NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Tai Labour - 14-09-2008

วอ อิ ญอ, ญอ อา ณอ =วิญญาณ

ทำไมต้องดึกครับพี่ป๋อ? สะกดตอนเช้าก็ได้ สดชื่น กระปรี้กระเปร่า และเห็นชัดดี Wink

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 14-09-2008

(14-09-2008, 07:33)Labour Wrote: วอ อิ ญอ, ญอ อา ณอ =วิญญาณ

ทำไมต้องดึกครับพี่ป๋อ? สะกดตอนเช้าก็ได้ สดชื่น กระปรี้กระเปร่า และเห็นชัดดี Wink

ยอหญิงทั้งสองหากสะกดตอนดึกสงัดแล้วจะสงบเสงี่ยมครับ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - kim_colombet - 18-09-2008

คืนนี้ ยังไม่นอน เพราะ ลุ้น แมนยู คับอิอิ และ กำลัง เพ่งดู Guitar ใน Stock All my loving อยู่ ตาลายไปหมดละ อิอิ ยังไงก็ฝันดีคับ ทุกท่าน

ปล. ช่วยลุ้นแมนยูกันด้วยนะคับ สำหรับแฟน ผี

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - papachill - 18-09-2008

ผมไม่ได้ชอบดูบอลนะ แต่ผมเด็กหงษ์หุหุ
หลังๆหาไม่ค่อยได้เลย เปลี่ยนเป็นเด็กแสงแทน555

Big Grin

น้าคิม ไปเล่นร้านไหนมาเหรอครับวันนี้ ช่วงนี้คนน้อยเนอะว่ามั้ย

ผมก็นั่งทำงานเพลงอยู่เนี่ย สมองมันเบลอๆ เลยแวะเข้ามาดูกีตาร์สวยๆเผื่อจะหายเบลอ ซักหน่อยหุหุ ปรากฎว่า เบลอหนักกว่าเก่า อยากได้แต่งบหมดละ555
สมองคิดหนักหางบมาจนเบลอแทน

รักษาสุขภาพด้วยครับฝน รำคาญ ทำผมไม่สบายละเนี่ย จอเข็บ(เจ็บคอ) ว่าแล้วไปกินยาแล้วนอนดีกว่าCool

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - TOTO - 18-09-2008

ลุ้นผีแดงและนั่งดูกีตาร์น้าป๋อเช่นกันครับWink

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - วีรวิทย์ - 18-09-2008

Cool นอนก็ละทิ้งหน้าที่สิครับ ผมมีอาชีพเป็น ยาม Big Grin

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - โฟล์คน้อย - 18-09-2008

(14-09-2008, 10:02)povation Wrote:
(14-09-2008, 07:33)Labour Wrote: วอ อิ ญอ, ญอ อา ณอ =วิญญาณ

ยอหญิงทั้งสองหากสะกดตอนดึกสงัดแล้วจะสงบเสงี่ยมครับ

อิอิ.. ประสบการณ์ตรง.. ของสองบุรุษ..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม!

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - povation - 18-09-2008

(18-09-2008, 13:01)โฟล์คน้อย Wrote:
(14-09-2008, 10:02)povation Wrote:

อิอิ.. ประสบการณ์ตรง.. ของสองบุรุษ..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม!

ต้องการว่าจ้างสองผู้มีประสบการณ์ดั่งว่าไปเป็นที่ปรึกษาให้ บก. ปกขาว ไหมครับ?

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - โฟล์คน้อย - 18-09-2008

คงไม่้ต้องล่ะครับ..

เพราะป๋มน่ะ.. ระดับเซียน..

บรรลุแล้วถึงความสงบ.. ของ ญ.

อุอุ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมม..

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - BENZ - 19-09-2008

น้าคนไหนยังไม่นอนมั่งครับ Big Grin