NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - LittleNomad - 12-03-2008

กลางปี...ก็แค่อีกไม่กี่เดือน - - แม่ลำโพง จะได้รับเกียรติอัดเสียงแล้ว!!!

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 12-03-2008

ขอบคุณครับ
แต่ยังไม่แน่ใจว่าฝีมือผมจะคู่ควรกับแม่ลำโพงหรือไม่
ผมคงต้องแสดงคุณความดีแก่หล่อนบ้าง
เผื่อหล่อนจะเห็นอกเห็นใจผมและยอมให้มือหยาบๆของผมได้สัมผัสหล่อน.......

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - LittleNomad - 12-03-2008

boobyblue Wrote:ขอบคุณครับ
แต่ยังไม่แน่ใจว่าฝีมือผมจะคู่ควรกับแม่ลำโพงหรือไม่
ผมคงต้องแสดงคุณความดีแก่หล่อนบ้าง
เผื่อหล่อนจะเห็นอกเห็นใจผมและยอมให้มือหยาบๆของผมได้สัมผัสหล่อน.......

แค่... พรมนิ้วไล่เรียง
ใส่จิตเสียงสร้างสำเนียงเสนาะ
แสดงเพลงไพเราะ...หล่อนสิยอม...

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - ej_sing - 12-03-2008

สวัสดีดึกครับ นานๆแว่บมาทีให้พอจำกันได้ หวังว่าคงไม่ว่ากันนะครับ
คิดถึงน้าๆยามดึกทุกๆท่านจังเลยครับ อยากพบปะสังสรรค์อีกสักครา

รักนะแต่ไม่แสดงออก ...
ราตรีสวัสดิ์ครับ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 12-03-2008

ได้เวลาพักผ่อนของผมแล้วครับ
ใครยังอยู่ขอให้อยู่ดีมีสุข
ใครไม่อยู่ก็ขอให้อยู่ดีมีสุข
ราตรีสวัสดิ์ครับพี่รอน...และทุกท่านครับ....

เขียนหนังสือ สลับกับแวะเข้ามาทักทายมิตรสหาย...อีกสักพักใหญ่ ๆ ผมก็คงร่วงลงบนเตียงเหมือนกัน...

ej_sing Wrote:สวัสดีดึกครับ นานๆแว่บมาทีให้พอจำกันได้ หวังว่าคงไม่ว่ากันนะครับ
คิดถึงน้าๆยามดึกทุกๆท่านจังเลยครับ อยากพบปะสังสรรค์อีกสักครา

รักนะแต่ไม่แสดงออก ...
ราตรีสวัสดิ์ครับ

สวัสดีเช่นกันครับ... ผมก็แว่บ ๆ ไปเยือนเงียบ ๆ แต่ไม่แสดงออกใน Acoustic & Finger style ที่น้าควบคุมอยู่เหมือนกัน...

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - pinkuitarz - 14-03-2008

เหนื่อย..เราไม่เหนื่อย
เมื่อย..เราไม่เมื่อย
โพสท์ไปเรื่อยๆ เราไม่เมื่อย เราไม่เหนื่อย...

555 Big Grin

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - เฒ่าทารก - 14-03-2008

ณ นฤมิตร ราตรีนี้ช่างเงียบเหงาแต่ไม่สงัด
ผมเห็นนะว่าพี่บูมาแล้ว...1 อาทิตย์ที่ผ่านไปหลังจากลามาหลังพักพิง
ไม่มีเวลาให้คิดเรื่องใดเพราะงานสุมแน่นเสียจริงๆ
หวังว่าสิ่งที่พี่กังวลเรื่องคอมฯคงลุล่วงนะครับ
ถ้าดื่มอยู่ผมขอชนแก้วกับพี่ชายที่น่ารักอีกสักที
ฝากความคิดถึงไปให้นางฟ้า กับ เทวดา ตัวน้อยๆที่น่ารักของพี่ด้วยนะครับ
แล้วฝากความระลึกถึงพี่แหม่มแม่ครัวประจำตัวพี่บูด้วยนะคร๊าบบบ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 14-03-2008

หวัดดีน้า..........
คอมฯผมยังเหมือนเดิมครับดูเท่าจะแย่ลง
วันนี้ยกไปให้ช่างแถวบ้านดู
ช่างก็บอกว่าเครื่องไม่มีปัญหาใดๆ
แต่กลับมาบ้านมันก็ใช้งานไม่ได้เหมือนเดิม(ผมหมายถึงโปรแกรมทำเพลงที่ผมเปิดให้ดูนะครับ...)
ผมก็เลยทำงานไม่ได้เลยต้องเข้ามานั่งตอบน้าอยู่นี่ไง
เซ็งเลยทำงานไม่ได้...