NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 13-10-2007

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้อง.........
ตั้งโต๊ะ!

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - karn - 13-10-2007

ตอนนี้น้า san กะน้า katayoot กำลังเดินทางมาหาผมที่โรงงาน
เดี๋ยวมีตั้งโต๊ะหมู่...เตรียมตัว!

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - MUI - 13-10-2007

สวัสดีด้วยครับ...กำลังจะลูกจากโต๊ะ(คอม)แล้วเชียว...กระทู้นี้เด้งขึ้นมาข้างบน..นั่งต่อ

ไม่ว่าผมจะอยู่ตรงไหนของประเทศไทยที่ใกล้คอม ฯ ต้องเปิดบ้านสีฟ้าเข้ามาดูว่ามีอะไรกินหรือเปล่า....วันนี้คงไม่ได้นอนหัวค่ำ..หมายถึงว่า..ดึกจอดแน่ครับ แต่ตอนนี้อยู่บ้านพี่สาวที่รามอินทรา..พอดีพี่สาวไม่อยู่อยู่แต่หลาน ๆ ไม่งั้นโดน "ล้มโต๊ะ" ถูกพี่สาวแย่งไปเล่นเกมส์

เสียดายไม่ได้เจอน้าบูที่บ้านน้าป๋อ คิดว่าเจอแน่ที่สะเต๊กลาว พรีเหมี่ยพระรามก้าว...ฝีมือไม่ต้องเอาติดไปมากนะครับ..บ่มออกบ้างเด้อท่านที่ฝีมือ(บวม)ทั้งหลาย..อิอิแซวเล่นครับ

มือทั้งสองของผมยังไม่มีฝีเลย

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 13-10-2007

ผมก็เสียดายที่ไม่เจอน้าsitth
ผมไปช้าไปหน่อย
ไว้ค่อยเจอกันในงานชุมนุมใหญ่ก็ได้ครับ
แต่ผมก็คงไปช้าเหมือนเดิม
เพราะผมยังต้องทำงานในวันเสาร์
แต่ไปช้าดีกว่าไม่ไป
หวังว่าน้าจะรอผมนะครับ

แต่ดูเหมือนว่าผมจะถูกล้มโต๊ะซะแล้ว
ลูกๆมาป้วนเปี้ยนแถวโต๊ะ
ปากก็พร่ำๆ.......อยากเล่นเกมส์
หากว่าจู่ๆผมหายไปแสดงว่าผมถูกยึดโต๊ะ
แต่ไม่ต้องห่วงบัดเดี๋ยวจะกลับมาใหม่

karn Wrote:ตอนนี้น้า san กะน้า katayoot กำลังเดินทางมาหาผมที่โรงงาน
เดี๋ยวมีตั้งโต๊ะหมู่...เตรียมตัว!

แหมน่าหนุก!
นัดไปทำไรกันครับ
เสียดายขณะนี้ผมอยู่ต่างจังหวัด
ไม่อยากนั้น.........................
ผมก็อยู่บ้าน!
เคี๊ยกๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อย่าคิดว่าจะตามไป
เรื่องนั้นถ้าจะยาก
แต่ก็อยากเต็มที

เอาเป็นว่าจะออกไปซื้อเบียร์เพิ่ม
เตรียมพร้อม!!!!!

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - MUI - 13-10-2007

น้าบู...อีกเจ็ดวัน อีกเจ็ดวัน อีกเจ็ดวัน...เตรียมตัวให้ดี...........ปรัศนีย์สำหรับคืนนี้ครับ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - karn - 13-10-2007

เรื่องของเรื่อง น้าsanแกอยากกินเหล้า เล่นกีต้าร์ ตามประสาวัยรุ่น
เลยถ่อมาจากฝั่งธน มารับน้าหนุ่มที่เทพารักษ์
แล้วตรงมาที่โรงงานผม ตอนนี้ให้แม่บ้านเตรียมต้อนรับอยู่ครับ
คราวหน้า ผมคงต้องถ่อไปฝั่งธนเพื่อเอาคืน แล้วจะไปถล่มน้าบูที่บ้านอีกนะครับ
หากแม่บ้านของน้า อนุญาตBig Grin

ตั้งเจ็ดวัน
ผมทนไม่ไหว
ความอดกลั้นผมอยู่ในระดับต่ำ
ปรัศนีย์คือคำถาม
คำถามย่อมมีคำตอบ
แล้วใครจะตอบละครับ?
ผมเตรียมพร้อมรับฟังแล้ว...............

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - kitalica - 13-10-2007

แสนเสียดาย ตัวเราไม่มีโอกาสแบบพวกน้าๆ เพราะติดงานหาเงินซื้อ

อีกเจ็ดวันค่อยฟัง(ดู)ละกัน....เอาอะไรมาดึงก็ไม่ตอบ