย..Big Grinมัวแต่มาโม้ที่บ้านสีฟ้าจนหาเวลาว่างไม่เจอ..บาย..ไปแล้วจ้าTongue

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 15-10-2007

ตกหน้าไปแล้ว
จำเป็นต้องกู้ขึ้นมาใหม่
มีใครมาสานต่อมั้ย?

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - .::.pOoH.::. - 15-10-2007

ราตรีสวัสดีครับ...Smile

พรุ่งนี้ตื่นเช้า อากาศน่านอน...zzzZZzzzz

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - dejemerry - 15-10-2007

บาย ไปนอนเหมือนกันค่ะ ตี 3 ครึ่งต้องตื่นมากวนตะโก้ นอนหลับฝันดีทุก ๆ คนนะคะ อย่านอนดึก นอนดื่นตื่นมาตอนเช้าจะได้สดชื่นแจ่มใส..เอ้า..น้าป๋อนอนได้แล้วจ้า..ป้าแดงเค้าเป็นห่วงจริง ๆ น้า..!! Tongue

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - poPPie - 16-10-2007

bobonuii19 Wrote:

คุณ นุ้ย ลองทบทวนดูอีกทีครับ เริ่มเช้าวันที่ 4 พฤศจิกายน
อะไร อะไร มันก็เรียกกลับมาไม่ได้แล้ว

ป้าแดงๆ ช่วยดึงคันเบ็ดหน่อยเร๊วววววว เด๋วปลา...หลุด !

boobyblue Wrote:ตกหน้าไปแล้ว
จำเป็นต้องกู้ขึ้นมาใหม่
มีใครมาสานต่อมั้ย?

สานต่อเรื่องนี้รึป่าว น้าบู ! ผมหนะ ตื้อไม่เลิกอยุ่แระ Big Grin

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Grid.. - 16-10-2007

ใกล้ง่วงแล้วค๊าบบ งั้นลาไปนอนล่วงน่าดีก่าเน๊อะ.. ราคีสวัสดิ์คร๊าบบบ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - pop_250823 - 16-10-2007

อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน ผมมาเปลี่ยนกะแล้ว กะดึกคงหลับหมดแล้วล่ะ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - poPPie - 17-10-2007

มานั่งรอ ลุง..ปร๋ออส์ ว่าจะกลับมาจากบาลีนี่ รึยัง !
สงสัยจะยังเมาท์ทูเมาท์ กันอยู่ อิอิ ตอนนี้ 00.25
กุ๊ดไนท์ เพื่อน ทุกคนครับ หลับ ลึกๆ ไม่ต้องฝัน Tongue
ตื่นมาจะได้ สดชื่นนนนน