NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 22-12-2008

(21-12-2008, 23:58)povation Wrote: ไม่มีไรเหมือนกัน...แค่เข้ามาโฉบให้รู้ว่ามิใช่กระทู้ร้าง
เลอะก็ไปล้างซะ กายเลอะแต่ใจต้องไม่เลอะนะ

ไม่เลอะแต่ชักเป๋!!
(22-12-2008, 00:00)Kitja Wrote: จัดสวนครับ เพิ่งเสร็จครับ พรุ่งนี้จะถ่ายรูปมาให้ดูครับ สวยมากครับ

สวนใครครับ?
สวนน้าหรอ?
แหมเห่อผลงานน่าดู...
ขอชมหน่อยสมราคาความภูมิใจมั้ย?
จะรอชมครับ..............

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - dejemerry - 22-12-2008

(22-12-2008, 00:09)boobyblue Wrote:
(21-12-2008, 23:58)povation Wrote: ไม่มีไรเหมือนกัน...แค่เข้ามาโฉบให้รู้ว่ามิใช่กระทู้ร้าง
เลอะก็ไปล้างซะ กายเลอะแต่ใจต้องไม่เลอะนะ

ไม่เลอะแต่ชักเป๋!!
(22-12-2008, 00:00)Kitja Wrote: จัดสวนครับ เพิ่งเสร็จครับ พรุ่งนี้จะถ่ายรูปมาให้ดูครับ สวยมากครับ

สวนใครครับ?
สวนน้าหรอ?
แหมเห่อผลงานน่าดู...
ขอชมหน่อยสมราคาความภูมิใจมั้ย?
จะรอชมครับ..............

หวัดดีค่ะ น้าดึก เอ้ย!! น้าบู เหอ เหอ เห็นชอบมาตอนดึก ๆ Big Grin

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 01-01-2009

ไม่ได้ไปร่วมฉลองกับใครที่ไหน
เพียงแต่ดื่มร่วมฉลองกับตัวเองคนเดียว........เดียวดาย

ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับการเฉลิมฉลอง
และเก็บความสุขนั้นไว้เป็นแรงใจให้กับชีวิต
เพื่อระลึกถึงความสุขที่อาจหาได้ไม่ง่ายนักในปีใหม่ที่กำลังก้าวย่างเข้ามา.............
ขอให้อดทนและต่อสู้ต่อไปครับ......ไอ้มดแดง!!

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Grid.. - 01-01-2009

ผมก็ไม่ได้ไปฉลองที่ไหนครับ.. เล่นดนตรีเสร็จรีบกลับบ้านเพราะรีบจะกลับมาอู่กะพ่อ+แม่ค๊าบ.. Big Grin

เมื่อสักครู่นั่งฟังพระบรมราโชวาท ของ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่ฯ และ สมเด็จพระสังฆราช ทางทีวี.. ชื่นใจมากๆเลยครับ..

เดี๋ยวผมจะไปฉลองแบบน้าบูมั่งละ..

สวัสดีปีใหม่อีกทีนะค๊าบ.. Big Grin

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Grid.. - 08-01-2009

วันนี้นั่งดูตาคนนี้อยู่ครับ..

"Raul Midon" เค้าเป็นนักร้อง-นักดนตรีที่พิการทางสายตาครับ.. มีอัลบั้มเป็นของตัวเองด้วยครับ

ดูแล้วทึ่งเลย.. กับการร้อง+เล่นกีต้าร์ได้อย่างหน้าทึ่ง.. Big Grin

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Maow - 08-01-2009

John Mayer ถ้าเอามาเล่นกับคุณ Raul นี้แล้ว เพลง Neon คงจะหลบซ้ายไปเลย

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Grid.. - 08-01-2009

น่าจะคนละทางครับน้าหม่าว.. john mayer ก็เก่งครับ..

แต่ผมปลื้ม Raul เค้าตรงที่ความพิการไม่ได้เป็นอุปสรรคในการสร้างสรรค์ผลงานของเค้าเลยครับ.. Smile

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 09-01-2009

แต่ผมทึ่งพี่คนนี้มากกว่าครับ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Grid.. - 09-01-2009

โอว.. จริงแฮะ..

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Tai Labour - 10-01-2009

นอนละนะ..คงได้เวลาแล้วกระมัง?

นอนยิ้มคนเดียว...หลับแบบยิ้มค้าง สุขจัง