NimitGuitar webboard
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? (/showthread.php?tid=115)

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 26-12-2007

เพลงหรอครับ...
ก็ตื่อๆตันครับรอความพร้อมความเหมาะสมของอะไรหลายๆอย่างอยู่ครับ
ตอนนี้มีแต่เพลงเก่าๆที่เขียนเอาไว้
ผมยังเอามาร้องให้ฟังไม่หมดเลยครับ
ไว้คราวหน้าพบกันจะเอาไปร้องให้ฟังบ้างนะครับ
ขอบคุณที่เชียร์ครับ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - เฒ่าทารก - 26-12-2007

8 ท่าน ที่ใช้งานใน 15 นาทีล่าสุด (7 สมาชิก, 0 ที่ ไม่แสดงสถานะ, และ 1 ผู้เยี่ยมชม).
GoogleBot, เฒ่าทารก, boobyblue, Kitja, LittleNomad, poPPie, Teeraparp, yodchula
........แหะๆๆๆ น้าบู น้าป๊อป น้ากิจจา น้าอ้วน น้าทีละรูป น้ายอดจุ๊
........กระพ้มขออนุญาตไปนอนพักผ่อนก่อนนะคร๊าบบบบบบบบบ
........ตอนนี้ยาแก้เจ็บคอ แก้ไข้ เริ่มออกฤทธิ์แว้วครับ
.......ตาปรือๆ ทนไม่ไหวแล้ว ผมขอลาพักผ่อนเสียตรงนี้เลยนะครับ
........นิทราราตรีสวัสดิ์ ฝันดีในค่ำคืนนี้ นะครับทุกๆท่าน
........รุ่งอรุณค่อยมาสนทนากันใหม่คร๊าบบบบบบบ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - poPPie - 26-12-2007

เพื่อนๆ เปิด ทีวี ช่อง 3 ครับประกวดกีต้ารแจ๊ส โซ่โล่ ไฟแล้บบ

เด็กนักเรียน แค่ ม.5 เอง

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - poPPie - 27-12-2007

ราตรีสวัสดิ์ ทุกคนนะครับ

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 27-12-2007

ไปด้วยครับ
ลาทีคืนนี้..............

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - boobyblue - 27-12-2007

LittleNomad Wrote:
poPPie Wrote:
Labour Wrote:^
^

ทำได้...จะเสกให้พุงยุบ 2 มิล

เพี๊ยงงงงงงงงงงง !!!

ช่วยมาตั้งโต๊ะ ทำพิธี ที่บ้านผมหน่อย อาจารย์ ต่าย

ยอมให้ เสกทั๊งงง คืนเลยเอ้า ขอซัก 5 โล

หรือว่า....???? น้าLaฯ เสกให้พุงยุบได้อย่างเดียว...55555

หากพี่รอนอยากพุงยุบ
ผมแนะนำแม็คโครไบโอติคครับ
อย่าไปหาอาจารย์กำฯเลยครับ
ไปหาแล้วรับรองเหลว!!

ไปจริงๆแล้ว...........ครับ..

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - LittleNomad - 27-12-2007

boobyblue Wrote:
LittleNomad Wrote:
poPPie Wrote:
Labour Wrote:^
^

ทำได้...จะเสกให้พุงยุบ 2 มิล

เพี๊ยงงงงงงงงงงง !!!

ช่วยมาตั้งโต๊ะ ทำพิธี ที่บ้านผมหน่อย อาจารย์ ต่าย

ยอมให้ เสกทั๊งงง คืนเลยเอ้า ขอซัก 5 โล

หรือว่า....???? น้าLaฯ เสกให้พุงยุบได้อย่างเดียว...55555

หากพี่รอนอยากพุงยุบ
ผมแนะนำแม็คโครไบโอติคครับ
อย่าไปหาอาจารย์กำฯเลยครับ
ไปหาแล้วรับรองเหลว!!

ผมไม่ได้อยากพุงยุบหรอกครับน้าบูฯ - - เพียงแต่สงสัยว่าน้าLaฯ แกเก่งจัง เสกให้พุงยุบได้ ส่วนผมเสกทีไร พุงป่องทุกที...

LittleNomad Wrote:ผมไม่ได้อยากพุงยุบหรอกครับน้าบูฯ - - เพียงแต่สงสัยว่าน้าLaฯ แกเก่งจัง เสกให้พุงยุบได้ ส่วนผมเสกทีไร พุงป่องทุกที...

ผมก็เคยเสกไปสองครั้งครับ
ผลลัพธ์คือ...
ผู้หญิงคนโต6ขวบ
ผู้ชายคนเล็ก3ขวบครึ่ง
และคิดว่าไม่สามารถเสกได้มากกว่านี้อีกแล้วครับ

แล้วที่พี่ว่าเสกทีไรพุงป่องทุกทีนี่มันหมายความอย่างเดียวกับผมรึเปล่า?
หากใช่ผมก็ขอคารวะอย่างสูงเลยครับ
แหม...ไฟแรงจริงเลยพี่เรา!!

RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - poPPie - 28-12-2007

ป่ะ น้าบู ไปอ๊ะยัง ได้เวลาของผมละ